Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

wanara

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em xin gửi tới các bác một nhạc phẩm được mang tên :D
Tàu Vờ Quơ Hương Remix - Quách Tuấn Du

[hide] https://www.fshare.vn/file/TMG5ZA7TCV4M [/hide]

hackme1989

các bác cho em xin bài Tình em là đại duong - Duy Mạnh. Cảm ơn các bác.

vinaguy

Well-Known Member

Bác tách kênh ra hay record lại

Bành ơi! Bác giúp em render lại bài: Chiếc Lá Thu Phai - Quang Dũng ft Mỹ Linh với. Sửa lại:
1. Làm cho lời Quang Dũng và Mỹ Linh khớp miệng lúc hát
2. Mấy cái icon nam nữ bác đừng có để 1 miếng vuông trắng toát thế kia trông sợ quá đi mất.
Bài này em biết là bài đầu tay của bác làm karaoke. Với trình độ giờ bác mà Render lại chắc chắn đẹp mê ly. Làm lại nhé bác.

kechinhphuc

Well-Known Member

truong vu-dap vo cay dan khác truong vu-đập bể cây đàn

hidden content may not be quoted
Lâu lâu Bác ghé thăm là được rồi, quà cáp làm gì Bác, Bác cho vài giỏ cần xế cho a e xách về :p luôn Bác
các bác cho em xin bài Tình em là đại duong - Duy Mạnh. Cảm ơn các bác.
YS Tình em là đại duong - Duy Mạnh[hide]https://www.fshare.vn/file/OMROV1A11TR3[/hide]

phan kim lan

Active Member

Các Bác ui cho e xin bái ĐIỀU GIẢN DỊ tone nam ai ca cũng được xin cảm ơn các bác nhiêu .....

Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mới chạy chữ xong đây, mời mấy bác mại dzô!

Tìm Chồng - Dương Hồng Loan

Hình như cái hình của bạn thiếu gì đó à nhớ rồi cái Logo karafunquan ;))còn nhiếu bài mới quá bạn chay chữ luôn đi =D>

bài này Hot nè
[VIP] Tình Anh Tình Em - Cẩm Ly

- Em bận quá Bác ạ... mấy ngày nay Em vào 1 website có tên gọi là ĐiệpKhúc.com, khổ vì Em hát hay, room nào cũng muốn đón về biểu diễn... vất vả quá Bác ạ:))
:))

Lâu quá ko gặp thì ra bạn đang phát triển tài năng ca hát ở diepkhuc có lẽ bạn hát hay nên nhiều ngừoi mời về biểu diễn, chứ mình thấy có nhiều ngừoi giọng hát như "Vịt kêu" " bò rống " mà ngừoi ta cứ ngời khen hay mà ngừoi Bắc thừong gọi là " khen đểu" í.Mình thì thẳng tính lắm hay thì tặng vài cái bông hoa còn dở thì " tự hiễu " ;));))

Em cũng thấy buồn vì mấy hôm nay dethuong nói văng vãi quá. Up được ít hàng lượm lại trên internet cũng là của người ta rồi đăng lên thôi vậy mà...mọi người thank dữ quá vì cái công mò tép nên dethuong tưởng như đang ban phát lộc trời hay sao ấy :(. Coi những ai kia thank để lấy link như những kẻ đi xin của bố thí...đi nhặt bố thí cho nên không được ý kiến ý cò...vãi..quá. Sao mọi người có thể bấm thanks được nhỉ? Thà ra goole mà search vì mấy thứ dethuong up đầy trên google. Còn hơn ngồi thanks để họ dethuong coi thường quá như vậy.

Cái nick tinhcaydang_ Vu manh ha gì dó vô phán 1 câu nhạc "củ rích" xong bỏ trốn luôn làm 3n phải share lên;)) 2 bài. à, nếu bạn cùng í kiến nhạc củ rích thì còn bài Tình chỉ đẹp lên luôn đi,\:D/\:D/ để lời nói bạn ko thị phi.Vào đây " chia sẽ" là dùng từ cho văn hóa chứ thật ra " Xin & Cho " " Nhặt & Lượm " bạn vô đây lấy nhạc cũng được gọi là Lượm nhạc trên mạng chứ đâu thua dethuong. Còn thanks là họ muốn lấy nhạc nên " bắt buộc " phải thanks còn số lượng bao nhiêu dethuong " ko quan tâm" vì nó đâu đẻ ra tiền.Nếu bỏ tiền ra mua 1 bài beat thì có thể khiếu nại kêu họ làm đúng tiêu chuẫn , còn nhac mình share là free thì miễn í kiến chứ ko khinh thừong ai cái đó do bạn suy diễn ;))

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Lâu quá ko gặp thì ra bạn đang phát triển tài năng ca hát ở diepkhuc có lẽ bạn hát hay nên nhiều ngừoi mời về biểu diễn, chứ mình thấy có nhiều ngừoi giọng hát như "Vịt kêu" " bò rống " mà ngừoi ta cứ ngời khen hay mà ngừoi Bắc thừong gọi là " khen đểu" í.Mình thì thẳng tính lắm hay thì tặng vài cái bông hoa còn dở thì " tự hiễu " ;));))
- Về giọng hát thì Mình không quan trọng, miễn là nói được vào Mic là OK. Cái mình nói đó là "Ngáo Online" Bạn ạ!
- Khi là sân chơi thì đó không phải là nơi để Mình bị ảnh hưởng những ưu phiền, càng không phải là nơi khoe "học rộng, học cao" hay "có văn hóa - không văn hóa"... đã lên là mỗi người 1 ID, thủ tướng thì cũng như nông dân thôi ạ, Việt Kiều hay bần hàn thì cũng chỉ là cái nick thôi ạ. Đặc biệt Mình chưa bao giờ đánh giá nhân cách 1 con người, hay quy họ vào phạm trù đạo đức thông qua vài lời text chat...:))

nhhh

Well-Known Member

Cái nick tinhcaydang_ Vu manh ha gì dó vô phán 1 câu nhạc "củ rích" xong bỏ trốn luôn làm 3n phải share lên;)) 2 bài. à, nếu bạn cùng í kiến nhạc củ rích thì còn bài Tình chỉ đẹp lên luôn đi,\:D/\:D/ để lời nói bạn ko thị phi.Vào đây " chia sẽ" là dùng từ cho văn hóa chứ thật ra " Xin & Cho " " Nhặt & Lượm " bạn vô đây lấy nhạc cũng được gọi là Lượm nhạc trên mạng chứ đâu thua dethuong. Còn thanks là họ muốn lấy nhạc nên " bắt buộc " phải thanks còn số lượng bao nhiêu dethuong " ko quan tâm" vì nó đâu đẻ ra tiền.Nếu bỏ tiền ra mua 1 bài beat thì có thể khiếu nại kêu họ làm đúng tiêu chuẫn , còn nhac mình share là free thì miễn í kiến chứ ko khinh thừong ai cái đó do bạn suy diễn ;))
Vâng, vậy thôi NGÀI nhất. Em xin thua.

Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Vâng, vậy thôi NGÀI nhất. Em xin thua.

3n với dethuong đâu có kẻ thắng ngừoi thua lời qua tiếng lại chỉ làm tổn thưong đối phương mà thôi :-":D

- Về giọng hát thì Mình không quan trọng, miễn là nói được vào Mic là OK. Cái mình nói đó là "Ngáo Online" Bạn ạ!
- Khi là sân chơi thì đó không phải là nơi để Mình bị ảnh hưởng những ưu phiền, càng không phải là nơi khoe "học rộng, học cao" hay "có văn hóa - không văn hóa"... đã lên là mỗi người 1 ID, thủ tướng thì cũng như nông dân thôi ạ, Việt Kiều hay bần hàn thì cũng chỉ là cái nick thôi ạ. Đặc biệt Mình chưa bao giờ đánh giá nhân cách 1 con người, hay quy họ vào phạm trù đạo đức thông qua vài lời text chat...:))

Bạn nói câu này hay nhất trong ngày nè 8-}=D>

Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Tan tác remix-Khánh ngọc.Một bài khá hay

Bài này cũng hay mình nhớ có ai post rồi và nhiều bài của trong Show Liên Khúc Nhạc Trẻ Hay Nhất 2015 Dương Đình Trí bạn có down kịp chưa \:D/

Trở Lại Phố Cũ (Remix) _Dương Đình Trí - Ngọc Liên

[hide]https://www.fshare.vn/file/8POWCNZSNLSW[/hide]

Vũ Mạnh Hà

Well-Known Member

Hình như cái hình của bạn thiếu gì đó à nhớ rồi cái Logo karafunquan ;))còn nhiếu bài mới quá bạn chay chữ luôn đi =D>

bài này Hot nè
[VIP] Tình Anh Tình Em - Cẩm Ly

Mình nói cũ, ko có nghĩa mình phải share, có phân biệt được 2 ý đó ko vậy
P/S: Còn dám nói 1 câu " site YS có bài nào, mình có bài đấy nhé "

Bên trên