Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

thong_the

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Chính chủ xuất hiện rồi, bác nào cần thì xin đi nhé

Gởi bác behattieu

Thi Tham Voi Dong Song - Anh Tho.mkv
[hide]http://www.fshare.vn/file/LD8QBEMNDW/[/hide]

asbanngay01

Well-Known Member

Cám ơn bác thong_the rất nhiều ! Một người làm karaoke chỉ để chia sẻ ... lại sẵn sàng giúp đỡ anh em trong diễn đàn . Em đang cố học theo bác mà không được đấy , cần phải cố gắng phấn đấu thêm nữa mớiì được vì còn quá nhiều bài muốn làm .

thong_the

Well-Known Member

Cám ơn bác thong_the rất nhiều ! Một người làm karaoke chỉ để chia sẻ ... lại sẵn sàng giúp đỡ anh em trong diễn đàn . Em đang cố học theo bác mà không được đấy , cần phải cố gắng phấn đấu thêm nữa mớiì được vì còn quá nhiều bài muốn làm .

Cám ơn bác, em không kinh doanh lãnh vực này, sưu tầm và làm chơi thôi nên share thoải mái, mà em share được bao nhiêu đâu mấy bác khác như bác tuấn, cocongidau... mới đáng khâm phục
à mà máy em không làm kbuider và app3 nổi bác ơi, nên bài của bác chắc phải nhờ bác toemayman làm thôi, máy em chỉ có thể làm bằng karafun và sonyvegas thôi

wanara

Well-Known Member

bác thong_the cho e xin bài Dáng em - Nguyễn Phi Hùng với ạ :D

vica10

Member

bác thong_the cho e xin bài Dáng em - Nguyễn Phi Hùng với ạ :D
minh tìm thấy trên youtu be ---
dáng em remix
[video=youtube;Hz7C49ygJuA]https://www.youtube.com/watch?v=Hz7C49ygJuA&feature=youtu.be[/video]
dáng em --- chắc là của ariang kraoke

[video=youtube;tcFOsUkkxwU]https://www.youtube.com/watch?v=tcFOsUkkxwU[/video]
.................... bác chơi thì lấy vê... chúc bác hat vui

asbanngay01

Well-Known Member

Vâng cám ơn bác , để em hỏi bác ấy xem có được không ?

kieuconghung

Active Member

Bác Thong-the ơi! úp lai cho mình bài Hạ Thương .NgọcSơn nhé .Cám ơn bác nhiều.

tangngong

Well-Known Member

có bác nào giúp đỡ share giúp mình bài Về đâu mái tóc người thương - Quang Lê ko ?? mình cảm ơn rất rất nhiều!!

wanara

Well-Known Member

minh tìm thấy trên youtu be ---
dáng em remix
[video=youtube;Hz7C49ygJuA]https://www.youtube.com/watch?v=Hz7C49ygJuA&feature=youtu.be[/video]
dáng em --- chắc là của ariang kraoke

[video=youtube;tcFOsUkkxwU]https://www.youtube.com/watch?v=tcFOsUkkxwU[/video]
.................... bác chơi thì lấy vê... chúc bác hat vui
vâng dù sao cũng cảm ơn bác, e đang tìm MV gốc ạ và không phải Remix :)

bác nào có cho em xin 2 bài này nhe. thanks bác nhiều :-bd:-bd

tình yêu khép lại - cao tùng anh
Lạy tình - Lâm Chấn Khang

keodua86

Banned

Bác nào còn bài " Mình mãi quên nhau thật sao - Hoàng Bách " thì cho em xin ạ

frog_style

Kết quả "sự nghiệp KaraHD" của mình sau một tuần "cày cuốc" cùng một đường truyền cáp quang: down, up, re_encode, rename, remux, resync . . .Xin chia sẻ với cả nhà (Only 16:9 Aspect Ratio ; Defaut Track: Singer) (cảm ơn, xin phép và xin lỗi các chính chủ nếu đụng hàng).

Link tải phim
hidden content may not be quoted

Enjoy!

Thanks! bác đã up share cho mọi người. List bác úp có nhiều bài chỉ có một track music. ngoài những bài các bác trên đã phản hồi còn có bài Về Quê - Anh Thơ, Những nẻo đường phù sa - Quang Linh. Bác xem lại chút nhé!

thong_the

Well-Known Member

Bác Thong-the ơi! úp lai cho mình bài Hạ Thương .NgọcSơn nhé .Cám ơn bác nhiều.

Em chỉ có dvd thôi nhen, 3 bài ngọc sơn trong dvd của trung tâm sóng đêm

Ha thuong-Ngoc Son.vob
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

Dem tam su-Ngoc Son.vob

Cho vua long em-Ngoc Son.vob

victor77

Active Member

Thanks! bác đã up share cho mọi người. List bác úp có nhiều bài chỉ có một track music. ngoài những bài các bác trên đã phản hồi còn có bài Về Quê - Anh Thơ, Những nẻo đường phù sa - Quang Linh. Bác xem lại chút nhé!

Hôm qua bạn hattieu phát hiện, mình đã fix rồi (xóa đi những bài bị up l). Bạn có vẻ quan liêu nhỉ?

Thực ra tranh thủ lúc có time rảnh mình chỉ muốn hệ thống lại một số bài mình quan tâm trong kho dữ liệu khổng lồ Kara của diễn đàn cho những bạn vào sau (như mình) tiện theo dõi, tìm kiếm (bởi vì mình dow trên đây nhiều bài không có tên ca sĩ, không có trung tâm nên toàn down trùng, mất công, mất việc, một số bài DVD của VinaKTV tỷ lệ 4:3 rất xấu mình đã re_encode về chuẩn 16:9, thay thế track ca sĩ rất nhiều bài bằng Losslless . . .). Còn việc update thì phải trông cậy vào các đại cao thủ sưu tầm. buid new trên đây.

Đã cập nhật một số bài mới sưu tầm, mời các bác quan tâm:

Karaoke HD (YS, VN, SAP, LS . . .)

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

hehe vậy là đúng như lời em đã suy đoán , clip này chính chủ là của bác hùng hihi :O)

Thì bác cứ share cho anh em có phải hơn không! Bác mua rồi share cho anh em đó là quyền của bác và bác hung_karaoke chẳng phàn nàn gì bác, nhưng vì mục đích khác mà bác bán lại thì e không hay bác ơi, chính chủ sẽ nghĩ khác!

nghung4f

Active Member

Các Bác có bài Karaoke :" Mưa đêm ngọai ô - Quang lê " cho Mình xin nhé ! Cám ơn Các Bác nhiều !

Bên trên