Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

vtrung83

Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Chào các Bác, các Bác cho em xin mấy bài này của Phương Thanh với ạ, cám ơn các bác nhiều :

1. Lời Chưa Nói
2. Nào Có Ai Biết
3. Nỗi Đau Một Mình
4. Sang Ngang
5. Mình Đã Xa Nhau

CÁM ƠN CÁC BÁC.

lequynhan

Well-Known Member

Chào các Bác, các Bác cho em xin mấy bài này của Phương Thanh với ạ, cám ơn các bác nhiều :

1. Lời Chưa Nói - Trịnh Thăng Bình
4. Sang Ngang - Ý Lan / Dalena / Vũ Khanh / Chế Linh / Ngọc Lan / Hồ Hoàng Yến & Lâm Nhật Tiến
5. Mình Đã Xa Nhau - Thanh Trúc

CÁM ƠN CÁC BÁC.

Ca sĩ nào cũng ok à bác?

danghongvu

Well-Known Member

Bác Banh thi up lại dùm bài này với.....cảm ơn trước nha. :-h

Anh muốn em sống sao (Minh Tuyết)

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Em xin bài: Bao giờ em quên - Mạnh Quỳnh trên trang Newtitan hoặc của trung tâm nào khác cũng được, em cảm ơn ạ

Lucky76

Well-Known Member

Cho mình xin bài Lỡ Hẹn - Đan Trường YSHD. Hôm nay mới check lại sao nó hát có 1 đoạn nhỏ thôi, chắc bị lỗi.

nguphung

Active Member

Nắng Hạ - Trần Thái Hòa.... Bác cả nào có.. cho NP xin với ah... thnkx các bác trước...

subasa1

Well-Known Member

Sáng sớm ngủ dậy quỡn quỡn làm lại bài này thành HD 1080p cho cả nhà hát chơi, mời nhé! ~O)

Tình Sầu Biên Giới - Hương Lan

[hide]https://www.mediafire.com/?c6lod9bzlhx96ot[/hide]

@behattieu82 - Bài "Cánh Cò Trong Câu Hát Mẹ Ru" em bó tay, tìm không ra cái beat nào khớp với bài gốc của bác. Các bác nào tìm được beat/nhạc khớp với nhau xin post lên em sẽ chạy chữ cho ạ!

dolongbinh1122

Well-Known Member

Em gửi cả nhà mình bài hát karaoke do em làm ạ, mong các sẽ thích bài hát của em làm, sẵng tiện đây các cho em hỏi, là sao em để độ phân dãy 1920; 1080 thì cái chữ karaoke nó bị nhỏ đi lại, là sao vậy các bác giúp em với nhé.....

File 244MB Karaoke 2 Track nhé
[hide]https://www.fshare.vn/file/EB5HR2OXHCWA[/hide]

Em chỉnh như trong hình ạ,hoặc bác nào giúp em một tấm hình chỉnh sẵng với, em cám ơn nhiều lắm....

Suutamnhac

Active Member

Các Bác cho em xin bài
Không phải tại chúng mình (Mạnh Quỳnh &Mỹ Linh)
Bài ca của nàng (Mạnh Quỳnh & Khả Tú)

Đa tạ các Bác

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

@behattieu82 - Bài "Cánh Cò Trong Câu Hát Mẹ Ru" em bó tay, tìm không ra cái beat nào khớp với bài gốc của bác. Các bác nào tìm được beat/nhạc khớp với nhau xin post lên em sẽ chạy chữ cho ạ!
Thôi đành chờ các bác ấy giúp thôi bác ạ, bác giúp em nhiều lắm rồi ạ, em cảm ơn bác.

---------- Post added 20-09-2015 at 21:53 ----------

Gửi bác dùng tạm :D

Bao Giờ Em Quên - Mạnh Quỳnh - DVD -
Em cảm ơn bác Nhân.

Bên trên