Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Ai có cho em xin mấy bài sau với :

Lưu luyến tình quê - Như Quỳnh
Người đã sang sông - Như Quỳnh
Buồn như phượng - Như quỳnh or ca sĩ nữ nào cũng được
Kiếp nghèo - Như Quỳnh or Phương Diễm Hạnh ( link ca si PDH ben bác tuantroc bị lỗi )
Loài hoa không vỡ - Như Quỳnh
Hai vì sao lạc - Như Quỳnh
Nắng lên xóm nghèo - Như Quỳnh

nagasaki

cho em hơi lạc đề tý xíu ạ. có bác nào rảnh có thể cắt cho em xin trọn bài Lạ giường của Như Quỳnh(cuốn A dancing dream) và Chuyện làm dâu của Như Quỳnh trong cuốn VStar season 2 (cả phần hát và phần nói chuyện phía sau) được không ạ. ko cần kara cũng được ạ.
chân thành cảm ơn các bác rất nhiều

toilaleminhtuan

Active Member

bác dochua2k Mến , nếu bác có mấy bài hát này cho e xin nhé , e đang tìm nó để hót , hehe
NHƯ CÁCH VẠC BAY - NGỌC HƯƠNG và DVD này nhé

HẢI ÂU QUÊ HƯƠNG 02 - HÀN MẶC TỬ
SONG
Hải Âu HMT_01 - Male - Ngày đó
Hải Âu HMT_02 - Male - Lòng mẹ
Hải Âu HMT_03 - Male - Phiên khúc chiều mưa
Hải Âu HMT_04 - Male - Chuyến đi về sáng
Hải Âu HMT_05 - Male - Tiếng hát nửa vời
Hải Âu HMT_06 - Female - Tiếc thương
Hải Âu HMT_07 - Female - Em đi rồi
Hải Âu HMT_08 - Female - Nàng trung hoa xinh đẹp
Hải Âu HMT_09 - Female - Xin thời gian qua mau
Hải Âu HMT_10 - Song Ca -Tân Cổ Hoa mười giờ
Hải Âu HMT_11 - Female - Hàn mặc tử
Hải Âu HMT_12 - Male - Giận hờn
Hải Âu HMT_13 - Male - Em đẹp như mơ
Hải Âu HMT_14 - Female - Lời thiết tha
Hải Âu HMT_15 - Female - Bài tango cuối cùng
Hải Âu HMT_16 - Female - Tình buồn
Hải Âu HMT_17 - Female - Giáng tiên nữ
Hải Âu HMT_18 - Female - Nắng xuân
Hải Âu HMT_19 - Female - Yêu
Hải Âu HMT_20 - Song Ca -Tân Cổ Lối về xóm nhỏ
cam ơn bác nhiều lắm

TKK

Well-Known Member

Lâu ngày quá! Các bác vẫn khỏe chứ ?

Anh không muốn làm người thứ ba - Lâm Chấn Huy

Anh%20Khong%20Muon%20Lam%20Nguoi%20Thu%20Ba%20-%20Lam%20Chan%20Huy_zpsphk9w270.jpg

[hide] https://www.fshare.vn/file/O49M5K5OQEGS [/hide]

TKK

Well-Known Member

Các bác cho em xin bài " Không có lần thứ hai - Thiên Trường Địa Hải " .Ưu tiên bản HD nhé !!!!!
Còn không thì các bác gửi bản DVD rồi e làm lại ạ.
Cảm ơn các bác nhiều !!!

thehien_Am

Well-Known Member

bác dochua2k Mến , nếu bác có mấy bài hát này cho e xin nhé , e đang tìm nó để hót , hehe
NHƯ CÁCH VẠC BAY - NGỌC HƯƠNG và DVD này nhé

HẢI ÂU QUÊ HƯƠNG 02 - HÀN MẶC TỬ
SONG
Hải Âu HMT_01 - Male - Ngày đó
Hải Âu HMT_02 - Male - Lòng mẹ
Hải Âu HMT_03 - Male - Phiên khúc chiều mưa
Hải Âu HMT_04 - Male - Chuyến đi về sáng
Hải Âu HMT_05 - Male - Tiếng hát nửa vời
Hải Âu HMT_06 - Female - Tiếc thương
Hải Âu HMT_07 - Female - Em đi rồi
Hải Âu HMT_08 - Female - Nàng trung hoa xinh đẹp
Hải Âu HMT_09 - Female - Xin thời gian qua mau
Hải Âu HMT_10 - Song Ca -Tân Cổ Hoa mười giờ
Hải Âu HMT_11 - Female - Hàn mặc tử
Hải Âu HMT_12 - Male - Giận hờn
Hải Âu HMT_13 - Male - Em đẹp như mơ
Hải Âu HMT_14 - Female - Lời thiết tha
Hải Âu HMT_15 - Female - Bài tango cuối cùng
Hải Âu HMT_16 - Female - Tình buồn
Hải Âu HMT_17 - Female - Giáng tiên nữ
Hải Âu HMT_18 - Female - Nắng xuân
Hải Âu HMT_19 - Female - Yêu
Hải Âu HMT_20 - Song Ca -Tân Cổ Lối về xóm nhỏ
cam ơn bác nhiều lắm

Dĩa này bây giờ là phổ biến, tất cả các bạn khác có thể yêu cầu, tôi cũng có thể giúp, riêng ý kiến của tôi không muốn giúp thành viên này , tôi đề nghị tẩy chai thành viên này vì đã từng giao lưu với tôi một cách không công bằng và lừa đảo ngoài thực tế. trao đổi một cách nhiều ít không trả lời và lí do xa xôi mạng yếu đủ thứ và tôi cảm thấy không có kiến thức sưu tầm bằng Minhthe và mysecret bên Tkaraoke (2 người bạn mà tôi thấy đủ sức để sưu tầm kho tàng Karaoke). Còn riêng người này: nick toilaletimhtuan của HDVN cũng đồng thời là Trường Thọ bên hotmit.com không xứng đáng để bác Đồ Chua giúp, giúp hay không tùy lòng bác nhưng làm thề nào để gọi là phật lòng và quý mền thì tùy vào tấm lòng. Với tôi luôn gợi ý để các bạn biết thêm nhiều dĩa, nhiều thông tin, ưa hay không tùy các bạn, nếu tình trạng list bác Đồ Chua thế này thì trong vòng 2 tháng bác đồ chua cũng sẽ không còn phải up gì nửa vì đã up trơn rồi, trong khi song list này tôi đã dò khoảng 2 năm trước. Tương tư như vậy nếu đọng lại sẽ đứng chửng trong 1 năm tiếp theo và chả có gì thú vị nữa :D :D

lequynhan

Well-Known Member

Bác dochua xem lại giúp em bài "Biết Trả Lời Sao - Lâm Quốc Hùng"

Em down về nhưng mỗi kênh beat mà time line của MPC nó chạy nhanh rồi không điều khiển được.

toilaleminhtuan

Active Member

Dĩa này bây giờ là phổ biến, tất cả các bạn khác có thể yêu cầu, tôi cũng có thể giúp, riêng ý kiến của tôi không muốn giúp thành viên này , tôi đề nghị tẩy chai thành viên này vì đã từng giao lưu với tôi một cách không công bằng và lừa đảo ngoài thực tế. trao đổi một cách nhiều ít không trả lời và lí do xa xôi mạng yếu đủ thứ và tôi cảm thấy không có kiến thức sưu tầm bằng Minhthe và mysecret bên Tkaraoke (2 người bạn mà tôi thấy đủ sức để sưu tầm kho tàng Karaoke). Còn riêng người này: nick toilaletimhtuan của HDVN cũng đồng thời là Trường Thọ bên hotmit.com không xứng đáng để bác Đồ Chua giúp, giúp hay không tùy lòng bác nhưng làm thề nào để gọi là phật lòng và quý mền thì tùy vào tấm lòng. Với tôi luôn gợi ý để các bạn biết thêm nhiều dĩa, nhiều thông tin, ưa hay không tùy các bạn, nếu tình trạng list bác Đồ Chua thế này thì trong vòng 2 tháng bác đồ chua cũng sẽ không còn phải up gì nửa vì đã up trơn rồi, trong khi song list này tôi đã dò khoảng 2 năm trước. Tương tư như vậy nếu đọng lại sẽ đứng chửng trong 1 năm tiếp theo và chả có gì thú vị nữa :D :D

ĐÚNG là thằng khoe hàng , suốt ngày chỉ biết khoe , có 1 cái đĩa cho mượn mà chạy xuống tận quận 6 lấy , đúng là quá nhục khi cho người như nó mượn , đúng là nói ko biết nhục m diễn đàn này có ai ưa nó không cái bạn

Mấy bác làm ơn cho em xin bài Nhớ người yêu - Trường Vũ & Như Quỳnh, cám ơn mấy bác trước

subasa1

Well-Known Member

Bác Subasa1 mệt thì cứ nghĩ nhé, để em nhờ bác Quangthiet nhưng bác chưa mệt thì cứ mần tiếp dùm em nhé:))
Nhờ 2 bác chạy giúp dùm em 2 bài này nhé!!! Em cám ơn 2 bác nhie^`u~O)~O)~O)

Dynamite - China Anne McClain Lyric

Dynamite - China Anne McClain

Dynamite - China Anne McClain Beat & Music

Hàng vừa ra lò đây bác!

[hide]https://www.mediafire.com/?5o0c7ko7o9vo9aj[/hide]

Bên trên