Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Ok Bác, Em thi thoảng mới vào được... thời gian này Em không làm gì được, chỉ tranh thủ lúc có mạng thì vào Hóng!
- Lịch diễn ở các sân khấu nhớn cứ kín đặc cơ Bác ợ:))
- Thấy bài nào lạ lạ, Em lấy về quăng lên đây cho vui cửa vui nhàB-)

Chúc mừng bác đã thành danh...Sống vì nghệ thuật chứ đừng ham quá mà vừa Sống vừa Chết vì nghệ thuật thì phí :)).

HÓNG HỚT

Active Member

Chúc mừng bác đã thành danh...Sống vì nghệ thuật chứ đừng ham quá mà vừa Sống vừa Chết vì nghệ thuật thì phí :)).
Cứ ánh đèn xung quanh phụt tắt là Em ngồi câu mạng vào vui vầy với các Bác... Sáng dậy mắt nhắm mắt mở. Thế mờ chưa oánh răng rửa mặt Em đã cất cao câu hát:
- "Cụ bà vẫn đẹp sao, cụ ông vẫn đẹp sao, dù hàm răng không còn chiếc nào, dù da dẻ nhăn nheo như là da cóc, dù cho cả hai mái đầu đã bạc, các cụ còn chung nhau những lá thư tình....":))

Chào các anh em, hôm nay cho mình hỏi một câu nghe. Giàn karaoke của mình như sau: desktop -->mixer (không phải loại mixer chuyên karaoke)-->ampli denon 7.1--> loa DALI 5.1. Theo cảm nhận của mình thì khi bật multi stereo hát karaoke âm thanh khá ok. Nhưng mình lăn tăn mãi là có cần mua sound card (cho là loại tốt luôn )cho cái desktop không? Nếu có sound card thì âm thanh nghe tôt hơn nhiều không? Hiện tại nếu muốn âm thanh hay hơn mà không cần đầu tư quá nhiều thì nên mua gì thêm? Mong anh em tư vấn giúp nhé. Cảm ơn nhiều.

hoapoint

Member

mixer ban co USB? neu co the noi USB tu desktop qua mixer thi audio rat hay

lequynhan

Well-Known Member

Cứ ánh đèn xung quanh phụt tắt là Em ngồi câu mạng vào vui vầy với các Bác... Sáng dậy mắt nhắm mắt mở. Thế mờ chưa oánh răng rửa mặt Em đã cất cao câu hát:
- "Cụ bà vẫn đẹp sao, cụ ông vẫn đẹp sao, dù hàm răng không còn chiếc nào, dù da dẻ nhăn nheo như là da cóc, dù cho cả hai mái đầu đã bạc, các cụ còn chung nhau những lá thư tình....":))

Sáng nay bác Hóng dậy đã cùng bác gái ca hát chưa thế :x

thangvtv3

Active Member

Mời các anh chị em nghe tiếp tuyệt phẩm do ca sỹ Kova Thanh Sơn thể hiện.

[video=youtube;a7gUbdf2YoU]https://www.youtube.com/watch?v=a7gUbdf2YoU&feature=youtu.be[/video]

dolongbinh1122

Well-Known Member

Chào các anh em, hôm nay cho mình hỏi một câu nghe. Giàn karaoke của mình như sau: desktop -->mixer (không phải loại mixer chuyên karaoke)-->ampli denon 7.1--> loa DALI 5.1. Theo cảm nhận của mình thì khi bật multi stereo hát karaoke âm thanh khá ok. Nhưng mình lăn tăn mãi là có cần mua sound card (cho là loại tốt luôn )cho cái desktop không? Nếu có sound card thì âm thanh nghe tôt hơn nhiều không? Hiện tại nếu muốn âm thanh hay hơn mà không cần đầu tư quá nhiều thì nên mua gì thêm? Mong anh em tư vấn giúp nhé. Cảm ơn nhiều.

cảm nhận của em là card âm thanh này nghe hây

quang_1

Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Về miền tây YS - Quốc đại
hidden content may not be quoted

Sau%20Tim%20Thiep%20Hong%20-%20Quang%20Le%20amp%20Le%20Quyen_zpsharswvcb.jpg

Sầu tím thiệp hồng 4 Track - Quang Lê - Lệ Quyên

Về dau mái tóc ngưòi thưong YS_ Quang Lê
Về dau mái tóc ngưòi thưong YS_ <Cam Ly

Thuong Ve Mien Trung - Quang Linh.vob
Thuong Ve Mien Trung - Dang The Luan.vob

Thằng hề khóc_ Duơng 565
Bài Về miền tây YS - Quốc đại không DL ̣Được Bác ơo

HÓNG HỚT

Active Member

Sáng nay bác Hóng dậy đã cùng bác gái ca hát chưa thế :x
:(Em không giác ngộ nên bị đày ra "đầu sóng ngọn gió" Bác ợ.
- Sáng dậy là điệp khúc lặp đi lặp lại "Cuộc Đời Vẫn Đẹp Sao":))

Hình bóng quê nhà - Quang Lê ft Phương Mỹ Chi (Niu ti tan)

Cái bài này của Newtitan bị lỗi đó Bác, nó bỏ cả 1 đoạn dài không thèm có chữ:D

dolongbinh1122

Well-Known Member

Một loạt Only Beat, máy này Em không có đồ nghề, Bác nào kéo về thì add Music vào sau nhé:

Anh Không Níu Kéo - Khắc Việt ft Vỹ MJ.mp4:
https://flic.kr/p/uceo9y

Anh Không Níu Kéo - Lâm Chấn Huy.mp4:
https://flic.kr/p/uce3EG

Em không có bản newtitan nhưng em có bản khác em add music vào rồi vậy có được không bác nếu được em úp lên nhé bác

HÓNG HỚT

Active Member

Em không có bản newtitan nhưng em có bản khác em add music vào rồi vậy có được không bác nếu được em úp lên nhé bác
Ok Bác, Bác lên luôn hàng xịn đê, hàng này 960 x 544 hơi mờ chút, ưu thế là dung lượng bé, dành cho các HDD thiếu niên nhi đồng:))

Bên trên