Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tuhabahu

Well-Known Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

- Để Em thử kéo bản đó về nghe thử xem sao!

Lâu em mới vào mà trang trôi nhanh quá em nhẩy một phát đến trang cuối.

tuhabahu

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác 1N3H vẫn thức à, em vừa nghe thử mấy bài của em này bài nào cũng ghi kiểu như thế bác à.

HÓNG HỚT

Active Member

nhhh

Well-Known Member

Bác 1N3H vẫn thức à, em vừa nghe thử mấy bài của em này bài nào cũng ghi kiểu như thế bác à.

Em vừa nghe thử hết tất cả qua một lượt của em này thì những bài nào nhạc chậm thì đều kiểu đó có lẽ tiếng mỏng quá mà lại không có độ ngọt, Còn lại những bài dập tưng tưng thì toàn nhạc đè lời thôi.

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác Thông ới ời.... Bác còn thức không thế? Bác còn thức thì Bác kiểm tra lại cái bài này giúp Em với:
- Cái nhạc và Beat nó là sao ấy, không miêu tả được Bác ợ. Bác xem có chỉnh lại được hay không?>:)
Đêm Đông - Đàm Vĩnh Hưng.mp4: https://www.fshare.vn/file/VAG8F7HK5OO7

kendu_nguyen

Bạn có bản "Trên những tuyến đường quan họ" và "Chiều hè trên biển" không cho mình xin với, của ca sĩ nào cũng được. Cám ơn bạn

Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Các bác chỉ em cách vào trang chủ Yousing đc k ạ ?
Hình như nó chặn IP Việt Nam thì phải, lúc vào đc , lúc không.

bác dùng Hide IP nó tìm ra bác ở dâu mới sợ vô thoải mái goi bac xai choi ne
Start Tor Browser
[hide]https://mega.co.nz/#!dMADET4J!xN-h7cyT9WveEOqRZWzhOcm8azAAFK-SkYErLjy82zs[/hide]

- Úi chòi... Món này Em chịu rồi Thím ơi. Em thuộc hàng "Thất Thủ" thôi ạ... chứ không "cao thủ" đâu ợ!:))
- Cơ mà Thím hát ở chỗ nào Điệp Khúc thế? Để Em vào cổ vũ cho Thím..., Em cổ động viên chuyên nghiệp:))

Cứ tuong bác la cao thủ trong bóng tối chứ ngày mai khi nào tui vô hát rú bác 1 tiếng nhen..........a wen nua bac có cái IDM mún down bao nhiu nhac bên NEW TITAN mà ko duoc .........no limit tui mới tìm duoc 1 kho nhạc 1,78 GB từa lưa nhạc YS , Sap, Dat bác có hứng thú ko share cho :p:p \:D/\:D/

Chỉnh sửa lần cuối:

phan kim lan

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Vì tôi khg biết làm thế nào để down load ( cái nội dung ẩn )
Xin lỗi bạn nhé

Chào tất cả các bác ạ ,cho em xin bài 1- (HUẾ BUỒN -NHƯ QUỲNH YS )
2- (HẬN TÌNH -TUẤN VŨ --THANH TUYỀN YS )

Em cảm ơn các bác ạ nhiều !

mahnkweh

Well-Known Member

Em kiếm được nguồn có mấy bài này, bạn em bên USA nó bảo nó rip từ hàng xịn ra không biết có phải không. Các bác xem hộ em chút phải hàng ngon không hix. Thấy 2 track hoành tráng.

Em Đi Rồi - Ý Lan
hidden content may not be quoted

Seagate 5TB bao tiền 1 cái thế bác?

dhq

Well-Known Member

Thế là có bác asbangay up cho bác đủ bộ rồi kìa. Em cũng có đủ cả 4 LK chất lượng DVD luôn. Nếu bác cần thay LK1 thì để em up bù vào cho.

Bạn có thể up lại cho mình Liên khúc 1 và 2 được không, link LK 2 của asbanay01 bị die rồi. Cám ơn bạn nhiều.

Bên trên