Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

dominique

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mình hiểu ... , có nhiều bài mình cũng thích lắm mà kg có dk nên chỉ biết câm nín nghe tiếng cs hát thôi ...

Đành chịu thôi bác ơi còn tiếng ca sỉ nho nhỏ cũng được bác ơi, hát cho đở ghiền, có chồng hơn ở giá bác ơi.
bác có phần mềm nào làm được thì cho em xin

Banh thi

Well-Known Member

Bài này ai chả có bác :D. Aisa mà.
tâm sự người lính trẻ (Bảo Tuấn)
hidden content may not be quoted
1 tịt tập đó ít pha gay cấn quá bác , 2 tịt phát hành chưa vậy , cho e mượn xem tí ... hihhih
Đành chịu thôi bác ơi còn tiếng ca sỉ nho nhỏ cũng được bác ơi, hát cho đở ghiền, có chồng hơn ở giá bác ơi.
bác có phần mềm nào làm được thì cho em xin
Biết là vậy ... nhưng chồng cho ra chồng chứ xìu xìu ểnh ểnh ở giá cho yên ...
Em có phần mềm này làm cũng tạm tạm mà bác xin kg biết e sao đây .... khhkkhh

dominique

Active Member

1 tịt tập đó ít pha gay cấn quá bác , 2 tịt phát hành chưa vậy , cho e mượn xem tí ... hihhih

Biết là vậy ... nhưng chồng cho ra chồng chứ xìu xìu ểnh ểnh ở giá cho yên ...
Em có phần mềm này làm cũng tạm tạm mà bác xin kg biết e sao đây .... khhkkhh

Nếu bác có thì cho em mượn dùng xong em trả ngay còn bác nếu có lòng hảo tâm thì bố thí cho em cũng được

Banh thi

Well-Known Member

Nếu bác có thì cho em mượn dùng xong em trả ngay còn bác nếu có lòng hảo tâm thì bố thí cho em cũng được

làm gì mà bố thí nghe kì vậy , tại vì phần mềm này nó đi theo với phần cứng của e nó mới kích hoạt được ... khhhhk

nhhh

Well-Known Member

làm gì mà bố thí nghe kì vậy , tại vì phần mềm này nó đi theo với phần cứng của e nó mới kích hoạt được ... khhhhk

Thì bẻ cái miếng nào cứng cứng đi kèm ra cho bác ấy mượn luôn :)).

HÓNG HỚT

Active Member

Thì bẻ cái miếng nào cứng cứng đi kèm ra cho bác ấy mượn luôn :)).
Vậy bác làm hộ em với
Thường những phần mềm Remove Vocal sẽ làm vỡ tiếng Bác ạ, lúc load đi load lại mấy chục lần, mỗi lần tiếng ca sĩ nhỏ hơn 1 tý... có điều khi xong, cái Beat nghe giống hệt "Radio dò sóng FM":))
Thật là xuất sắc, cùng một lúc Bác trộn được giữa "cái Cứng" và "cái Mềm" mí nhau được. Rất là công nghệ thông tin:))

nhhh

Well-Known Member

Thường những phần mềm Remove Vocal sẽ làm vỡ tiếng Bác ạ, lúc load đi load lại mấy chục lần, mỗi lần tiếng ca sĩ nhỏ hơn 1 tý... có điều khi xong, cái Beat nghe giống hệt "Radio dò sóng FM":))

Cứ từ từ. Bành Thị có hàng cứng cọ mềm lo gì... :D. cọ cọ cà cà tí là em Hồ Lệ Thu chảy hết..còn music thôi :D.

HÓNG HỚT

Active Member

Cứ từ từ. Bành Thị có hàng cứng cọ mềm lo gì... :D. cọ cọ cà cà tí là em Hồ Lệ Thu chảy hết..còn music thôi :D.
Cái bài này Bác còn nhớ cái thời Em xin của Bác, rồi có 1 Em nhảy như cào cào không? Bài ấy giờ có HD rồi.:))

EM CHÀO CÁC BÁC ;CAO THỦ ,NGUYÊN THỦ ,XẠ THỦ ,TRÊN DIỄN ĐÀN ,CÁC BÁC UP EM XIN BÀI (NẮNG ẤM QUÊ HƯƠNG -ANH DŨNG THU HÀ )CHO EM HÀNG YS NHÉ .ĐỪNG CHO EM IS Ở IRAC THÌ CHẾT EM CÁC BÁC Ợ,,,,,,,,,,

lequynhan

Well-Known Member

Em vừa check lai thì bài này bị heo nó ăn mất từ gốc rồi bác ơi....trong máy cũng có mỗi hơn 30mb :D.

P/S: Em vừa mổ đít heo kiếm được bài khác :D. Trong máy có 2 bản 1 bản lỗi và một bản khác :D.

Đa tạ bác! Nhà bác nhạc Kao cất mọi nơi, ;;) ổ nhiều quá đây mà!

lehieucamau

Well-Known Member

Chuyện Hợp Tan - Bảo Yến ( Bản fix chử)

https://www.fshare.vn/file/OB8ZYN358F6C
P/S Add lại beat đuôi .wav

Bài này trong máy em vị vấp ngay trong máy bác ơi...chờ bác nào có bản khác chuẩn man em ké với.

Ô...!Thế bài này của Bác cũng bị chuột gặm ạ...Bác cất kỹ quá....bài này Em thấy beat phối hay hơn bản của HQ8...............................Có Bác nào có bài này mà không bị chuột gặm cho Em xin với ạ...:)):)):))

tiepchelsea

Well-Known Member
Bác NHÂN hay bác nào cho em xin folder các bài nhạc đỏ này với ạ

Tho tinh cuoi mua thu -
Bai Ca Khong Quen (Nhac Do).VOB
Bai Ca Nam Tan (Nhac Do) - Top Ca.VOB
Cay Dua (Nhac Do).VOB
Chuyen Tinh Song Huong (Nhac Do) - Quang Le.mkv
Co Gai Sai Gon Di Tai Dan (Nhac Do) - Cam Ly.mkv
Co Gai Sai Gon Di Tai Dan (Nhac Do) - Ngoc Son.VOB
Dat Mo Anh Hung (Nhac Do).vob
Dat Mo Que Ta (Nhac Do).vob