Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

bienman

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Theo yêu cầu thì mình lên link của dĩa Bluray KOK như đã đưa ở post trước. Ai có nhu cầu hay thích thì down nhé.

View attachment 189166

View attachment 189167

View attachment 189168

BD KOK Vol.2: (Yêu Âm Thầm)
hidden content may not be quoted

Bạn và Quý Nhân cứ lên kha khá kok bờ lu rây đi, bienman sẽ chuyển hướng đầu tư sang buôn bán HDD ;) :)).
P/s: Hình như phải cạnh tranh với 1 đồng chí trong đây miền Nam ;)).

mongnguyen

Well-Known Member

em 1 lần đc về Tiền Giang rồi. con người Tiền Giang sống giàu tc lắm. thêm vào đó là các cô gái lại rất rất rất là ................ dễ thương.!

Thaks bác, miền Tây thoải mái lắm các bác, con gái thì dễ thương nhưng gió các em nó đi Hàn Quốc với Đài Loan nhiều quá mình thấy mà nóng ruột luôn !:D

mongnguyen

Well-Known Member

Đồng hương của mình (huyện Gò Công Đông). Nhưng nay bị nhốt ở Bình Dương 12 năm rồi;)

Từ nhà em chạy xuống Gò Công Đông khoảng 20km, Gò Công ngoài việc trồng rất nhiều rau củ quả thì còn có nước mắm Hương Giang nổi tiếng và nuôi nhiều dê ở khu Tân Thành nữa nhe !

tieupham263

Well-Known Member

Từ nhà em chạy xuống Gò Công Đông khoảng 20km, Gò Công ngoài việc trồng rất nhiều rau củ quả thì còn có nước mắm Hương Giang nổi tiếng và nuôi nhiều dê ở khu Tân Thành nữa nhe !
Pác ở chổ nào dưới Tiền Giang thế..đợi vài tháng nữa xong Cầu Mỹ Lợi..mình tha hồ vi vu rày đây mai đó..đi xuống dưới cho bít;))

hungthong

Well-Known Member

Pác ở chổ nào dưới Tiền Giang thế..đợi vài tháng nữa xong Cầu Mỹ Lợi..mình tha hồ vi vu rày đây mai đó..đi xuống dưới cho bít;))

Đúng rồi đó anh. Tết này bà con Gò Công về thăm quê sẽ không bị kẹt phà nữa.
P/s: Anh ở đâu mà rành quê em dzữ dzậy?:x
@mongnguyen: Nhà anh ở hướng Chợ Gạo à?:x

mongnguyen

Well-Known Member

Em ở Chợ Gạo bác.
Cầu Mỹ Lợi xong thì đi qua nhanh nhưng còn đầu nữa những buổi chiều khi hoàng hôn ngã bóng, từng đoàn người, xe chầm chậm xuống phà. Đứng trên phà ngắm nhìn dòng nước mênh mông, một làn gió nhẹ mang đầy hơi nước mát chạm vào mặt ôi đê mê !;))
Hit một hơi thở lấy tinh thần bước lại làm quen cô bé quá dễ thương mà từ nãy đến giờ chạy theo phía sau mấy chục cây số, nhưng em mang khẩu trang che mặt, không biết có xinh hay không ! :-?. Xuống phà mới nhìn được khuôn mặt thiên thần !@};-. Nói chơi thôi chứ cầu xây xong thì nữa vui nữa buồn bác ạ.

hoangclubvn

Well-Known Member

Karaoke Tấm Ảnh Ngày Xưa - Trường Vũ

Link tải phim

Link Download : Tenlua.vn

tieupham263

Well-Known Member

Pác hoangclubvn có bài KOK Tý Ngọ của tôi..Trường Vũ hát ko pác:-?

Bên trên