Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

asbanngay01

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Sao lại chỉ chơi 1 bài khác ạ? Mà sao không phải là "một số bài khác"?:-bd
- Em bỏ phiếu ủng hộ cho Bác, Bác lên bản nào Em xào bản ấy:))
Một số bài cũng được . Nhưng mà ống bơ bơ rỉ của em sẽ làm loa của bác nó trỏ thành loa rè em không biết đâu nghen ! Bác đừng có mà bắt đền em đấy !

wanara

Well-Known Member

Yêu Cô Gái Bạc Liêu - Lê Sang
hàng tự xử
pass nếu có: wanara
[hide] https://www.fshare.vn/file/RUOMQKF4ZFUQ [/hide]

Chỉnh sửa lần cuối:

khoa1964

Member

bac co bai chuyen hop tan cua ha thanh xuan khong vay , cho minh xin voi

Lý do khi download các gói (packet) sẽ lưu vào bộ nhớ tạm trên ổ C, sau khi download hoàn tất (100%) thì sẽ rebuilding các gói thành file hoàn chỉnh, lúc này nó mới chính thức ở ổ dữ liệu của bạn.

BÁC ĐONGATEH ƠI . EM TẢI XONG RỒI MÀ NÓ KHÔNG TĂNG DUNG LƯỢNG Ổ C LÊN ĐÂU BÁC AH . TẢI NHIỀU CÀNG NGÀY CÀNG HỤT ĐI SẮP FULL Ổ RỒI . BÁC CÒN CÁCH NÀO KHÔNG . DÚP E VỚI

huudiepking

Member

Lá vàng khóc rụng lá xanh_Trường Vũ [hide]http://www.fshare.vn/file/AN4BWGAQJAH9/[hide]

Em làm từ phần mềm karafun nên hơi dở các Bác thông cảm…

lequynhan

Well-Known Member

Lá vàng khóc rụng lá xanh_Trường Vũ [hide]http://www.fshare.vn/file/AN4BWGAQJAH9/[hide]

Em làm từ phần mềm karafun nên hơi dở các Bác thông cảm…

Đoạn cuối bác huudiepking thiếu dấu / sau dấu [ để đóng thẻ [hide] nhé! (*)

Em hỏi bác chút bài hát này em chỉ thấy Lá Vàng Khóc Lá Xanh Rơi - Truong Vu.VOB ?

Các Bác cho em xin dvd của ca sỹ Bích Hồng đi , bạn em nó thích ca sỹ này nhưng nó không biết chủ đề dvd là gì nửa cảm ơn các Bác

HÓNG HỚT

Active Member

Một số bài cũng được . Nhưng mà ống bơ bơ rỉ của em sẽ làm loa của bác nó trỏ thành loa rè em không biết đâu nghen ! Bác đừng có mà bắt đền em đấy !
của Bác "bơ rỉ" của Em "loa rè"... kết hợp vào thành 1 bộ âm thanh hoàn chỉnh, những tiếng động kỳ lạ sẽ làm tăng thêm vẻ phong phú cho bản nhạc. Chẳng trung tâm nào làm được như anh em ta đâu Bác ợ:))

dongdateh

Active Member

BÁC ĐONGATEH ƠI . EM TẢI XONG RỒI MÀ NÓ KHÔNG TĂNG DUNG LƯỢNG Ổ C LÊN ĐÂU BÁC AH . TẢI NHIỀU CÀNG NGÀY CÀNG HỤT ĐI SẮP FULL Ổ RỒI . BÁC CÒN CÁCH NÀO KHÔNG . DÚP E VỚI
Bạn sử dụng trình duyệt web nào?
Đơn giản bạn dùng các phần mền dọn rác là ok ví dụ như Ccleaner chẳng hạn.

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mật khẩu là gì vậy bác chủ ơi?
À, em mò ra rồi, PW là tên bác luôn! :D
Em vẫn nhớ lần trước Bác ấy từng nói Pass hay sử dụng. Trong đó có cả Pass cộng thêm "cơm và canh">:)
- Cơ mà các Bác siêu sao karaoke nhà ta hình như "dẫm phải.... của cô nào Nam Bộ" rồi í. Phía trên có "Chuyến Xe Miền Tây", phía dưới có "Yêu Cô Gái Bạc Liêu". Hay là chuẩn bị có "véc xi van Đồng Bằng Sông Cửu Long" chăng?:))

bienman

Active Member

Em vẫn nhớ lần trước Bác ấy từng nói Pass hay sử dụng. Trong đó có cả Pass cộng thêm "cơm và canh">:)
- Cơ mà các Bác siêu sao karaoke nhà ta hình như "dẫm phải.... của cô nào Nam Bộ" rồi í. Phía trên có "Chuyến Xe Miền Tây", phía dưới có "Yêu Cô Gái Bạc Liêu". Hay là chuẩn bị có "véc xi van Đồng Bằng Sông Cửu Long" chăng?:))

Hế hế, bạn Hóng hát bài nhắc lại chuyện cái ao nè :)).

HÓNG HỚT

Active Member

Hế hế, bạn Hóng hát bài nhắc lại chuyện cái ao nè :)).
Bài ấy Em từng hát rồi, Em hát Beat của Quang Trường. Hát xong thì Em nghiệm ra đúng là:
- Công Anh chăm nghé bấy lâu. Bây giờ nghé đã thành Trâu ai cày?:)):)):)):))

lequynhan

Well-Known Member

Em vừa làm lại bài thứ 2! PBN 104

Mãi Một Mối Tình Đầu - Sáng tác: Thái Thịnh & Tùng Châu; Biểu diễn: Trịnh Lam & Diễm Sương

File size : 1.92 GiB
Duration : 4mn 50s
Video
Nominal bit rate : 54.0 Mbps
Width : 1 920 pixels
Height : 1 080 pixels
Display aspect ratio : 16:9
Audio #1
Format : FLAC
Channel(s) : 2 channels
Sampling rate : 48.0 KHz
Bit depth : 24 bits
Title : Music

Link: http://www.fshare.vn/file/8FARR8KWKT8C

• Like
Reactions: kk9

HÓNG HỚT

Active Member

Em vừa làm lại bài thứ 2! PBN 104

Mãi Một Mối Tình Đầu - Sáng tác: Thái Thịnh & Tùng Châu; Biểu diễn: Trịnh Lam & Diễm Sương
Hàng B này giờ Em chỉ ngắm được thôi Bác ơi. Có khi hôm nào sắp xếp thời gian, lượn qua chỗ Bác coppy về thôi, chứ down không nổi Bác Nhân ơi.:(

Bên trên