Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

TKK

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Người đàn ông tham lam - Hoàng Châu HD
NguiDanOngThamLam-HoangChauDbm-144.mkv_snapshot_00.04_2015.04.01_22.58.13.jpg

hidden content may not be quoted

Cuốn Phim Buồn - Anh Kiệt - YS

Dạ, em cảm ơn hai bác nhiều nhé !!!!!

nhhh

Well-Known Member

Dạ khúc - Hiền Thục YS
http://www.fshare.vn/file/HK3HXWIIPUS6
Dạ Khúc - Nguyên Khang
http://www.fshare.vn/file/PB6MDQAWIIRZ
Không có Dạ khúc của bác n3h

Buồn thế nhỉ :(
Bác tinhcaydang lên hàng xong chưa? cho em xin với
cám ơn bác nhiều

Chưa tới giờ mà bác. Bác xem đồng hồ chọn chế độ hiển thị 24h. Chừng nào nhìn thấy 24h59phut dứt khoát sẽ có hàng lên Bác tinhcay nói là làm mà :D.

Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

ACE nào có thì giúp mình những bài sau nhé. Cám ơn trước tất cả!
Ghen Chồng - Lưu Ánh Loan & Huỳnh Nguyễn Công Bằng

YSHD - Băng Tâm - Tình Cô Gánh Hàng Rong

YSHD - Băng Tâm - Tình Người Ngoại Đạo

YSHD - Băng Tâm - Tương Tư Nàng Ca Sỹ

YSHD - Băng Tâm - Đừng Nói Yêu Tôi

YSHD - Băng Tâm - Hai Mùa Noel

Ghen Chồng - Lưu Ánh Loan & Huỳnh Nguyễn Công Bằng ( 4 track)
[hide]https://mega.co.nz/#!QB4TmJib!7LWQIItUx62XKAS9vKyjtVRk9VGaKDQo7CAn4mXNs-g[/hide]

Băng Tâm - Tình Người Ngoại Đạo
[hide]https://mega.co.nz/#!BYZTAYSB!sTHBM4-mKDmT7DQjwB7_jNnkGeyIHrhul3c4gNJPLI0[/hide]

Băng Tâm mkv - Đừng Nói Yêu Tôi
[hide]https://mega.co.nz/#!ZchUTCIJ!hSbWCm0lnhnHNfAvfV4m3xCKeJyKUNY21sD1dW3S7Zg][/hide]

Tam Doan vob - Hai Mùa Noel
[hide]https://mega.co.nz/#!RQhEDbqT!wDuDjK5Ih-U9b1Ww5kzXpj2z2mq8WO-70kuU-UmlD6Q[/hide]

YSHD - Băng Tâm - Tình Cô Gánh Hàng Rong:-j
YSHD - Băng Tâm - Tương Tư Nàng Ca Sỹ Mình có mà xoá oy ;;)

haihn1990

Member

vậy bài vùng trời bình yên bản của hồng ngọc có bác nào có bản hd không cho em xin ạ

HDCP

Super Moderators

Bác tinhcaydang lên hàng xong chưa? cho em xin với
cám ơn bác nhiều

Lấy đâu ra 24h59' mà bác cứ hóng bác tinhcaydang nhỉ :))
Bác Tình giăng một mẻ cá ngoài sức tưởng tượng ;)) bác làm cho nhiều bác cay đắng với ngày cá tháng tư quá :D

nhhh

Well-Known Member

Bác Tình giăng một mẻ cá ngoài sức tưởng tượng ;)) bác làm cho nhiều bác cay đắng với ngày cá tháng tư quá :D

Chơi ác thiệt chứ...em cứ ngồi nhòm cái đồng hồ nó nhảy số...Lên lên lên..rồi nó xuống..:((

HÓNG HỚT

Active Member

:))Cá Rán Ròn vẫn còn đang nóng hổi, không thể "vừa thổi vừa ăn" được. Đành phải chờ cho nguội bớt, rồi anh em trong nhà "gắp cả miếng" đút tỏm... Thế đâm ra lại ngon í Bác cả ơi!!!
Chơi ác thiệt chứ...em cứ ngồi nhòm cái đồng hồ nó nhảy số...Lên lên lên..rồi nó xuống..:((
Các Bác đi rình nhạc mờ cứ lên loa thế này, Bác chủ sợ lại chạy mất dép. Phải yên lặng, đi nhẹ, nói khẽ.... cười phải thật duyên. Chỉ cần có động tĩnh 1 cái, là hành động ngay:)):)):))

hungthong

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Ghen Chồng - Lưu Ánh Loan & Huỳnh Nguyễn Công Bằng ( 4 track)

Băng Tâm - Tình Người Ngoại Đạo

Băng Tâm mkv - Đừng Nói Yêu Tôi

Tam Doan vob - Hai Mùa Noel

YSHD - Băng Tâm - Tình Cô Gánh Hàng Rong:-j
YSHD - Băng Tâm - Tương Tư Nàng Ca Sỹ Mình có mà xoá oy ;;)

Cám ơn anh. Anh đúng là dễthươngsố1.
Chúc anh cùng gia đình nhiều sức khỏe!

asbanngay01

Well-Known Member

Mãi em chẳng nhờ được ai hát , chỉ vì 1 đoạn xíu xíu tiếng Nga thôi . Cực chẳng đã , em đành lôi cái ống bơ bơ rỉ của em ra gào vậy . Em khản cả cổ rồi nên xin các bác ít đá lạnh pha trà nhé , Đá tảng em sợ lắm ạ . Hix ! (CẢNH BÁO CÓ THỂ CÓ NGỘ ĐỘC MUSIC !!!)
ĐÔI BỜ (NHẠC NGA) - VERSION 2 (gửi tặng bác Nhhh và các bác nhẻ !)

[hide] https://www.fshare.vn/file/GFFNQFMMXJNE [/hide]

Chỉnh sửa lần cuối:

HÓNG HỚT

Active Member

Mãi em chẳng nhờ được ai hát , chỉ vì 1 đoạn xíu xíu tiếng Nga thôi . Cực chẳng đã , em đành lôi cái ống bơ bơ rỉ của em ra gào vậy . Em khản cả cổ rồi nên xin các bác ít đá lạnh pha trà nhé , Đá tảng em sợ lắm ạ . Hix ! (CẢNH BÁO CÓ THỂ CÓ NGỘ ĐỘC MUSIC !!!)
ĐÔI BỜ (NHẠC NGA) - VERSION 2
Trước có Bác hquoc lên bài này một lần. Version 2 thì có Ngộ Độc Âm Nhạc cũng phải kéo về thưởng thức cái đã. Chả có gì sướng hơn là "chết vì nghệ thuật". Thanks Bác nhá!!!\m/

nhhh

Well-Known Member

ĐÔI BỜ (NHẠC NGA) - VERSION 2 (gửi tặng bác Nhhh và các bác nhẻ !)

Em cảm ơn bác nhiều nhé...Em chờ mãi hii...

asbanngay01

Well-Known Member

Ối trời ơi Bác nhhh ơi, Bác asbanngay01 làm trong Đoàn Ca Múa Nhạc TW hay sao ấy, hát chuyên nghiệp quá Bác ơi. Phê!!!

Bác ơi , chẳng qua là kéo lại được cái tiếng guitar ở track 1 và 2 thôi , còn đâu đáng bỏ đi hết ợ ! Em up lên chỉ là demo thôi để mọi người ca cho khớp bác ạ .

HÓNG HỚT

Active Member

Bác ơi , chẳng qua là kéo lại được cái tiếng guitar ở track 1 và 2 thôi , còn đâu đáng bỏ đi hết ợ ! Em up lên chỉ là demo thôi để mọi người ca cho khớp bác ạ .
- Bác hát quá đỉnh cao, nhất là đoạn tiếng Nga.... không nghe nghĩ, không biết được đó là Bác hát. Tưởng như bản chuẩn do ca sĩ ngày xưa hát í. Hay quá Bác ợ.... thanks Bác đã up bản này, đặc biệt là cho anh em thưởng thức tài nghệ ca hát!!!\:D/\:D/\:D/
- Em thích nghe âm thanh của Track 2 hơn: Am + Guitar.... Track này nghe phê hơn Track Am + XG
- Bác có thể Fix lại Track 2 một chút không, giữa Beat và Chữ thì Beat nhanh hơn chữ chạy khoảng 1s Bác ợ.... (ý kiến chủ quan của Em khi nghe)

hungthong

Well-Known Member

Chờ hoài ko thấy hàng mới YS lên nên đành ngũ thôi.
Chúc cả nhà ngũ ngon.
Goodnight!:-h:-h:-h@};-

asbanngay01

Well-Known Member

- Bác hát quá đỉnh cao, nhất là đoạn tiếng Nga.... không nghe nghĩ, không biết được đó là Bác hát. Tưởng như bản chuẩn do ca sĩ ngày xưa hát í. Hay quá Bác ợ.... thanks Bác đã up bản này, đặc biệt là cho anh em thưởng thức tài nghệ ca hát!!!\:D/\:D/\:D/
- Em thích nghe âm thanh của Track 2 hơn: Am + Guitar.... Track này nghe phê hơn Track Am + XG
- Bác có thể Fix lại Track 2 một chút không, giữa Beat và Chữ thì Beat nhanh hơn chữ chạy khoảng 1s Bác ợ.... (ý kiến chủ quan của Em khi nghe)

Thánh bác ! Em đã Fix Lại rồi ạ .
Nếu các bác không chê , hôm nào rảnh em sẽ chơi 1 bài khác . Thôi chúc các bác ngủ ngon nhé !

Bên trên