Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

- Xem lại clip này nhớ thời đi học, thích thích, yêu yêu... mà ngại không dám Tẩn, giờ nghĩ lại thấy mình ngu thật:))

:-? Theo Em nếu bác mà khôn chắc giờ này không còn được vào đây giao lưu đâu!

engsovinam

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

- Xem lại clip này nhớ thời đi học, thích thích, yêu yêu... mà ngại không dám Tẩn, giờ nghĩ lại thấy mình ngu thật:))
Hoa Tím Đợi Chờ - Như Quỳnh.mkv:
hidden content may not be quoted
https://flic.kr/p/r54eNg

Bình thường thôi mà bác Hóng, đừng nói chi thời đi học, như bác Nhân hiện tại cũng hay qua hồ Sen, box Girl xinh nhưng cũng chỉ đứng ngắm từ xa chứ cũng đâu có dám làm gì đâu! Bởi vậy bác Hóng không cần tự trách mình làm gì! =))

HÓNG HỚT

Active Member

:))Các Cụ nhà ta có câu "Trong cái rủi còn có cái may" Bác nhở?
Bình thường thôi mà bác Hóng, đừng nói chi thời đi học, như bác Nhân hiện tại cũng hay qua hồ Sen, box Girl xinh nhưng cũng chỉ đứng ngắm từ xa chứ cũng đâu có dám làm gì đâu! Bởi vậy bác Hóng không cần tự trách mình làm gì! =))
Cái ao sen ấy nếu thời tiết đẹp thì không nói làm gì... đụng hôm nào "lộng gió" tự nhiên lại xuất hiện "... để quên chiếc áo trên cành hoa sen... Anh được thì cho Em xin... Hay là Anh định làm tin trong nhà":))

lequynhan

Well-Known Member

:))Các Cụ nhà ta có câu "Trong cái rủi còn có cái may" Bác nhở?

Cái ao sen ấy nếu thời tiết đẹp thì không nói làm gì... đụng hôm nào "lộng gió" tự nhiên lại xuất hiện "... để quên chiếc áo trên cành hoa sen... Anh được thì cho Em xin... Hay là Anh định làm tin trong nhà":))

:-? chỉ có mấy em thích khoe hàng thì ra ao sen chụp ảnh, hàng bình thường không có đâu mấy bác lại vừa ngủ trưa dậy đây mà
<:p

À! Mà Sen chuẩn bị lên lá rồi mấy bác, chẳng mấy chốc lại có Ao Sen để chụp ảnh, Em kiếm tiền mua máy ảnh và em lend tốt tốt thôi.........xyz!

HÓNG HỚT

Active Member

:-? chỉ có mấy em thích khoe hàng thì ra ao sen chụp ảnh, hàng bình thường không có đâu mấy bác lại vừa ngủ trưa dậy đây mà
<:p
- Bác còn nhớ một bài ca dao, nói về cái áo để quên trên cành hoa sen không ạ? Hàng chuẩn, đoan trang, mới là "để quên"... còn hàng "khoe" thì là "triển lãm trưng bày" mà Bác=))
- Nguyên văn mấy câu đầu như này Bác ạ (có lẽ do ái ngại, bởi ngày xưa trai gái ngồi trong nhà chỉ cần buông mành xuống là Hỏng":))
Hôm qua tát nước đầu đình
Bỏ quên chiếc áo trên cành hoa sen
Em được thì cho Anh xin
Hay là Em để làm tin trong nhà
Áo Anh sứt chỉ đường tà
Vợ Anh chưa có Mẹ già chưa khâu.....
......................................v v v...
Và rồi tới 1 câu Em cho rằng đó là câu trọng tâm nhất: "Đến khi lấy Chồng Anh sẽ giúp cho... Giúp cho một đứa con thơ":)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mấy anh lớn kok ui giúp e với Xin làm người tình cô đơn (Elvis P) Sao đành xa anh (Thái Châu)
tt NDBD Gold thì quá ok ...
Xin làm người tình cô đơn (Elvis P) - NĐBD 9999
[hide] http://www.fshare.vn/file/57DZKJRY928R
[/hide]

Sao đành xa anh (Thái Châu) - NĐBD 9999
[hide] http://www.fshare.vn/file/7WPH3P3X8Z48
[/hide]

Chỉnh sửa lần cuối:

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Thanks bác. Không biết mấy hàng này ở tháng mấy YS bác nhỉ. thấy mới ghê..
Em không để ý Bác ạ. Bài này Em có lúc nào cũng không rõ, hôm nay Em được nghỉ làm 1 buổi. Mò mẫm dọn máy chuẩn bị đón xuân lại thấy mấy bài chưa nghe bao giờ, tham lam thì cứ kéo về, nhiều bài chưa đụng tới Bác ạ:))

lequynhan

Well-Known Member

- Bác còn nhớ một bài ca dao, nói về cái áo để quên trên cành hoa sen không ạ? Hàng chuẩn, đoan trang, mới là "để quên"... còn hàng "khoe" thì là "triển lãm trưng bày" mà Bác=))
- Nguyên văn mấy câu đầu như này Bác ạ (có lẽ do ái ngại, bởi ngày xưa trai gái ngồi trong nhà chỉ cần buông mành xuống là Hỏng":))
Hôm qua tát nước đầu đình
Bỏ quên chiếc áo trên cành hoa sen
Em được thì cho Anh xin
Hay là Em để làm tin trong nhà
Áo Anh sứt chỉ đường tà
Vợ Anh chưa có Mẹ già chưa khâu.....
......................................v v v...
Và rồi tới 1 câu Em cho rằng đó là câu trọng tâm nhất: "Đến khi lấy Chồng Anh sẽ giúp cho... Giúp cho một đứa con thơ":)):)):))

:-? Em nghĩ bác làm Thầy dạy Văn cấp 3 là tuyết vời con cú mèo!
:-S

thong_the

Well-Known Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em đã Thanks và đang kéo...bác Eng vào kéo đi...cấm các bác khác kéo :))

Bài này em có tức là lâu lắm rồi :D:D:D

Chờ hoài không thấy bác hóng lên định up lên tấm hình hay hay cho bác ấy dễ lên, rốt cuộc bác ấy cũng lên được, quả là trời rét nên khó lên nhỉ :D

Banh thi

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Xin làm người tình cô đơn (Elvis P) - NĐBD 9999

Sao đành xa anh (Thái Châu) - NĐBD 9999

Hay qua nhoa anh lớn ... khkkkh . file nó lớn quá bác

Bên trên