Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Banh thi

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Các bác có hứng thú với U sing along .iso kg

tamyeutham

Well-Known Member

Cho em xin bài "Cám Ơn Tình Yêu - Phương Linh" đi các bác . Lâu rồi mới gặp lại cả nhà nha (^O^)

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Không ở đâu ra mà Bác quất nguyên con vậy Bác, nếu Bác muốn theo vần hoặc theo chủ đề như Bác muốn thì cứ ra tiệm quất một phát nguyên con là xong chứ gì=))=))=))

Bác muốn quất nguyên con à? Ở đây ai cần bài nào người ta mới share bài đó. Và thường thì link chỉ sống được dăm hôm 1 tháng. Chẳng ai rảnh đâu mà đi xếp chủ đề như bác nói chi cho mệt. Bác bợ con HDD của bác ra tiệm mà hốt cho nhanh.
Khiếp..các bác hôm nay đanh đá thế...:)).

nhhh

Well-Known Member

Không ở đâu ra mà Bác quất nguyên con vậy Bác, nếu Bác muốn theo vần hoặc theo chủ đề như Bác muốn thì cứ ra tiệm quất một phát nguyên con là xong chứ gì=))=))=))

Thơm như mủ mít ... mời . khhhhkkh

Hình này là hình xạo nha bác Bành..:)) Trái cam mà ông nào ra tay kéo vội kéo vàng thành trái Mít :)). Sao cái hôm gọt vỏ mướp không kéo...:D

vantuancnc

Các bác làm ơn cho em xin bài
Cô đơn mình anh remix
Nàng kiều lỡ bước remix

Em cảm ơn nhiều !!!

tieupham263

Well-Known Member

Hình này là hình xạo nha bác Bành..:)) Trái cam mà ông nào ra tay kéo vội kéo vàng thành trái Mít :)). Sao cái hôm gọt vỏ mướp không kéo...:D

Theo nhận xét nó đang biến đổi từ cam thành mướp mất rồi pác..OT tý..haha=))=))

vtrung83

Member

Bác muốn quất nguyên con à? Ở đây ai cần bài nào người ta mới share bài đó. Và thường thì link chỉ sống được dăm hôm 1 tháng. Chẳng ai rảnh đâu mà đi xếp chủ đề như bác nói chi cho mệt. Bác bợ con HDD của bác ra tiệm mà hốt cho nhanh.
Ném đá dữ quá, thấy bác Post các bài đó có ai xin đâu, nên em mới nói thế. chứ xin thì em nói làm chi =))=))=))=))

nhhh

Well-Known Member

Ném đá dữ quá, thấy bác Post các bài đó có ai xin đâu, nên em mới nói thế. chứ xin thì em nói làm chi =))=))=))=))

Bác quăng lên vài bài hót hót cho mấy bác hết ném đá hé hé...nhận hoa thôi...Em chưa thấy hàng bác lên nhưng em cứ cảm giác bác cũng đầy hàng hót ấy chứ nhỉ...

Banh thi

Well-Known Member

Using À long 01 .iso

[hide]https://www.fshare.vn/file/TT0PY6Q20T[/hide]

Bên trên