Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Lê Huỳnh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Nghề tay trái nghĩa là...sử dụng kiếm tiền rồi. Rất tiếc là em chả có phước được kiếm tiền bằng Karoke..mà chỉ bỏ tiền mua HDD lưu karaoke up lên trên này thôi :))...Bác hỏi các đại gia karaoke trên này đều vậy hết. Như Thong_The, Minhthe, Lequydon(nhan), Hóng_Hớt, LeHuynh...Đã ai kiếm được đồng nào từ Karaoke chưa! Còn bác có lòng thì cứ tự nhiên...em không có gàn :))

Bác nói làm e nghĩ tủi thân quá :(... Nào là ổ 1T, 2T , 3T, 4T... đã ra cái hồn gì đâu... hự hự
Sưu tầm đã đành...lại còn làm kok nên các bác cứ đè em ra mà nạt 8-X8-X8-X

Lê Huỳnh

Well-Known Member

Chiều Sân Ga - Karaoke Beat. HDIY
Bài này 50.000 VNĐ kkkkaa
Bác gì ới ơi... mấy hôm thấy bác vật lộn với bài này... thấy bác réo nhiều quá... hjhj

https://www.fshare.vn/file/D2YBG3SIS9LV

Để em lọc cho thím...
Trên Tháng Ngày Đã Qua__Trinh Nam Sơn
hidden content may not be quoted

Mùa Xuân Trên Đỉnh Bình Yên__Thái Hiền

Trên Tháng Ngày Đã Qua__Ngọc Bích

Bây Giờ Tháng Mấy__Tô Chấn Phong-Thanh Thủy

Uí! Bác nhhh xem lại hộ em với, link bài Trên Tháng Ngày Đã Qua của Ngọc Bich cũng là bài của Trịnh Nam Sơn ah. Tóm lại là em chưa có bài cua Ngọc Bích. Chắc bác đã up nhầm nhỉ?...hihihii

- Nào biết nào hay - Hương Thủy.... Bác có kéo được bên Media không? Bài ấy Hương Thủy nhìn ác liệt.... :D Em ngó thấy trên Media có 1 bản đó Bác. Nó đây này:
Cha Cha Cha - Nao Biet Nao Hay - Huong Thuy

Chắc chắn rồi Bác... giống liên khúc, có bài đang hay tự nhiên nó lại xen vào 1 đoạn nghe như là "thổ tả" í:))

Nhà mình mạng cáp quang cỡ nào kéo cũng được hiiiiii.....

dolongbinh1122

Well-Known Member

Xin hỏi Bác nhhh và cả nhà có [DVD Karaoke nhạc sống xuân 2015] không cho em xin với em thấy trên youtube ạ em xin cảm ơn nhiều lắm

Bên trên