Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

engsovinam

Moderator
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Xưa em nhớ ở một số vùng quê cụ nào chả có sẵn mấy cái gác trong nhà...Em nhớ còn có cụ chui vào nằm thử xem vừa không..Khoái quá còn kê thành giường ngủ luôn mới ác..ghê quá! :D.

Quê Em giờ vẫn còn í... các Cụ hay lo xa, cứ như sợ con cháu không sắm cho ấy. Nên khi còn sống chuẩn bị trước cho chắc ăn=))

Mà em thấy là cụ nào chịu khó chuẩn bị trước cho mình thường lại sống rất thọ các bác ah, như cụ cố bên ngoại em, chuẩn bị sẵn từ năm gần 70 tuổi mà cụ sống đến tận 104 tuổi mới xài đến!

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mà em thấy là cụ nào chịu khó chuẩn bị trước cho mình thường lại sống rất thọ các bác ah, như cụ cố bên ngoại em, chuẩn bị sẵn từ năm gần 70 tuổi mà cụ sống đến tận 104 tuổi mới xài đến!

:D Em thấy việc chuẩn bị trước hậu sự không phải là điều đen đủi hoặc kiêng kỵ gì. Các bậc đế vương xây lăng mộ trước từ lúc mới lên ngôi đấy thôi :D còn bình thường thì làm gì có điều kiện :))

Cylci

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Xin lỗi cả nhà cho mình hỏi, mình đang định mua đầu Sapktv. Lý do chọn Sap là vì mình thấy có chức năng đưa thêm bài hát bên ngoài của mình vào. Bạn nào dùng Sap rồi review chút cho mình đc ko? Mình cám ơn nhiều lắm !

Và mình có download bản Ước mơ ngọt ngào - Đan Trường, Cẩm Ly video Gala Hương sắc Tết Việt nhưng lại bị lỗi đoạn cuối ạ, phiền bạn kechinhphuc xem lại giúp mình một chút, cám ơn bạn.

STUDENTVIPBOY

Em xin góp ý kiến :

về lâu dài Link fshared nhanh chết.( tài khoản thường )
Mega.co.nz lâu chết hơn, upload cũng nhanh (bằng Chrom sẽ nhanh hơn firefox ; Dùng thêm MegaUploader, MEGAsync, firefox -->> Dùng 4 tiện ích tại 1 thời điểm để upload Vào cùng 1 tài khoản để Tận dùng đường truyền)

có gì chưa đúng, mog các Bạn chỉ cho
Cảm ơn các bạn !

tminhanh

Active Member

Giọng Ca Dĩ Vãng - Mai Thiên Vân có ko mọi người, cho mình xin với

jerrybk108

Active Member

Bác nào có bài Mùa xuân của mẹ - Quang Lê cho mình xin với.
Thanks all! :D

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Các bác qua đây xem có sưu tập thêm được bài nào nữa không!
Nhiều quá Bác chủ ơi, hoa hết mắt rồi:))
Ps : chỉ cho mình cái link đến cái kho mà bạn đã tìm, ( giống như kh của bạn tuấn trọc ấy)
để khi cần, mình có thể chủ động tìm thêm mấy bài mình ưa ưa nữa :D
Cảm ơn bạn :)
Cái này Bác chỉ cần nhìn xuống phía dưới mỗi bài viết của Bác HDCP, Bác ấy có để lại link 20.000 bài nhạc trẻ YS đó thôi:D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

STUDENTVIPBOY

Nhiều quá Bác chủ ơi, hoa hết mắt rồi:))

Cái này Bác chỉ cần nhìn xuống phía dưới mỗi bài viết của Bác HDCP, Bác ấy có để lại link 20.000 bài nhạc trẻ YS đó thôi:D

@};- mình chỉ thấy những đường link này của anh ấy :

240 BÀI KARAOKE NHẠC ĐỎ & 3.500 BÀI KARAOKE NHẠC TRẺ YOUSINGHD

2.000 ALBUM LOSSLESS CÁC TRUNG TÂM HẢI NGOẠI
THÚY NGA, ASIA, LÀNG VĂN, GIÁNG NGỌC, NĐBD, HẢI ÂU, THÚY ANH, DIỄM XƯA, CA DAO, THANH LAN, PHƯỢNG HOÀNG, MAI NGỌC KHÁNH, MIMOSA

Nếu kho 20.000 bài nào nữa thì bạn chỉ mình cái đường đãn đến đó giúp, !
Cảm ơn bạn ! @};-

HÓNG HỚT

Active Member

@};- mình chỉ thấy những đường link này của anh ấy :
240 BÀI KARAOKE NHẠC ĐỎ & 3.500 BÀI KARAOKE NHẠC TRẺ YOUSINGHD
2.000 ALBUM LOSSLESS CÁC TRUNG TÂM HẢI NGOẠI
THÚY NGA, ASIA, LÀNG VĂN, GIÁNG NGỌC, NĐBD, HẢI ÂU, THÚY ANH, DIỄM XƯA, CA DAO, THANH LAN, PHƯỢNG HOÀNG, MAI NGỌC KHÁNH, MIMOSA

Nếu kho 20.000 bài nào nữa thì bạn chỉ mình cái đường đãn đến đó giúp, !
Cảm ơn bạn ! @};-
- À... Em nhìn nhầm số lượng đó Bác!
Bạn cứ qua mấy trang đó... thì đến 50.000 bài cũng có, riêng cái link của Bác engsovinam tổng hợp đã bạt ngàn rồi.... . :))

lehieucamau

Well-Known Member

Mấy anh em nhà mình cho em xin bài
Về Quê Ngoại - QuangLê
Em thanks mấy anh trước !

Bên trên