Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

engsovinam

Moderator
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Chính xác, ngày nào mấy thím vào bath mà chả thấy, có gì lạ đâu.......... :D (khổ chí có cánh đờn ông tụi em là ... :D)

Mấy bác ấy chẳng qua bị bà nhà cho tiền quà sáng ít quá, nên thèm này thèm nọ thôi mà thím, chứ có gì đâu nè :D

Bác thong_the nói đúng, xem hình bình luận vậy thôi chứ đố ông nào dám làm gì cho dù có "hàng thật" ngay trước mặt! =))=))=))=))=))

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Chính xác, ngày nào mấy thím vào bath mà chả thấy, có gì lạ đâu.......... :D (khổ chí có cánh đờn ông tụi em là ... :D)

Mấy bác ấy chẳng qua bị bà nhà cho tiền quà sáng ít quá, nên thèm này thèm nọ thôi mà thím, chứ có gì đâu nè :D

Dạ, chắc bác Thông cũng ít tiền quà sáng lắm nhỉ?...các bác cứ tự nhiên ạ.
Em la emX_XX_XX_X%-(%-(%-(

Duyenvo

Active Member

Chỉ làm nhớ thêm - Nhật kim anh Bác nào có cho em xin nhé

Banh thi

Well-Known Member

với tấm hình của ensogvinam mà các bác làm nên 1 tiểu phẩm trong nhà ngoài phố ... tiếu . mình đọc thấy thú vị

Bác Thông hay bác nào có bài CÓ NHỮNG TÀN PHAI của Minh Tuyết, cho em với nha, em cám ơn nhiều ạ.

Banh thi

Well-Known Member

Chính xác, ngày nào mấy thím vào bath mà chả thấy, có gì lạ đâu..........

Về nội dung thì nó giống nhau , còn hình thức thì mỗi cái mỗi khác nha bác .... cái thì ...như dầy , cái thì như kia . Nói túm lại đối với ae mình cái nào cũng thích.... kkkhkkk

HÓNG HỚT

Active Member

:))Có các Thím 1 cái là nhà nhộn nhịp hẳn lên cơ.... Chào các Bác and các Thím.... Em phải đi Cày rồi!

lequynhan

Well-Known Member

:))Có các Thím 1 cái là nhà nhộn nhịp hẳn lên cơ.... Chào các Bác and các Thím.... Em phải đi Cày rồi!

@-) giờ tới giờ làm việc rồi, cố gắng cày cấy chăm chỉ rồi bà xã cho tiền ăn sáng nhé bác chủ!
:-? Nhưng nếu buổi trưa mà bác bảo đi Cày là có khi vào văn thơ ngay :D

Của Hạ Vy thì OK

Cho em bản này bác Thông ơi! :D nhà thấy thiếu

engsovinam

Moderator
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

@-) giờ tới giờ làm việc rồi, cố gắng cày cấy chăm chỉ rồi bà xã cho tiền ăn sáng nhé bác chủ!
:-? Nhưng nếu buổi trưa mà bác bảo đi Cày là có khi vào văn thơ ngay :D

Cho em bản này bác Thông ơi!

Nghe nói qua năm nhà nước sẽ tăng lương cơ bản, không biết tiền quà sáng có được tăng không các bác nhỉ?

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Nghe nói qua năm nhà nước sẽ tăng lương cơ bản, không biết tiền quà sáng có được tăng không các bác nhỉ?

:-? theo em là bớt đi! Vì các bã xã phải chi tiêu nhiều hơn bác ạ! Còn em, vợ em không tiêu tiền lẻ nên em cứ thoải mái tiền mua bánh các loại..... vì em toàn mua của hàng quen nên có khi còn được khuyến mại.... ăn no không hết!

Banh thi

Well-Known Member

Bác thong có bài Tình (nhạc ngoại) cs Kenny thái , ý lan v.v... kg
Tình là trang giấy trắng viết lên sầu muộn ...
Tình (Văn Phụng) Cs Nguyên Khang , Vũ Khanh , Ý Lan ,Ngọc Lan
hihhih

Bên trên