Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em mà thấy các bác tán gẩu thì cứ lặng người, chả dám hó hé gì đâu...chi đỏ mặt tí thôi. :)
Mai em cũng 57 theo bác... thua thi vào ăn vạ bắt đền, bác liệu mà tìm đường lánh nạn đi nha:))
Bác Tĩnh Lặng ơi... Em đang trong tình trạng "viêm màng túi nặng nề", phải nghĩ ra vận may này.... Bác mà vào bắt vạ nữa thì Em... thì Em... "thà rót cho ta 100 ngàn chum rượu độc...." :)):)):))
@};-@};-:-*:-*[-O<[-O<<:p<:p
- Có một người lặng im không nói được
- Chỉ post hình và ao ước gì đây?=))=))=))

Bác Tĩnh Lặng ơi... Em đang trong tình trạng "viêm màng túi nặng nề", phải nghĩ ra vận may này.... Bác mà vào bắt vạ nữa thì Em... thì Em... "thà rót cho ta 100 ngàn chum rượu độc...." :)):)):))

Hay la bác cứ "thà rót .." cho xong, khỏi phải lánh nạn.Em la ăn vạ khủng khiếp lắm đấy:))
Mà sao vẫn gọi bác Tĩnh Lặng?...hix..nghe già đi chục tuổi :((

HÓNG HỚT

Active Member

Hay la bác cứ "thà rót .." cho xong, khỏi phải lánh nạn.Em la ăn vạ khủng khiếp lắm đấy:))
Mà sao vẫn gọi bác Tĩnh Lặng?...hix..nghe già đi chục tuổi :((
Úi... thế gọi thế này vậy, cho thân thiện... Sao "đằng ấy" thức muộn thế?
- "Đằng ấy" lựa vài bài lên cho anh chị em cùng thưởng ngoạn đi... "Đằng này" ngồi hóng hàng của "đằng ấy" đây:))

Úi... thế gọi thế này vậy, cho thân thiện... Sao "đằng ấy" thức muộn thế?
- "Đằng ấy" lựa vài bài lên cho anh chị em cùng thưởng ngoạn đi... "Đằng này" ngồi hóng hàng của "đằng ấy" đây:))

Em toàn lượm hàng của các bác trên này . Em cũng Hóng ko thua gì bác đâu. Thỉnh thoảng có ai cần bài gi mà ko thấy ai up thi em lên thôi ạ.

HÓNG HỚT

Active Member

Bản này hát của Mai Quốc Huy là Phê nhất :)) Tha hồ mà kéo mà rên :D...
Đôi khi......................lòng muốn yêu em thật.......nhiều...
Theo dấu chân của ngài Google, đã thành tiền lệ như một "kim chỉ nam xuyên suốt quá trình mò nhạc"... Em phát hiện ra 1 ca sĩ với cái tên lạ hoắc: - Trường Duy và đây là tác phẩm mà anh ấy đã thể hiện::))
https://flic.kr/p/qsq6hT

HÓNG HỚT

Active Member

Tặng bác Hóng Hớt
Túy Ca - Trường Vũ YS
hidden content may not be quoted
Cảm ơn Bác rất nhiều\:D/
Kéo ngay và luôn... mang về hát luôn cho nóng:))
- Bác tặng Em trong hoàn cảnh này thì khác gì đến 99% ngày mai nếu mà oánh cặp 57-75 là vỡ mồm:))
Em toàn lượm hàng của các bác trên này . Em cũng Hóng ko thua gì bác đâu. Thỉnh thoảng có ai cần bài gi mà ko thấy ai up thi em lên thôi ạ.
Đằng ấy cứ lên đi... trùng bài nhau cũng được, còn nhiều người vào sau hoặc chậm chân mà... Cổ vũ cho Đằng Ấy lên hàng bằng một số cành hoa@};-@};-@};-@};-

Banh thi

Well-Known Member

Theo dấu chân của ngài Google, đã thành tiền lệ như một "kim chỉ nam xuyên suốt quá trình mò nhạc"... Em phát hiện ra 1 ca sĩ với cái tên lạ hoắc: - Trường Duy và đây là tác phẩm mà anh ấy đã thể hiện::))
https://flic.kr/p/qsq6hT

Thấy rồi mà rờ khg được khó chịu lắm nha đằng ấy n.a...k! hihhhihhh

Cảm ơn Bác rất nhiều\:D/
Kéo ngay và luôn... mang về hát luôn cho nóng:))

Đằng ấy cứ lên đi... trùng bài nhau cũng được, còn nhiều người vào sau hoặc chậm chân mà... Cổ vũ cho Đằng Ấy lên hàng bằng một số cành hoa@};-@};-@};-@};-

Nhạc của em đa số là Nữ. Thôi thì khi nào có ai cần thí em up nha. Mạng cũng chậm, chán lắm

HÓNG HỚT

Active Member

Nhạc của em đa số là Nữ. Thôi thì khi nào có ai cần thí em up nha. Mạng cũng chậm, chán lắm
Đằng ấy khỏi lo phần này... Tớ oánh được hết Beat Nam và Beat Nữ... Beat Nữ thì Tớ lấy cái móc câu đưa vào họng móc lên và tất nhiên sẽ không bị tụt bao giờ:))
Thấy rồi mà rờ khg được khó chịu lắm nha đằng ấy n.a...k! hihhhihhh
Từ từ đã Bác, Em nghe thử xem nhạc nhẽo thế nào, rồi đưa lên cho Bác... với lại Em đang chỉnh sửa cái bản của tên Đàm hát. Cũng hàng YS mà không hiểu sao lại bị lỗi 1 đoạn đầu bên Music, phần Beat thì lại ổn!

HÓNG HỚT

Active Member

Chào người đẹp . Tặng người đẹp 999 View attachment 179158 View attachment 179158
999 đóa hoa hồng - nguyễn Thắng
hidden content may not be quoted
Em cám ơn bác Don nha! Hoa nhiều quá. Em đang tìm bình đễ cắm đây...hihii
Tham gia cùng Bác chủ và Đằng ấy:
- Móc lại được 1 link bên Bác victor77 :
- 999 Đóa Hồng - Quách Tuấn Du (YS): https://www.fshare.vn/file/TBP1WS35QT

Đằng ấy khỏi lo phần này... Tớ oánh được hết Beat Nam và Beat Nữ... Beat Nữ thì Tớ lấy cái móc câu đưa vào họng móc lên và tất nhiên sẽ không bị tụt bao giờ:))

Từ từ đã Bác, Em nghe thử xem nhạc nhẽo thế nào, rồi đưa lên cho Bác... với lại Em đang chỉnh sửa cái bản của tên Đàm hát. Cũng hàng YS mà không hiểu sao lại bị lỗi 1 đoạn đầu bên Music, phần Beat thì lại ổn!

Hahha ..móc câu mà đưa vào họng thi méo hết nhạc chắc luôn. Bác tếu thật :)):))
Thôi em chào 2 bác Don và Hóng. Em nghỉ đây. Chúc 2 bác ngủ ngon nha. Ai còn thức thi thức ngon luôn nha :)):))

HÓNG HỚT

Active Member

Hahha ..móc câu mà đưa vào họng thi méo hết nhạc chắc luôn. Bác tếu thật :)):))
Thôi em chào 2 bác Don và Hóng. Em nghỉ đây. Chúc 2 bác ngủ ngon nha. Ai còn thức thi thức ngon luôn nha :)):))
Đằng ấy thăng an toàn với những giấc mơ đẹp (Trong mơ đừng gào lên "Hớt ơi, bây hại ta rồi con số 57 đâu có ra lô") =))

Tham gia cùng Bác chủ và Đằng ấy:
- Móc lại được 1 link bên Bác victor77 :
- 999 Đóa Hồng - Quách Tuấn Du (YS): https://www.fshare.vn/file/TBP1WS35QT

Ui..Lại thêm hoa của bác Hóng...Mai em gom hết hoa cua 2 bác ngồi trước cổng "Mỗi ngày 1 bài", ai vào cổng ép mua, gở gạc con 57 vì nghe lời bác Hóng..=))=))
Em đi đây

donhantv

Well-Known Member

Bác hớt ở lại coi có gì hớt không nghe , em thăng trước .:)|

thong61uk

Well-Known Member

Ở VN , CS nam em khoái khứa này với Quang Dũng , ông hát nhạc tiền chiến hay lắm

Lão này ngày trước chơi đàn bass nên giờ thêm chữ bass sau tên, lão là chồng sắp cưới của cẩm vân sau bị Khắc Triệu (tay trống của nhóm ca khúc chính trị Đại Dương ) cưõm mất@-)

vinaguy

Well-Known Member

- Hôm qua Em cũng chưa kéo bản VinaKTV này về nên cũng không rõ.... Em kéo thử bản của Bác tuhabahu xem sao.
- Bác dạo này bận công việc hay sao mà thi thoảng mới thấy Bác vào sinh hoạt với anh em thế?

Cuối năm rồi. Công việc nhiều quá làm không kịp nên không có thời gian để vào đây tám với các bác nữa. Ít hôm nữa em bớt việc em vào tám nhiều hơn nhé.

Bên trên