Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Trau Dien

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Yeu Anh Em Dam Khong - D.Truong ft. M.Le ft. T.Thanh (KaraVIP)

[hide] http://www.fshare.vn/file/NIALWJOIALSZ [/hide]

Banh thi

Well-Known Member

Trả lại em -Thái Châu bác nào có à! pờ liiissi
(Trả lại em , cau yêu mà anh đã tặng....)

Banh thi

Well-Known Member

Bài này thuộc thể loại hàng cũng tương đối độc dược đó :))
Thấy cái chữ là xưa như trái đất rồi.:D
Trả Lại Em - Thái Châu
hidden content may not be quoted

mầy chú ngựa kia thuần đươc chưa bác ?

donhantv

Well-Known Member

Cho em xin
Đêm Giao thừa nghe một khúc dân ca - Hương Thủy
Vi lo thuong nhau - ha Vy
Yeu tham - Ha Vy

nhhh

Well-Known Member

bữa nào bổ sung vào bộ giàn cỏ cho ae chiêm ngưỡng thử bác

Toàn đồ nghĩa địa thôi bác. chả có gì. Cặp Poirneer Sc V11 + Cục đẩy Pow DAM A70. Mixer có rồi. thế là tách ra được nguyên bộ ngon. Hát quá vi vu Loa đồ cổ nhưng hay lạ thường :)). Con DAM A70(Yamaha làm 145W/kênh, nguồn xuyến to hơn cái bát ăn cơm, chạy tụ vàng Nichicon...)khá ít ở việt nam, thua con DAM A100 chút công suất thôi nhưng mẫu mã nhỏ xinh em lại rất khoái. Hát nửa ngày mà nó vẫn lạnh toát :))

HÓNG HỚT

Active Member

Cho em xin
Đêm Giao thừa nghe một khúc dân ca - Hương Thủy
Vi lo thuong nhau - ha Vy
Yeu tham - Ha Vy
- Có một bản này cho Bác, Em tìm thấy bên kho Bác Tuấn này:
Đêm Giao thừa nghe một khúc dân ca - Hương Thủy http://www.fshare.vn/file/T61CV2A36T
- Bác ơi, không biết bài "Vì Lỡ Thương Nhau - Yến Vy " này có liên quan gì của Hạ Vy hay không? Em tìm thấy của mỗi Yến Vy http://www.fshare.vn/file/TZ7C16FJMT

Banh thi

Well-Known Member

Toàn đồ nghĩa địa thôi bác. chả có gì. Cặp Poirneer Sc V11 + Cục đẩy Pow DAM A70. Mixer có rồi. thế là tách ra được nguyên bộ ngon. Hát quá vi vu Loa đồ cổ nhưng hay lạ thường :)). Con DAM A70(Yamaha làm 145W/kênh, nguồn xuyến to hơn cái bát ăn cơm, chạy tụ vàng Nichicon...)khá ít ở việt nam, thua con DAM A100 chút công suất thôi nhưng mẫu mã nhỏ xinh em lại rất khoái. Hát nửa ngày mà nó vẫn lạnh toát :))

Loa nội địa nhiều bộ chất lượng , nó cũng không rẻ đâu. cục đẩy ac bao nhiêu volt bác

donhantv

Well-Known Member

nhhh

Well-Known Member

Loa nội địa nhiều bộ chất lượng , nó cũng không rẻ đâu. cục đẩy ac bao nhiêu volt bác
Vừa chạy xuống nhà nhá điện thoại mấy tấm bác xem đống đồ chơi của em :))
Cục đẩy và cái đầu MD làm DA nằm dưới nó chạy 100V điện nhật. Em phải mua cục biến áp 1kva cho hai đứa nó :((.

nhhh

Well-Known Member

Nhà bác gọn đẹp quá...đồ thì quá nét rồi :)

Toàn đồ chơi linh tinh. Thỉnh thoảng lại gạ vợ thêm cái này...thêm cái kia...Em xúi vợ em là tách ra hát cho nó đã..Thế là lúc đầu tính sắm Jbl mới..thấy tốn lúa quá tình cơ đọc được về cái loa nghĩa địa kia..Múc vậy mà ngon phết :D giá thì bằng mấy cái loa ráp vớ vẩn siêu thị bán. Mà hát thì ngang Bose 301 II đấy bác.

Banh thi

Well-Known Member

Nhìn nó gọn thật , thoạt nhìn kg nghĩ là cuc pow đâu . dây nhợ vô nẹp gọn gàng , mình thích như vậy

nhhh

Well-Known Member

Nhìn nó gọn thật , thoạt nhìn kg nghĩ là cuc pow đâu . dây nhợ vô nẹp gọn gàng , mình thích như vậy

Nó sâu chỉ có 31cm nên đặt chỗ kệ bàn nhỏ của em mới vừa nhìn mỏng hơn cả cái đầu Ariang nhỉ mà nó nặng gần 8kg đó. Cục A100 thì rất sẵn mà nó sâu tới 44cm em bó tay, mặc dù giá cũng ngang nhau thôi.

Banh thi

Well-Known Member

Nó sâu chỉ có 31cm nên đặt chỗ kệ bàn nhỏ của em mới vừa nhìn mỏng hơn cả cái đầu Ariang nhỉ mà nó nặng gần 8kg đó. Cục A100 thì rất sẵn mà nó sâu tới 44cm em bó tay, mặc dù giá cũng ngang nhau thôi.

chia vui với bác ,mua được đồ chơi ưng ý.
Cái này vintage từ hình ảnh đến âm thanh luôn nha

Bên trên