Mới khui thùng em AIO LG HB-954TB

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

badboyblue

Ðề: Mới khui thùng em AIO LG HB-954TB

e vẫn hồi hộp chờ đây
đăt hàng ghi số dt địa chỉ đầy đủ
có sẵn HDD phim HD và bluray disk luôn
nó mà giao là e report đầy đủ hình ảnh từ a đến z luôn
và hy vọng là ko có chú nào bên PK đọc được cái topic này

Xóa ngay đi bạn.Sao không Thank 1 cái nhỉ?
Có Bro nào có đĩa BD cho em mượn test cái nhé.Mua đĩa chua quá.Cảm ơn nhiều lắm!

Chỉnh sửa lần cuối:

Bác badboy sướng thật đấy :)) ,chắc vì do có hiếu với ông nội :D.
Bộ này Pico HN 11,5 mil , khi nào bác badboy làm một bài review về em nó đi , em ra Pico xách về liền =p~.

kinggai

Well-Known Member

nhân viên bán hàng ở Phan Khang vãi thật, dàn BD mà bán có 7.2 triệu. Thằng chủ nó mà bít chắc no đòn ^^

lan806

Well-Known Member

Không thấy anh Hồ Cẩm Đào sản xuất đầu blueray các bác nhỉ, hôm nọ lên Móng Cái chơi chỉ thấy cơ man nào là phụ tùng điện thoại chẳng thấy cái DBP nào cả, kể có thì ẵm 1 em về chơi. Cách đây 10 năm em mua 1 cái DVD Tàu liên doanh với Trung Quốc thế mà chạy tới tận giờ, giờ đây chuyên để con em xem phim hoạt hình, được cái đĩa nào cũng chơi, 2 cái đầu đĩa của em bó tay nhưng đưa sang em này vẫn chạy tốt.

badboyblue

badboyblue

theo site này thì HB-954TB là 7,290tr; có gì nhầm lẫn ở đây chăng, chẳng lẽ web đăng 1 đường, chỗ bán để giá 1 nẻo!!!
http://phankhang.vn/default.aspx?FID=2&ViewProductByBrand=1&ProductGroupID=121&BrandID=773

Dàn này,chỉ nội cái BR không đã hơn 5T roài.Lại là BR đời 2.x đời mới nhất,xem 3 góc độ phim cùng lúc ở 3 màn hình PIP.Vài năm nữa em bỏ giàn loa,lấy cái đầu tích hợp làm đầu phát.Gắn vào cái amply bèo cũng đi kịp thời đại với các bác...Ke ke:-?

kinggai

Well-Known Member

Dàn này,chỉ nội cái BR không đã hơn 5T roài.Lại là BR đời 2.x đời mới nhất,xem 3 góc độ phim cùng lúc ở 3 màn hình PIP.Vài năm nữa em bỏ giàn loa,lấy cái đầu tích hợp làm đầu phát.Gắn vào cái amply bèo cũng đi kịp thời đại với các bác...Ke ke
-- Bác vứt dàn loa thì Ship cho e nhé ^^

vietrung

Active Member

Dàn này,chỉ nội cái BR không đã hơn 5T roài.Lại là BR đời 2.x đời mới nhất,xem 3 góc độ phim cùng lúc ở 3 màn hình PIP.Vài năm nữa em bỏ giàn loa,lấy cái đầu tích hợp làm đầu phát.Gắn vào cái amply bèo cũng đi kịp thời đại với các bác...Ke ke:-?

số bác hên quá, chúc mừng bác lụm dc bộ HT vừa ý :x

ntuandat

Member

Em mua được giá 7T2 mới ghê :))

Hình như là bác có nhầm ? Hoặc là nhân viên giao nhận nhầm - vì hôm qua em có ra PK.
1. Dàn 7t2 là HT964TZ
2. Còn dàn của bác là 11t9 ???
Sẵn tiện thông báo cho các bác nào muốn mua dàn HT964TZ thì Best Caring của Lotte mart Q7 đang giảm giá còn 6t990. Bán số lượng có hạn nên các bác nhanh tay :). Lần đầu tiên em thấy Best Caring giảm giá thấp hơn các chỗ khác.

ntuandat

Member

Dạo 1 vòng, thấy bác badboyblue post trong 1 thớt khác. Vậy cuối cùng là bác có mua được với giá đó không ?
HÔm kia thấy ông Phan Khang rao em LG Model HB-954TB trên phankhang.vn giá 7.290.000.Em đang chăm ông nội nằm viện ở Q5,sẳn 11t trong túi,bay ngay về Phan Khang để rinh em này.Âm thanh được các Fan LG đánh giá cao lại thêm cái tích hợp đầu Blu-ray,giá bèo như bánh xèo.Hùng hổ bước vào STPK,rồi lủi thủi bước ra như gà mắc toi.

Tiên sư thằng phankhang.vn.Nói 1 đàng bán 1 nẻo.Giá trên web Dàn LG Model HB-954TB là 7t3.Ra tới Phan Khang_Bình Tân thì nó trưng Dàn LG Model HB-954 ( không có TB đằng sau) giá chỉ 11t5.

Bó tay toàn tập.Tới giờ WEB vẫn để 7t3 kìa.Chắc không ít Pác cũng chữi cha thằng này như em.Tưởng phen này vớ bở,ai ngờ tình giờ gian dở..Hỉ hỉ...

vietrung

Active Member

Dạo 1 vòng, thấy bác badboyblue post trong 1 thớt khác. Vậy cuối cùng là bác có mua được với giá đó không ?

đó là bác badboyblue mua ở STĐM PK ko dc giá đó mới lên web của PK đặt hàng thì mua dc với giá 7t2 B-)

phuong210876

Trong vụ âm thanh all in one quan điểm cá nhân qua đôi tai trâu của mình thấy LG đỉnh nhất.

Chỉnh sửa lần cuối:

vietrung

Active Member

Thank bác Trung nhiều nhiều.lúc nào bác cũng đi sâu,đi xác với anh em,chẳng hổ danh đàn anh Pro.HÔm nào rành off nhé anh.Chúc anh vui và may mắn!

bác vui và thỏa mãn là gút roài, mình có giúp gì dc đâu ^#(^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên