Mời các bạn vào xem

Ðề: Mời các bạn vào xem

bác leepham ở trong nước hay nước ngoài, có lẽ là trong nước, civic ở vn thường chạy số manual, civic đời mới thì mình ko rõ chứ đời khoảng chừng 96 mà độ lại , gắn turbocharger vào chạy là hết ý, thêm bộ bodykit vào là mấy em gái nhìn ghiền luôn
híc , em cũng đang chạy Honda nè cũng độ coi như toàn bộ luôn mà chả có em nào theo cả :(( làm em vẫn còn độc thân lông bông nè bác Chihuahua.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

híc , em cũng đang chạy Honda nè cũng độ coi như toàn bộ luôn mà chả có em nào theo cả :(( làm em vẫn còn độc thân lông bông nè bác Chihuahua.

Chiếc Prelude của anh Racingspeed phải nói là phăng toàn diện "bad to the bone" luôn. Em nghĩ chắc bác nhiều em quá nên hông biết chọn em nào ;))
Em up dùm anh tấm hình xe của anh nhé, mong anh đừng la em út tội nghiệp :)>-

Hì hì , con xế của anh thuộc hàng đồ cổ rồi N ơi , thật sự là từ khi độ lại nó chả có em nào chiếu cố mà toàn là police chiếu cố anh kg hà, họ nói tao thấy xe mày thấy ghét quá đi cho mày vài tờ ticket chơi :-??

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Hì hì , con xế của anh thuộc hàng đồ cổ rồi N ơi , thật sự là từ khi độ lại nó chả có em nào chiếu cố mà toàn là police chiếu cố anh kg hà, họ nói tao thấy xe mày thấy ghét quá đi cho mày vài tờ ticket chơi :-??

Anh nói cho vui thôi chứ bên này em ra đường gặp mấy chiếc giống xe anh ngó qua toàn là đèo theo mấy em nhí nhí nhìn tê như con cá trê vậy. ;))

Hi hi , nếu vậy thì anh phải move qua bên em ở mới được , chứ bên này có thấy được như em nói đâu :p
ps: xin lổi bác chủ nha , đã spam nhiều trong topic của bác

chihuahua

Member

Hi hi , nếu vậy thì anh phải move qua bên em ở mới được , chứ bên này có thấy được như em nói đâu :p
ps: xin lổi bác chủ nha , đã spam nhiều trong topic của bác

ko sao , các bác cứ thoải mái , chỉ sợ mod hay forum ko cho thôi

leepham

Well-Known Member

bác leepham ở trong nước hay nước ngoài, có lẽ là trong nước, civic ở vn thường chạy số manual, civic đời mới thì mình ko rõ chứ đời khoảng chừng 96 mà độ lại , gắn turbocharger vào chạy là hết ý, thêm bộ bodykit vào là mấy em gái nhìn ghiền luôn

Xe em số tự động bác ơi , đời 2007 thì phải e ko nhớ rõ lắm mà xe còn mới keng àh . Nhà em ít đi lắm 1 tuần đi 1 lần là cùng vả lại ông bố chăm xe rất kĩ
Civic nhìn dáng đẹp thêm bodykit thì đúng là hết chê

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Hông biết bác chủ kiếm được cái kệ audio vừa ý chưa, ít thấy bác vô lại topic.

khactuyen

Banned

Em cũng muốn vào Honda Fan club bằng chú ngựa ở dưới :D
Em thấy những người đi xe này toàn đèo gái xinh thôi vì nó là xe 2 chỗ, mui trần, đèn liếc theo góc lái

@Bác chủ: em thấy giá loa Klipsch bên Mẽo đắt hơn Vn kha khá trong khi đó cũng là hàng TQ SX (những model tầm trung), bên Mẽo họ chơi Klipsch nhiều ko bác? ở VN hiếm ae giám chơi dòng này quá trong khi em thấy độ nhạy loa này rất tốt.

chihuahua

Member

Hông biết bác chủ kiếm được cái kệ audio vừa ý chưa, ít thấy bác vô lại topic.

sorry bác Nghĩa, mình có vào forum mà quên vào topic của mình. Kệ thì mình có thấy vài cái ,mà tụi mỹ xài particle board với lại plywood ko à, mình ko thích loại này lắm, còn mấy cái glass có khung metal thì nhìn ko hợp nhãn mình lắm nên mình đang dự định build một cái kệ nho nhỏ , staining wood, mình nghĩ chắc cũng ok . Mình đang tìm một cái wood router với vài cái bits cho nó fancy hơn . Đang đợi homedepot hay amazon on save cái đã. Mình phải cost effecttive, với lại cái dàn loa payment chưa hết nên từ từ làm cái khác. Bác cũng biết bên này mà, cái gì cũng financed cả .

chihuahua

Member

Em thấy những người đi xe này toàn đèo gái xinh thôi vì nó là xe 2 chỗ, mui trần, đèn liếc theo góc lái

@Bác chủ: em thấy giá loa Klipsch bên Mẽo đắt hơn Vn kha khá trong khi đó cũng là hàng TQ SX (những model tầm trung), bên Mẽo họ chơi Klipsch nhiều ko bác? ở VN hiếm ae giám chơi dòng này quá trong khi em thấy độ nhạy loa này rất tốt.

Bác nói sao chứ mình thấy loa bên mẽo rẻ hơn vn à. Giá mà bác tham khảo ( có lẽ là trên các website) là giá MPSR (manufacturer Price suggested retail), giá chung chung thôi, coi cho vui. KHi mà mình mua nên chọn mấy cái thằng gọi là authorized dealers. Giá có discount tốt hơn. MÌnh chơi nguyên bộ này 5 cái tổng cộng 2 ngàn thôi . Bác tham khảo giá vn để so sánh thử xem sao.

Chơi loa còn phụ thuộc vào cái gu và bao tử của mình nữa. Mình ko rõ là tụi mỹ chơi thế nào nên ko nói được, mình chọn bộ này vì nghe cũng dịu tay, giá cả trung bình , ko mắc mà cũng ko rẻ quá. rất nặng kí và to con. Mình nghĩ càng nặng thì nghe chắc tai hơn. Cái gì ở mỹ củng gần như made in china cả.

tia chop

Member

Phong cách bố trí giống Nhật Bản ghê. Đẹp đó bác

hoaiphuc

bác để dưới đất mổi lần qué nhà rùi sao bác ?

Bên trên