MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

phongtran

Member
Ðề: MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

Đọc hết cả 104 trang mà biết các bác order cái Minix NEO X5 RK3066 Android 4.1 Google TV Player w/ Wi-Fi / TF / 1GB RAM / 16GB ROM / XBMC / US Plug - Free Shipping - DealExtreme trên trang dx.com kiểu gì :(.
Bác nào rành khoản này hướng dẫn cho em order lấy 1 cái về xài với ạ, có hình ảnh thì càng tốt :D. Tks!

order của bác dungmobile ở ngoài HN đi cho nhanh, ko đắt hơn bao nhiêu...
trả = VND luôn ko sợ mấy cái tỷ giá

tienlequoc

Well-Known Member
Mình sắp có 1 em stick dùng chip Amlogic MX dual core 1.5Gb. Hi vọng có trước tết vì mình chọn thằng seller gửi hàng bằng EMS. Tổng thiệt hại 50 obama. Coi thử em nó se duyên với XBMC có ổn không?

Chỉnh sửa lần cuối:

Haotakua

Member

15/01/2013 00:00:00 TOMO - Tổ mở KHMO - Tổ Kiểm hóa Bưu Phẩm - Bưu kiện nhập khẩu Số CT 80/Túi số 2
Cái này nghĩa là sao các thím?

fgc_vn

mịa, bọn VN cùi bắp quá, chấp nhận gửi từ China ngày 13 mà đên hôm nay vẫn chưa thấy cập nhật gì

smallgent

Well-Known Member
mịa, bọn VN cùi bắp quá, chấp nhận gửi từ China ngày 13 mà đên hôm nay vẫn chưa thấy cập nhật gì

Xem phim Tom and Jerry đi thay vì xem "Hãy Đợi Đấy" hahaha chứ kiem tra tren cai web minh noi ...thay bao xong la chay ra dung cai buu dien la xong...nhanh nhat...nóng nhất :D

bth8888

Member

Có bác nào biết dịch vụ ship hàng trên Taobao.com ở Hn ko chỉ cho em với , em đang cần ship vài món .

smallgent

Well-Known Member
Re: Ðề: MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

Cái này là sao nữa các thím TT_TT
Cơ bản mà...quy trình nó thế mà:

- Mở
- Kê khai
- Kiểm hóa và thông quan
- Phát + thu phí(nếu có)

ae nhập X5/G4 nhiều và liên tục thế thì....chỉ sợ đoạn kiểm hóa nó cứ lấy của từng e ra xài vài bữa xong giao hàng rồi lại lấy của a khác xài vài bữa...cứ thế ...khỏi phải mua ...cool ...airblade (chém gió) nhá...đừng tin mènh noái..:D

smallgent

Well-Known Member

Neo X5 DX giá chỉ còn 96$ thôi..........

Qua dịp Xmas và New Year roài nên giá phải xuống thoai...ae mềnh xui mua ngay lúc peak seasons thì 108usd là phải roài...vậy mà cũng có khoảng 20 e bị vào dụ trong đóa có mềnh :D

woodhouse

Xem Youtube ,nếu để nhỏ thì không sao ...nếu fullcreen thì hiện tượng play-pause - play - pause...liên tục thì khắc phục làm sao mấy bác.

smallgent

Well-Known Member

Xem Youtube ,nếu để nhỏ thì không sao ...nếu fullcreen thì hiện tượng play-pause - play - pause...liên tục thì khắc phục làm sao mấy bác.

L bỏ cái check auto hide menu trong phần hiển thị của cài đặt là okay

heoconlun0000

sao tới h vẫn ko thấy động tĩnh j nửa vậy các bạn nào có kn giải thích hộ :(

smallgent

Well-Known Member

Chờ típ thoai :D ...bít seo giờ...theo mềnh một khi đã up lên vnpost chắc chắn hàng đã về tới...nhưng các bước kế chưa thấy gì có khi chú nào bên bộ phận mở mang e nóa về nhà đú vài bữa òi....:D...........joking man...;)

Haotakua

Member
Ðề: Re: MINI NEO G4 - Vài cảm nhận ban đầu

Hehe cuối cùng em cũng có rồi :D xíu chạy ra lấy luôn
17/01/2013 13:45:21 - Thông quan KHMO - Tổ Kiểm hóa Bưu Phẩm - Bưu kiện nhập khẩu
Theo kinh nghiệm của mình là lên vnpost ngày 6 và hôm nay là sau 12 ngày là có hàng, của bác đúng là hơi lâu thiệt đó

tienlequoc

Well-Known Member
Híc. Của mình đặt từ giữa tuần trước mà ko thấy thông tin ship hàng. Nhắn tin cho thằng seller liên tục mà nó ko thèm trả lời. Sáng nay nó nhắn tin là cả tuần trước nó bận đám cưới. Hài thật.

heoconlun0000

mòn mỏi với món hàng này ko ngờ lâu đến thế hon 1th mà chưa có :(, ko biết muốn h muốn hỏi thông tin về món hàng đó h hỏi ở nhỉ các bạn

Bên trên