[MF] Hoa nở về đêm - Thanh Tuyền & Lâm Gia Trang

Ðề: [MF] Hoa nở về đêm - Thanh Tuyền & Lâm Gia Trang

là sao bác, nhìn hình em không hiểu ?

Cái hình đó là spectrogram built-in trong foobar tương đương spectrum view mode trong adobe auditon hay tau analyze đó pác Lâm :D. Nó hiện cái sóng cụt ngủn mà ngang đều như vậy là nhạc đã bị cắt bỏ tín hiệu trên cao rồi (điều này đồng nghĩa với không còn lossless) cho dù dịnh dạng bác xuất ra là WAV nhưng hễ tín hiệu đầu vào ko phải thì nó vẫn check ra như vậy đấy pác :) (cái vụ này ngộ lắm, em đọc trăm lần vẫn chưa thấu hiểu nổi :-s). Nhờ nó mà em check được cả khối nhạc lossless-fake đấy nhé :), mà hình như trong đó có cả.... pác Lâm thì phải =)).

To rongthep22:
Pác ơi, đã Lossless thì thế nào là thế ấy, làm sao upscale được ạ :)).

botjnj

Member

chỉ được mỗi cái giọng buồn đúng chất.....!!! Ngủ thui ;(

Lâm Gia Trang

me too.:D.
The best of LGT khi nào release bác?em là em sốt hết cả ruột gan rồi đây.

bình tĩnh bác ơi, dạo này bận nhiều việc quá không có hát hò gì cả, cơ bản đợi hàng xóm đi vắng đã :))

Cái hình đó là spectrogram built-in trong foobar tương đương spectrum view mode trong adobe auditon hay tau analyze đó pác Lâm :D. Nó hiện cái sóng cụt ngủn mà ngang đều như vậy là nhạc đã bị cắt bỏ tín hiệu trên cao rồi (điều này đồng nghĩa với không còn lossless) cho dù dịnh dạng bác xuất ra là WAV nhưng hễ tín hiệu đầu vào ko phải thì nó vẫn check ra như vậy đấy pác :) (cái vụ này ngộ lắm, em đọc trăm lần vẫn chưa thấu hiểu nổi :-s). Nhờ nó mà em check được cả khối nhạc lossless-fake đấy nhé :), mà hình như trong đó có cả.... pác Lâm thì phải =)).

To rongthep22:
Pác ơi, đã Lossless thì thế nào là thế ấy, làm sao upscale được ạ :)).

ky thuat ghep nhac duoc nhung chua chuan, hoa am chua duoc khop lam.....
nghe don ca Thanh Tuyen la tuyet voi!!!
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Hoa-No-Ve-Dem-Thanh-Tuyen.IWZABZDC.html

MP3 như của bác này cơ mà, nhạc của em chất hơn chứ, bác thử bật 2 cái mà xem :D

chỉ được mỗi cái giọng buồn đúng chất.....!!! Ngủ thui ;(

Bác nghe mà buồn ngủ thì chuẩn rồi, nhạc này ru người ta vào những giấc mộng vàng mà bác =)) =))

ProSkyR

Well-Known Member

Giọng rất giống mấy lão ở tù ra :-"

hndkt

Pass của mấy file bác úp lên MF là gì vậy bác Lâm Gia Trang ơi
Careless Whisper.mkv.__a
Hotel California.mkv.__b

Lâm Gia Trang

Pass của mấy file bác úp lên MF là gì vậy bác Lâm Gia Trang ơi
Careless Whisper.mkv.__a
Hotel California.mkv.__b

Đâu có pass hả bác, bác vào topic đó xem sao. Cái này Trung Tâm băng nhạc phát hành chứ em không phát hành, em nhận cát xê hết rồi :))

Lâm Gia Trang

Chúc mừng mình phát, an bom đầu tay gặt hái được hơn 1400 thanks quả là thành công ngoài sức tưởng tượng, sang năm mới sẽ ra nhiều anbum cho anh em download thưởng thức =))

cuzzy1

Well-Known Member
Re: Ðề: [MF] Hoa nở về đêm - Thanh Tuyền & Lâm Gia Trang

Chúc mừng mình phát, an bom đầu tay gặt hái được hơn 1400 thanks quả là thành công ngoài sức tưởng tượng, sang năm mới sẽ ra nhiều anbum cho anh em download thưởng thức =))
Nhìn thấy phát ớn...tự mình chúc mừng mình à.....trơ tráo thật đấy......:-w.....^:)^.....:))

Chỉnh sửa lần cuối:

tuandv63

Coi vậy chứ bác LGT hát hay ghê chứ nhỉ !

nka

thanks u ban rat nhieu

Bên trên