[Mega1280] Sniper:Ghost Warrior [450mb/link] 4.5G

Ðề: [Mega1280] Sniper:Ghost Warrior [450mb/link] 4.5G

mình mới check.link còn tốt.chắc mega đang bị khìn thôi.cái này là truyền thống rồi.bạn chịu khó down lại vào lúc khác vậy

Khi mình điền xong mã khóa và bấm download nó hiện ra dòng chữ :

" Tài nguyên yêu cầu không tìm thấy: Tài nguyên bạn yêu cầu không tìm thấy. Bạn kiểm tra lại dữ liệu yêu cầu hoặc thông báo lỗi tới nhà quản trị. Xin cảm Ơn "

Vậy có phải là do nó đang bị điên ko bạn. Không biết có bạn nào tốt bụng up giùm part 10 lên host khác được không. Chỉ có 75Mb thôi T_T. Down hết 4G rồi mà giờ phải down lại link khác nản quá.

aerosmith

Member

bác nào up hộ lại dùm với! Loại này là bắt buộc phải up lạo rồi

htqonline

Active Member

Mình đã test lại hết rùi, link okie hết mà bạn

aerosmith

Member

Mình đã test lại hết rùi, link okie hết mà bạn

bạn test là bạn phải ấn vào cái link đó để download chứ ko phải mở mục quản lí file trên cái mega 1280 ra xem là nó có còn hay ko. File đấy bị mega 1280 đang cho vào sever tạm trữ nên chỉ cần bạn upload lại là nó vào thẳng luôn à

htqonline

Active Member

bạn test là bạn phải ấn vào cái link đó để download chứ ko phải mở mục quản lí file trên cái mega 1280 ra xem là nó có còn hay ko. File đấy bị mega 1280 đang cho vào sever tạm trữ nên chỉ cần bạn upload lại là nó vào thẳng luôn à

hic khỗ we T_T

nếu không được nữa để tớ up lại cai khác

htqonline

Active Member

up thêm link 10 nè :)

Mã:
http://mega.1280.com/file/TG6KS3FYXT/    :  part 10

aerosmith

Member

đã down lại đc rồi! Vẫn thanks chủ thớt mặc dù support hơi chậm :(

leizard

mình thấy đến 2 cái link part 10 và 2 cái link part 5 . down cái nào cũng được phải không X_X

hungcao

Mấy pro ơi! chỉ dùm cách down với, cám ơn. (thông cảm, gà mới mà)

kulbikut3

Bác ơi sao e down về cài thì báo lỗi :(( bắt cài lại...Cái này bắt buộc card rời sao...Máy e chơi COD 6 k card mà vẫn ổn định đó thôi :( game này mà đòi card nữa sao?

hasinhat

Member

Game hay quá mà chả có thời gian chơi!

barcarra

Member

Sao WinXP vào chơi cứ bị restart máy nhỉ? :(

dung4tt

Active Member

Từ lúc là mem đến giờ chỉ vào HDVN down phim hôm nay mới tạt qua đây thấy bác chủ thớt như vậy cực quá nhỉ. Upload lên đã đủ mệt rồi xong còn phải "bảo hành" link cho anh em nữa. Nhiều khi chỉ do lỗi đường truyền không down được tại thời điểm đó là cũng đủ mệt. Sau đó còn đến chuyện cr*ck, patch, CD key, serial number....nào đã xong còn phải giải đáp cho mọi người vì sao chơi không được, sao hình giật, sao tiếng bị rè...v.v. Chưa kể có mấy bác down game không đúng sở thích về chơi che bai đủ điều.
Mình mong mọi người thông cảm, động viên tinh thần chia sẻ của bác chủ.

quat_3_tieu

thanks Bác chủ thớt nhiều nhé.....game Sniper kiểu này quat rất thích, giống game " Sniper Elite" lúc trước .

coleckion

Member

Nói chung game này chơi cũng được. Chỉ tội càng chơi càng thấy khó, dễ nản. Mình vốn đã ít thời gian chơi rồi nên gặp nhiệm vụ khó cái là mất mấy ngày liền.

Bạn ơi! link số 4 down không được rồi,nó không bị die mà lại down không được,nhờ bạn fix giùm mình,huhu down được hết 9 phần rồi mà còn thiếu phần đó đau thật.tks!!!

skeath

Ban oi win 7 choi sao toa`n bi. treo may' zay.

Bên trên