Mega.1280 đang bị lỗi

thiennamhnvn

Ðề: Mega.1280 đang bị lỗi

sao mấy bữa nay đang down mấy link đầu thì đc. Down xong click vào mấy link tiếp theo thì cứ đơ đơ, trắng xóa cái trang web ra mà chẳng thấy chạy gì cả :(

SkyLewis

Hic, lúc sáng vào đc thì error->html. đến trưa thì ko vào đc luôn:-q

NhuQuynhCF

Bây giờ vào dc bấm code hiện ra Download đc nhưng down về error.php:D

baohen1510

Well-Known Member

Hix, tốc độ download đạt 2,5Kb/s
bác còn down được là hay rồi , tui còn không vào được web luôn , lấy gì down
chuẩn bị lên trang 100 , dịch vụ quá tuyệt . không có gì để bàn cãi . số 1 việt nam ................=))

kiukiu

Well-Known Member

Các guy bên 1280 đi khai hội chùa hương dính chưởng cáp treo mất điện , chưa hoàn hồn , anh em cứ đợi các bác ý trà nước , đi hội ... sang năm suôn sẻ về sẽ fix :))

bignoob

Member

Em mới akay, trước tết làm cái thẻ 200k, để down tết xem, thế mà bây giờ nó thành thế này :(( :(( :((

kiukiu

Well-Known Member

Em mới akay, trước tết làm cái thẻ 200k, để down tết xem, thế mà bây giờ nó thành thế này :(( :(( :((
Tình hình h là bi đát thế đấy bác ạh , mấy ông bên này làm ăn không có tị chữ tín j cả , acc vip cũng tịt ngúm

Em còn có vài part nữa cho trọn bộ seri hd cướp biển mà cả tết có ngọ nguậy j được đâu :|

Lâm Gia Trang

Tình hình h là bi đát thế đấy bác ạh , mấy ông bên này làm ăn không có tị chữ tín j cả , acc vip cũng tịt ngúm

Em còn có vài part nữa cho trọn bộ seri hd cướp biển mà cả tết có ngọ nguậy j được đâu :|

qua em em copy free cho, đỡ phải down 8-X8-X

kiukiu

Well-Known Member

qua em em copy free cho, đỡ phải down 8-X8-X

Hê hê , cảm ơn tấm lòng thảo thơm của bác , mới quen có vài ngày mà dư lày , sung sướng quá :))

Tuy nhiên cái cảm giác down được , join thành công , mong chờ từng giây giải nén đến lúc kmp run ngon lành sung sướng lắm bác ạh :))
Có dịp mời bác cafe nhất định em sẽ chiêm ngưỡng kho hd của bác

Ps : cẩn thận mod chém đẹp em với bác , bác bị del 1 cái ở trên rồi ý :))

Lâm Gia Trang

Hê hê , cảm ơn tấm lòng thảo thơm của bác , mới quen có vài ngày mà dư lày , sung sướng quá :))

Tuy nhiên cái cảm giác down được , join thành công , mong chờ từng giây giải nén đến lúc kmp run ngon lành sung sướng lắm bác ạh :))
Có dịp mời bác cafe nhất định em sẽ chiêm ngưỡng kho hd của bác

Ps : cẩn thận mod chém đẹp em với bác , bác bị del 1 cái ở trên rồi ý :))

bác mời cafe đi, em có mẹt ngay, kho của em cũng nho nhỏ thôi
mình có làm gì quá đáng đâu mà chém hở bác :-??

namduong8889

Sao nhân viên ở đây vô trách nhiệm thế các bác nhỉ,

trên công ty em, server con nào chết hay đang gặp sự cố gì, bất kể ngày thường hay ngày nghỉ mọi người cũng đều có trách nhiệm sửa chữa.

Đi học học kiểu đối phó đã đành, làm việc mà cũng đối phó thế này thì ...

redclock

Member

chán quá, Mega.1280 càng ngày càng tệ, anh em cứ MF mà tiến thôi:(

ankhanhmai

Active Member

Topic này có khi lên đến vài trăm trang các bác nhẩy. Mà không phải khen mà chê nhiều quá. Ô mê gá, mê ga... ô mê gá mê ga trời ơi

Bên trên