Mẫu PMH - Em là SUBIN

msxixon

Ðề: Mẫu PMH - Em là SUBIN

Lên tiếp nào ;;)

Tấm này em thấy đẹp nè anh Dương, nhìn mặt phê phê...
Biết hôm đó trời nắng khiếp vậy em mang cái lều theo chống nắng lun,,,hehe.
Bữa đó tội nghiệp Anh Dương, Anh Lộc ghê, chụp hình mà như đi xông hơi vậy đó, áo ướt nhèm mồ hôi,,,may mà em hok ngửi thấy mùi,,,,,,,,,,,hehehe;;);;), hên quá! ^_^

msxixon

Em lên tiếp 2 tấm ở 2 nơi khác nhau :))

Ôi, em thích tấm này quá! Nhìn mặt em rất có Cảm xúc, í là hơi "gian gian" í,,,,hehe. ANh Lộc chộp được khoảnh khắc này thật là hay quá đi,,,Vote cho anh Lộc nè!

Tấm trực diện hiếm hoi của em....nhìn tấm này em rất giống,,,,,Má em,,,hehe. Dù chụp 3/4 mặt sẽ đẹp hơn nhưng theo ý kiến chủ quan của em thì đôi khi k cần phải đẹp mà quan trọng Thần thái lúc đó như thế nào,,,

tommy8288

mình chụp xấu nên ráng phấn đấu...
Hôm nay 8/3 chúc mừng tất cả chị em Phụ Nữ một ngày công việc Suông Sẽ, tinh thần Vui Vẽ , một buổi tối Lãng Mạn và tràn đầy Hạnh Phúc....
11 . Hello Taxi , Taxi...

hellomoto

Active Member

hahaha, cái này là ,,,dìm Mẫu đúng hok anh Hé lô Mô Tô?
Em nhìn tấm hình này mà xém té ghế!
Tặng cho Anh DƯơng tấm ảnh này vì IDEAS QUẮC TAXI của anh,,,,hahaha;;)

anh nào dám dìm em, dình mấy lão kia để em nổi lên chứ !

locnp

Well-Known Member

Tấm trực diện hiếm hoi của em....nhìn tấm này em rất giống,,,,,Má em,,,hehe. Dù chụp 3/4 mặt sẽ đẹp hơn nhưng theo ý kiến chủ quan của em thì đôi khi k cần phải đẹp mà quan trọng Thần thái lúc đó như thế nào,,,

Sao em nghĩ chụp trực diện ko đẹp nhỉ, sợ mấy lão BLV nhào vô chê hình thẻ à? :))

tommy8288

chụp hoài vẫn xấu, giận quá giải nghệ luôn....Ai mua máy Cùi và Len Bắp hong.........!!!
up tấm cuối cùng......bye bye ....
13 . hình thẻ của em

hellomoto

Active Member

chụp hoài vẫn xấu, giận quá giải nghệ luôn....Ai mua máy Cùi và Len Bắp hong.........!!!
13 . hình thẻ của em
màu sắc ấm áp, bố cục và pose đúng theo kiểu cổ điển ! good

msxixon

Sao em nghĩ chụp trực diện ko đẹp nhỉ, sợ mấy lão BLV nhào vô chê hình thẻ à? :))

Thì mặt em vốn dĩ chụp trực diện thì giống như ...Cái mâm có 6 chén chè đó! AI cũng thấy vậy hết trơn, nhìn nghiêng nghiêng còn thấy đỡ thảm chứ nhìn thẳng thì,,,ôi thôi!

msxixon

13 . hình thẻ của em
Ủa, tấm này đẹp mà anh Tô Mì,,,sao anh nỡ vội giải nghệ chứ,,,Em phản đối nha!

tommy8288

Thì mặt em vốn dĩ chụp trực diện thì giống như ...Cái mâm có 6 chén chè đó! AI cũng thấy vậy hết trơn, nhìn nghiêng nghiêng còn thấy đỡ thảm chứ nhìn thẳng thì,,,ôi thôi!
Ôi cái mâm có 6 chén thì chỉ là mâm nhỏ...! hôm đó mình về đến nhà thì có chiếc xe chạy ra...sau đó chiếc xe chạy vô xuất hiện cái mâm...bự chà pá...có tới...12 chén Chè...luôn kìa .:((

HD Lover

Member

13 . hình thẻ của em

Mình thấy bác chụp cũng được mà.
Bình tĩnh - Tự Tin - Không cay cú...;;)

Bên trên