Lượm rác về ráp...HTPC !

wowow

Ðề: Lượm rác về ráp...HTPC !

HTPC của bác pro wá, toàn rác xịn không nhưng sao bác lai bố trí trong nhà tắm tường ốp gạch mem nghe không dc hay cho lắm.

tommy8288

Rác gì mà thơm thế không biết. Ở đâu có rác thơm thế bác chỉ em với.
mình lượm ở nhiều chỗ lắm Bạn ơi, mỡi nơi 1 món về ráp lại đó mà !

Bác có mấy cái giống mình..hehe. Anyway...Congrats!
có cái LCD Sharp 42A66M là giống nhất luôn !

Pác cho em ít thông tin về cai case nhé, chổ mua, giá cả ? Thank !!!
Case của bạn Tài nhà ở chợ Kim Biên Q5 dư dùng để lại cho mình !

bác cho em đóng rác ấy đi
cho bác rồi thằng nhóc nó ko có để chơi Thiên Long Bát Bộ nó khóc bác đến giữ nó dùm nhé !

cho e hỏi cái case nằm bác mua ở đâu thế ạ? e ở sài gòn bác biết chỗ nào bán ko?
Case bạn Tài để lại cho mình, bạn ra Phong Vũ có case Cooller Master little cũng nằm ngang nhìn cũng đẹp lắm .

HTPC của bác pro wá, toàn rác xịn không nhưng sao bác lai bố trí trong nhà tắm tường ốp gạch mem nghe không dc hay cho lắm.
nhà mình là nhà cấp 8 diện tích quá nhỏ nên ko có trang trí như ý được, sắp xếp lắm dư ra chút để giàn máy đó bạn à !
Thank's ALL đã xem và góp ý !

tla

Member

Bác thay bộ bàn phìm và chuột bằng Logitech MiNi thì bộ rác này còn ngon hơn nữa.

Card ngon mà sao bác ko chơi con main khác cho oách hehe chí ít cũng phải UD3 chứ
cái Laptop để sơ cua lúc thằng 10 tuổi chơi Audition thằng nhóc 2 tuổi xem HD Music đó mà ! nó mê Lee Hyori lắm !
2 tuổi bác cho nó nghe tiếng Hàn coi chừng vài bữa lớn bác xem HD phải thêm korean-sub cho nó nữa thì.... :))

tommy8288

cũng câu hỏi này ! tkz bác nhìu !
cái Case này bác Tài trên diễn đàn HD mua được 2 cái, dùng 1 cái màu bạc rồi để lại cho mình cái màu đen này ạ .

Cái bãi rác nằm chổ nào thế bác :)) cả bộ nhà em chưa đc bằng con CPU nhà bác, đêm thì kêu như máy cày :-$
con HTPC của em ít xài lắm, ko chừng buổi tối bật lên nó kêu như máy bay trực thăng thì sao !

Bác thay bộ bàn phìm và chuột bằng Logitech MiNi thì bộ rác này còn ngon hơn nữa.
cái gì Mini cũng đẹp hết, nhưng người em xấu nên thích xài cái gì xấu xấu thô thô cho nó hợp với chủ ạ .

Card ngon mà sao bác ko chơi con main khác cho oách hehe chí ít cũng phải UD3 chứ
em ko rành vi tính ạ , AE khác tư vấn em dùng con nào là em quất liền con đó ạ.

2 tuổi bác cho nó nghe tiếng Hàn coi chừng vài bữa lớn bác xem HD phải thêm korean-sub cho nó nữa thì.... :))
nó chưa đi học chử nên Korean- sub bố nó con ko biết thì nó tịt ngòi là chắc rồi .
hình Penny đây ạ ! mới đi Nam Phi xem WC về nè .

qhuyqn

Member

Case XQbox thông số size thế nào vậy bác?Bác lượm nó giá bao nhiêu đồng?8->

kendo

Member

cái htpc nhà bác giống y hệt mình, nhưng mình dùng ram corsair

tommy8288

size chuẩn 43 cm = size các thiết bị khác nên lắp vào nhìn nó đồng bộ luôn ạ .
Hình em nó đây .

qhuyqn

Member

Size 43cm? Thế cái ampli marantz nằm ở dưới size bao nhiêu mà có vẻ to hơn vậy bác?:-??

kentech

Rác của bác thì độc đó, nhưng bác chụp hình xấu quá, out nét từa lưa hết. hehe...

tommy8288

Size 43cm? Thế cái ampli marantz nằm ở dưới size bao nhiêu mà có vẻ to hơn vậy bác?:-??
cái Marantz đó cũng gọi là size 43 đó , nhưng do nó có má gỗ nên nhìn nó to hơn chút ạ .

Rác của bác thì độc đó, nhưng bác chụp hình xấu quá, out nét từa lưa hết. hehe...
em mới tập chụp ảnh Bác ơi ! Trình còi, Máy cùi, Len bắp nên hình xấu quá bác ạ .

qhuyqn

Member

hi cảm ơn bác, con XQ box này coi bộ cũng có p/p hợp lý phải ko bác?!

locnp

Well-Known Member

Case đẹp quá anh Dũng ơi, chơi HTPC thì còn gì bằng :D

tommy8288

Case đẹp quá anh Dũng ơi, chơi HTPC thì còn gì bằng :D
Case thường à bác Lộc , em thích kiểu dáng nó đơn giản, mộc mạc , cấu hình thường thường đủ để chơi game và xem film giải trí thôi ạ .

jb089928

Member

Chẹp! nghèo thấy thương luôn! Biết bao giờ mình mới nghèo được vầy!

laminnova

Member

Em cũng "nghèo" mà sao lụm rác mấy năm rồi mà không gặp được những thứ như bác nhỉ, hôm nào e cho xe đến hốt đống rác của bác về nhà em nhá..\:D/\:D/

diepvungoc

Hôm nào bác thải rác thì cho anh em lươm nhé, đẹp quá chai xẻ cùng bac

Bên trên