[LIVE] Sự kiện ra mắt iPhone 5 của Apple

x269

Member
Re: Ðề: [LIVE] Sự kiện ra mắt iPhone 5 của Apple

Theo mình thấy thì hôm nay sẽ không có Ipad mini roài:(

kunngoc

Well-Known Member
Ðề: [LIVE] Sự kiện ra mắt iPhone 5 của Apple

bác x269 mà spam nữa đề nghị Mod xóa bài. Loãng topic quá.

x269

Member

Hình ảnh và nội dung đã được cập nhật tại trang đầu rồi, bác x269 không cần phải cập nhật nữa đâu ạ, topic chủ yếu để mọi người bình luận và đưa ra ý kiến thôi.

x269

Member

Mình xin lỗi nhé. ĐỢi hóng Ipad mini thôi:(

williamtruongvtv

Active Member

cái 44% là cấu hình mặc định thôi, chứ màn nào mà chả chỉnh thêm được . sao lại nói là ưu điểm không biết. nhìn giả tạo lắm

Ipod touch đã có nhiều màu hơn, không còn trắng và đen như xưa. Apple có phải đang học hỏi nokia :-j

Đến cái tai nghe mà cũng như cái bị lộ ở VN. Vãi cả táo =))

jetzhu83

Member

Nãy giờ đâu thấy nói đến vụ sim đâu bác, hay em coi mà ko để ý
Xai Sim nano chuẩn nè mấy bác ơi
"iPhone 5 được dự đoán là smartphone đầu tiên của Apple có màn hình 4 inch với thiết kế dài hơn hai phiên bản tiền nhiệm, iPhone 4 và 4S. Đây cũng là model có kiểu dáng mỏng nhất, sử dụng cổng kết nối thế hệ mới và dùng chuẩn nano-SIM nhỏ hơn."
link day: Tường thuật sự kiện ra mắt iPhone 5 và iPod tích hợp Siri - Số Hóa VnExpress

williamtruongvtv

Active Member

thôi, đi ngủ đi. quả này IFAN nhìn em lumia 920 tức nổ mắt cho mà xem. chắc thêm 4 đời iphone nữa mới đổi kiểu

Xai Sim nano chuẩn nè mấy bác ơi
"iPhone 5 được dự đoán là smartphone đầu tiên của Apple có màn hình 4 inch với thiết kế dài hơn hai phiên bản tiền nhiệm, iPhone 4 và 4S. Đây cũng là model có kiểu dáng mỏng nhất, sử dụng cổng kết nối thế hệ mới và dùng chuẩn nano-SIM nhỏ hơn."
link day: Tường thuật sự kiện ra mắt iPhone 5 và iPod tích hợp Siri - Số Hóa VnExpress
Tại em coi live trên engadget, chắc ko đọc hết những dòng tiếng Anh :D
Apple đã có 1 sự đổi mới hoàn toàn ở cái tai nghe :))

Còn cái ipad mini bị lộ, không giới thiệu luôn cho nó đủ bộ show hàng nhà Táo :((

williamtruongvtv

Active Member

cảm ơn bác chủ nhé. thiếu con ipad mini rồi. bác thấy con iphone mới này thế nào

kunngoc

Well-Known Member

ngồi ngóng cả đêm mà chẳng có gì Hot cả. Đi ngủ thôi.

anh0424

Active Member

em Lumia vẫn sexy hơn, hề hề.

Angus_Bert

Film critic

cảm ơn bác chủ nhé. thiếu con ipad mini rồi. bác thấy con iphone mới này thế nào

Em thà mua con Lumia 920 còn hay hơn, vì chẳng có cải tiến gì đáng kể cả, cái màn hình 16:9 và camera 8Mp thì Lumia 920 còn ngon hơn chán!

Foo Fighters ở đây để làm gì nhỉ, Apple định giới thiệu gì nữa à :-?

williamtruongvtv

Active Member

Em thà mua con Lumia 920 còn hay hơn, vì chẳng có cải tiến gì đáng kể cả, cái màn hình 16:9 và camera 8Mp thì Lumia 920 còn ngon hơn chán!
bác quả là giống em. theo em thì con Iphone mới này chỉ thêm về cấu hình thôi. chứ về đột phá thì em không thấy tý nào cả. thậm chí nó dài dài nhìn còn xấu nữa

Angus_Bert

Film critic

Các bác chờ bài dìm hàng iPhone 5 của em nhé. Thất vọng quá, thức đêm mà nó thêm cho cái màn hình 4 inch 16:9 với 3 cái mic gọi điện =))

Bên trên