List phim HD

nxlong2005

Active Member
Ðề: List phim HD

Khoa ơi có film The Girl with the Dragon Tattoo (2009) không? cho a xin nè

dogiabao

Member

Mấy thằng này nó đòi máy chiếu cơ... TV cùi mía no chịu ko nổi nên cho nghe tiếng mà ko có hình.

VẬY THÌ ĐỂ NÓ CHO ANH KHOA ƠI.LẠI THÊM CHẦU CAFE NỮA NHÉ.CÓ PHIM BỘ HK CHO ANH MƯỢN LUÔN CHÉP VỀ CHO CHỊ XEM.CÁM ƠN EM TRƯỚC NHÉ

libekey

hehe, phim bộ em die hết rồi. Có super natural thôi, mà thông báo với các bác là laptop của em hok cánh mà bay :D, lên còn HDD thoai.

nxlong2005

Active Member

libekey ơi anh dùng cái pulic proxy sever để đăng ký thêm nick bên hdclub không được chú. down dữ quá nó sắp band nick rồi :))

libekey

libekey ơi anh dùng cái pulic proxy sever để đăng ký thêm nick bên hdclub không được chú. down dữ quá nó sắp band nick rồi :))
Khiếp, hay là em bán bản quyền cho anh nhá ;)). Down nhiều quá nó band nhà mạng luôn đấy bác ạ :D, bữa trước em quên hok bảo :D. Chịu khó seed 1 hoặc 2 torrent cỡ vài tuần là okie, Nó band em mở port cho bác >:D<

nxlong2005

Active Member

tòan mạng khủng, nó down nhanh quá, mình seed không lại. Mạng nhà a up được max có 60KB (hình như chả bao giờ được 60) nuôi hơi bị đuối. Fim tòan BD đua không lại :). anh seed 10 fim bữa giờ được mới có 11GB, ratio 0.141 :-S, bao giờ band chắc phải nhờ chú mở port dùm :))

libekey

khiếp, ;)) . bác down BD về coi chừng coi cháy màn hình à, keke . thiết lập torrent cho nó down max luôn

nxlong2005

Active Member

Anh down BD làm gì chú. Lấy máy cty down bộ StarWar free để lấy điểm thôi. Mới down được mấy fim charlie Chaplin mà nó đòi band nick rồi. Down BD chắc nó band luôn rồi :)). Anh thiết lập max rồi. Bình thường tầm 470~480KB/s lâu lâu lên 510~520 rất hiếm được lên tới 600. Còn thiết lập gì nữa không, open port hay gì gì nữa anh không rành.

Chỉnh sửa lần cuối:

libekey

Anh down BD làm gì chú. Lấy máy cty down bộ StarWar free để lấy điểm thôi. Mới down được mấy fim charlie Chaplin mà nó đòi band nick rồi. Down BD chắc nó band luôn rồi :)). Anh thiết lập max rồi. Bình thường tầm 470~480KB/s lâu lâu lên 510~520 rất hiếm được lên tới 600. Còn thiết lập gì nữa không, open port hay gì gì nữa anh không rành.

Công ty j mà mạng vãi thế anh. Bình thường với gói cước 6MB nó down max khoảng 900 - 1M, còn 10MB thì khoảng 3MB

Bên trên