List phim HD trên Megashare.vn (cập nhật 13.03.2012)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tolydieu

Ðề: List phim HD trên Megashare.vn (list mới T6/2011)

Update list...........................

co1972nguyen

Well-Known Member

Thật ra tôi thấy Mega chưa bằng Fshare từ phần mềm hỗ trợ đến tốc độ và sự ổn định. hy vọng Mega sẽ là đối thủ cạnh tranh nhau với Fshare để cả 2 đều cải thiện chất lượng tốt hơn phục vụ người sử dụng

Extremer

Mình thì thấy tốc độ down VIP của Mega ổn định hơn so với FShare, còn về free download thì FShare có phần nhỉnh hơn.

@HDD: file bạn muốn down đã nằm trong server lỗi, không hiện dung lượng nên không down được là phải rồi, với mấy file cũ, Mega hay bị vậy lắm :).

tolydieu

Mới cập nhật list.
Download nhanh hay chậm thì tùy theo host và internet mạng gì. Nói chung lúc thế này lúc thế kia, không có mạng nào, host nào ngon nhất hay dỡ nhất. Tùy theo thời điểm, khu vực và tùy theo từng người thội.

vnposh

Active Member

Mới cập nhật list.
Download nhanh hay chậm thì tùy theo host và internet mạng gì. Nói chung lúc thế này lúc thế kia, không có mạng nào, host nào ngon nhất hay dỡ nhất. Tùy theo thời điểm, khu vực và tùy theo từng người thội.

Mình đã up cả 3 bản CHD, Coalgirls và Decay (chung trong topic NÀY), tolydieu cập nhật vào list địa chỉ 3 bản này cho các bạn thích bản nào thì load bản ấy nhé.

tolydieu

Mình đã up cả 3 bản CHD, Coalgirls và Decay (chung trong topic NÀY), tolydieu cập nhật vào list địa chỉ 3 bản này cho các bạn thích bản nào thì load bản ấy nhé.

Uh mình chỉ dòm bài đầu tiên thôi, không biết là còn mấy bài sau nữa. Thôi cứ để tên phim đầu tiên là được rồi, ai muốn thì vào đó nghiên cứu tiếp. Bạn thông cảm nhé vì thêm vài bài post cùng thread thì nó rối (theo cách quản lý dữ liệu và sắp xếp bài của mình). :((
P/S: vnposh là trùm hoạt hình. :-O

anhnam1

Active Member

Em thấy list mới này khó tìm phim hơn so với list cũ :D .Các bác chỉ em chỗ dowloand bluray nguyên gốc trên này với ;;)

tolydieu

Em thấy list mới này khó tìm phim hơn so với list cũ :D .Các bác chỉ em chỗ dowloand bluray nguyên gốc trên này với ;;)
Giờ thì phim blu-ray không còn ai up trên Megashare.vn nữa. List cũ có nhưng file bị chết nên xóa hết rồi.

thunder1310

Active Member

mấy hôm nay MS sao vậy nhỉ, Despicable me 720p không dùng được link nào là sao, ai down được chỉ em cái, thanks nhiều.

tolydieu

mấy hôm nay MS sao vậy nhỉ, Despicable me 720p không dùng được link nào là sao, ai down được chỉ em cái, thanks nhiều.
Mình thấy Despicable me 720p của nhoctom vẫn down tốt mà bạn. Của iceman đúng là ko down được.

thunder1310

Active Member

Mình thấy Despicable me 720p của nhoctom vẫn down tốt mà bạn. Của iceman đúng là ko down được.
Nản quá, thử hết các link của Nhoctom cũng không được, ấn chữ tải xuỗng nó hiện ra cái bảng start download của IDM nhưng bên cái hình biểu tượng của file thì lại không hiện dung lượng, start download thì ghi là time out... can't connect to ...
Đấy là do lỗi của máy hay do lỗi của host vậy, ai giúp em sửa cái được không, thanks nhiều.

tolydieu

Nản quá, thử hết các link của Nhoctom cũng không được, ấn chữ tải xuỗng nó hiện ra cái bảng start download của IDM nhưng bên cái hình biểu tượng của file thì lại không hiện dung lượng, start download thì ghi là time out... can't connect to ...
Đấy là do lỗi của máy hay do lỗi của host vậy, ai giúp em sửa cái được không, thanks nhiều.
Lỗi nảy nhiều người gặp rồi mà. Bạn đổi IP của địa chỉ link thành 106, 107 là được.

Ví dụ link của phim bạn cần:
http://123.30.185.103/dl00/20110717....DTS.x264_CBGB___Mr.Tom___VNGOO.COM.part1.rar

Đổi 103 thành 104, 106, 107, 109, hoặc 112, khi nào thấy down tốt là ok.

steelboy

không phải cứ đổi là thành công đâu, có 1 số IP của máy chủ phải ghi thêm cả số port mới connect đc :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên