List phim HD trên Megashare.vn (cập nhật 13.03.2012)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

bruceken

Ðề: List phim HD trên Megashare.vn (list mới T12/2010)

Ôi, nhìu phim quá....Cảm ơn ban nhìu nhìu...

zero4803

Member

Phân 720p và 1080p trông nó rối. Ai đó muốn down phim nào chắc cũng đi tìm hiểu thông tin về phim đó, ở các site, forum chuyên về phim ảnh, imdb.com...Chẳng hạn muốn down phim Prince of Persia The Sands of Time, vào list này bấm Ctrl+F và tìm thôi. Nó sẽ ra nhiều kết quả, lúc đó muốn 720p hay 1080p, 1 link hay nhiều link, và cũng không quên mở các link phim đó ra đọc sơ những comment có nói lỗi download, join phim gì ko, nếu ko thì down thôi. Down một phim HD tốn hàng giờ download thì tiếc gì 5-10 phút "check hàng".

đúng rồi đó,làm thế phiền lắm,với lại ai không quá tinh tế thì cũng không quá cầu ky giữa 720p và 1080p đâu

HN_MH

Member

Phân 720p và 1080p trông nó rối. Ai đó muốn down phim nào chắc cũng đi tìm hiểu thông tin về phim đó, ở các site, forum chuyên về phim ảnh, imdb.com...Chẳng hạn muốn down phim Prince of Persia The Sands of Time, vào list này bấm Ctrl+F và tìm thôi. Nó sẽ ra nhiều kết quả, lúc đó muốn 720p hay 1080p, 1 link hay nhiều link, và cũng không quên mở các link phim đó ra đọc sơ những comment có nói lỗi download, join phim gì ko, nếu ko thì down thôi. Down một phim HD tốn hàng giờ download thì tiếc gì 5-10 phút "check hàng".

phần lớn các uploader khi up phim đều ghi rõ là 720 hay 1080 rồi mà, chưa kể nhìn vào dung lượng down cũng dễ phân biệt dc mà :)

em thấy bác chủ thớt làm thế này là quá ổn. các bác nào muốn băn khoăn về 1 link hay nhiều link, 720p, 1080p..... thì phải tự tìm hiểu thêm nữa chứ. bác chủ thớt đã cất công như vậy là quá tâm huyết rồi.

lad1412

Cảm ơn chủ thớt nhiều ^^

tolydieu

Mới cập nhật list.
Tuần rồi MS bị trục trặt nên ít phim mới quá.

phanvankhoe

em mới vào diễn đàn
các bác cho list phim nhưng tìm phim ở đâu !
:((

tolydieu

MS mới sống lại, các bác upload tung lên 32 phim trong vòng 24 giờ!

iwanttoplay

hjx quá tuyệt vời

down hết về kho phim nào :X :X

tolydieu

Đầu tuần, mới cập nhật list.

stamina

Bác chủ topic update list đều đều hộ mình với nhé, để biết phim gì chưa có để up, ngại up trùng phim.

tolydieu

Bác chủ topic update list đều đều hộ mình với nhé, để biết phim gì chưa có để up, ngại up trùng phim.
Cập nhật vào excel thì mình wởn lúc nào làm lúc đó (ngày 3-4 lần) nhưng chưa post bài. Sau đó một vài ngày mình post lên diễn đàn bằng Ctrl C, Ctrl V.
Nếu muốn không post trùng cách tốt nhất là search thôi. Có nhiều lúc 1 buổi sáng có vài chục phim được đưa lên nên add vào list không có kịp.

ninhkhang

Member

sáng nay thì MS đơ, h down chậm rì :T
hôm qua còn bt, có lẽ cơ sở hạ tầng của họ không đáp ứng được yêu cầu lớn từ số đông anh em:)
Em đang phân vân ko biết nên nap thẻ cho MS ko nữa, đóng góp nhỏ nhoi của mình làm dc gì đây:)) MS vẫn ngày càng cùi đi ....

hikaru007

Member

Trang web tìm kiếm link phim đã ra mắt phiên bản mới. Các bạn có thể vào xem để thấy nó nhiều tiện ích khi tìm kiếm link phim theo các tiêu chí khác nhau. Mình đã cố gắng sắp xếp phim cho dễ tìm. Cám ơn chủ topic (b tolydieu) vì những đóng góp quý báu cho website. Mời các bạn kích vào link bên dưới.

sockbmt_01

Coi đuối luôn à nha .........................

Bác cứ làm cái list phim như của bác Iceman cho dễ tìm hơn không , bác như như thế này rối mắt ,phân biệt ra Châu Á với Mỹ làm gì , khi ai đó tìm phim họ chỉ cần biết tên phim là được rồi ,lại mất thời gian đi mò từng khu vực của bác nữa.Tôi thất bác cứ làm nguyên như của bác Iceman làm trước đây là hay nhất

tolydieu

Nếu tìm theo tên phim thì cứ Ctrl+F rồi tìm thôi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên