[ List Phim HD 720p - 1080 p] Hiện đã có của anh em Đà Nẵng.

camry2006

Member
Ðề: Request Film HD

anh nào có phim:book of eli,Robin Hood,Losers,Daybreakers,Clash Of The Titans,Treasure Hunter,Legion,Chaw,Shutter Island,The Wolf Man,Same Same but Different, John Rabe,Cherry Blossoms, Krabat,Lila, Lila,The housemaid,Remember Me,True Legend (Mãnh hổ Tô Khất Nhi), Le Grand Chef (Đầu bếp siêu đẳng),Bodyguards and Assassins (Vệ sỹ và sát thủ), How to Train Your Dragon (Bí kíp luyện rồng),Chiến tranh Kim Chi, Woochi (Tiểu quái Jeonwoochi), It's Complicated (Đời là rắc rố),Chiếc hộp kỳ quái,Prince Of Persia: Sands Of Time (Hoàng tử Ba Tư - Dòng chảy thời gian).bác nào có những phim này cho e địa chỉ e qua cop với:)

Lần sau Bác cho cái gạch đầu dòng nhé.
Sau một hồi tìm đọc kết luận những phim mình có:
- Legion
- Shutter Island
- True Legend (âm thanh chậm hơn hình ảnh, nhưng ghiền vẫn xem đc)
Còn phim này nhiều người có: The Wolf Man
Bác yêu cầu toàn phim BigC đang chiếu nên khó có đấy.
Chúc gặp Bác ở lần off tới.

à tiện thể cho em hỏi có Black hawk down ko zạ
cái phim chiến tranh của Mỹ ấy
em mê phim đó lắm
với fast anh furious phần II và III nhé
bác nào có hú em nhé

camry2006

Member

à tiện thể cho em hỏi có Black hawk down ko zạ
cái phim chiến tranh của Mỹ ấy
em mê phim đó lắm
với fast anh furious phần II và III nhé
bác nào có hú em nhé

Cái này mình có đủ.<:p<:p<:p
Không sợ mất ổ cứng thì gửi qua đêm, hôm sau lấy.

ljonh3art

Active Member

Mấy bác trong hội tham khảo phần mềm này thử!
GetFolder

Nó có thể liệt kê tất cả các file, folder trong 1 disk, 1 folder đó. Có thể xuất ra file XML, TXT, HTLM.

Nếu các bác có thời gian thì down về rùi up các list phim của các bác lên trên này. Em sẽ đưa nó lên trang 1.

Cái này cũng là ý định của hội lúc đi off. Nhưng chắc các bác k có thời gian ngồi gõ hết cái list phim của mình nên bây h ai có phim gì, muốn cop phim gì vẫn còn khó khăn.

Hy vọng HD Đà Nẵng ngày càng vững mạnh và chuyên nghiệp hơn!!

Cám ơn các bác!

satan85

Well-Known Member

GetFolder

Nó có thể liệt kê tất cả các file, folder trong 1 disk, 1 folder đó. Có thể xuất ra file XML, TXT, HTLM.

Nếu các bác có thời gian thì down về rùi up các list phim của các bác lên trên này. Em sẽ đưa nó lên trang 1.

Cái này cũng là ý định của hội lúc đi off. Nhưng chắc các bác k có thời gian ngồi gõ hết cái list phim của mình nên bây h ai có phim gì, muốn cop phim gì vẫn còn khó khăn.

Cám ơn các bác!

Có tướng làm quang rồi đó chú

pantau

Active Member

GetFolder

Cám ơn các bác!
Cảm ơn ljonh3art.
Đang tìm cái đại lọai như vậy.Nhanh gọn nhưng chưa đẹp, mà có khi chẳng cần đẹp.

ljonh3art

Active Member

Cảm ơn ljonh3art.
Đang tìm cái đại lọai như vậy.Nhanh gọn nhưng chưa đẹp, mà có khi chẳng cần đẹp.
Cái anh em cần trên này là cái list vài chữ, vài số thôi bác! hi. Còn đẹp thì nhà bác có cái Media Portal rùi... :D

Mong bác sớm cập nhật cái list để anh em tiện theo dõi.

Cám ơn bác!

pantau

Active Member

Cái anh em cần trên này là cái list vài chữ, vài số thôi bác! hi. Còn đẹp thì nhà bác có cái Media Portal rùi... :D

Mong bác sớm cập nhật cái list để anh em tiện theo dõi.

Cám ơn bác!

Ồ ko phải,nó hiện lên list nhưng lủng củng lắm , cái thụt ra cái thì thụt vào ấy mà.Ko theo cột gì cả.nói chung là xài tốc hành và khi in ra là ok.

anbinhdo

Well-Known Member

Cái này mình có đủ.<:p<:p<:p
Không sợ mất ổ cứng thì gửi qua đêm, hôm sau lấy.
---------------------
Ai có bộ Gladiator .1080p.DTS không.Ngày nay downl mấy lần nhưng bắt không được link ( cỡ 0.1% rớt miết - đang cắm chuột trên ấy không biết có được không).Bộ này phim kinh điển rất hay xem DVD rồi giờ nghiền xem lại và để lưu trữ #:-S#:-S

pantau

Active Member

---------------------
Ai có bộ Gladiator .1080p.DTS không.Ngày nay downl mấy lần nhưng bắt không được link ( cỡ 0.1% rớt miết - đang cắm chuột trên ấy không biết có được không).Bộ này phim kinh điển rất hay xem DVD rồi giờ nghiền xem lại và để lưu trữ #:-S#:-S
OK đang keo đây, cả cái này nữa Undisputed III Redemption (2010) 720p
chắc mai là xong !

ljonh3art

Active Member

Ồ ko phải,nó hiện lên list nhưng lủng củng lắm , cái thụt ra cái thì thụt vào ấy mà.Ko theo cột gì cả.nói chung là xài tốc hành và khi in ra là ok.
Vậy là chắc bác xuất ra file TXT rùi.
Em xuất ra file HTML ok lắm bác!

anbinhdo

Well-Known Member

Bản ấy downl rec 1 lần luôn khỏi cần part gì cả sướng lắm..em đang cắm chuottj không biết tình hình như thế nào nữa ( quên bản ấy 10.96 G chứ)

camry2006

Member

---------------------

720 thì em có, Bác láy thì :)] em nhé.

ljonh3art

Active Member

Đúng là rất Good,Copy qua excel coi như Data.Cám ơn lần nữa!
Mong bác sớm hoàn thành list phim của bác! Để còn kịp chủ nhật này ae cop bác ơi...:-"

Mấy bác đọc cái tin ở trang 1 rùi cập nhât cái list phim cho ae nhờ với...

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên