[ List Phim HD 720p - 1080 p] Hiện đã có của anh em Đà Nẵng.

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: List Phim HD đã, đang và nhờ kéo của anh em Đà Nẵng!

Phim này hình như phim Thái Lan phải không nhỉ ? Em có 2 bộ nhưng chưa coi bộ nào, thế mà đã có bộ 3 rồi àh.Bác nào có alo em copy rồi để cất :> :>

vblog_biz

Well-Known Member

Phần 3 đánh ko phê bằng 2 phần trước :D

ghexu

Member

Đã có, thể loại HÀI

Grown Ups 2010 Bluray 720p DTS x264-CHD

Tomykhoai

Active Member

Đã có, thể loại HÀI

Grown Ups 2010 Bluray 720p DTS x264-CHD

nhìn mấy Bác diễn viên là đã khoái ngay rồi hihi anh thích Adam sander :)) chú đấy mặt ngơ ngơ nhưng mà đóng hài thì thôi rồi :))

winnguyen243

Đã có TN 100 Nhìn lại một chặng đường xong rồi là sập tiệm bản DVD9 dung lượng khoảng 16G keke Bác nào cần qua em lấy nhé. Khi đi mang theo HDD box :D

Anh Khoai cho em xin cái địa chỉ cụ thể để em copy cái này với, cùng ở bên Quận 3 copy cho khoẻ!!! Có gì em gởi cho bác cái HDD 3.5inch nhé!!!

kdq2010

Well-Known Member

Anh Khoai cho em xin cái địa chỉ cụ thể để em copy cái này với, cùng ở bên Quận 3 copy cho khoẻ!!! Có gì em gởi cho bác cái HDD 3.5inch nhé!!!

Cafe X.O.M C.H.O
112 Nguyễn Duy Hiệu tầm 9:00 AM đến thì contact với bác Khoai trước nhé

winnguyen243

Cafe X.O.M C.H.O
112 Nguyễn Duy Hiệu tầm 9:00 AM đến thì contact với bác Khoai trước nhé

Em đã biết quán này , hic một lần đã trúng đao chém gió của anh Táo Trung rồi!!! hihi contact bằng số nào đây bác ơi!!!

Tomykhoai

Active Member

Anh ở chung cư Bắc Mỹ An. Cụ thể là em chạy qua đường biển hướng về furama đi 500m tìm bên phải là đường Hoàng Kế Viêm bên trái là đường xuống nước keke :D rồi rẽ vào đi 200m nhìn bên trái đường An Thượng 6 thì rẽ vào :)) sẽ nhìn thấy chung cư mầu vàng vàng.
Nếu không alo anh số 091611 Lục phát Phát lục :D

hddanang

Active Member

Báo cáo tình hình đã xong bộ này!!!Cảm ơn anh Thành rất nhiều!!!
Scenic National Parks - The Best of the National Parks | 2009 | Complete BluRay | 20.82 GB

hddanang

Active Member

Link RS thì ãnh quất có xí á mà. Phải không anh T yêu dấu X_XX_X
Chú cứ bơm anh, 2 tuần rồi không thấy chú đấy nhé!!!Link rapid đau đầu lắm nhưng cố gắng khắc phục,...hí hí:-O:-O:-O

winnguyen243

Anh ở chung cư Bắc Mỹ An. Cụ thể là em chạy qua đường biển hướng về furama đi 500m tìm bên phải là đường Hoàng Kế Viêm bên trái là đường xuống nước keke :D rồi rẽ vào đi 200m nhìn bên trái đường An Thượng 6 thì rẽ vào :)) sẽ nhìn thấy chung cư mầu vàng vàng.
Nếu không alo anh số 091611 Lục phát Phát lục :D

Chung cư này của cán bộ công nhân viên TP ấy à, trước chung cư có mấy bụi tre đúng ko anh!!! Thôi khi nào qua em alo cho anh!!! Tks so much bro!!!

trung_apple

Active Member

Chung cư này của cán bộ công nhân viên TP ấy à, trước chung cư có mấy bụi tre đúng ko anh!!! Thôi khi nào qua em alo cho anh!!! Tks so much bro!!!

cậu nên để lại số đt dưới chữ kí hoặc đăng kí danh sách , khi sáng định pm cậu uống cafe mà chẳng biết đâu mà lần :-w

Tomykhoai

Active Member

Công nhận ông em này chuẩn biết cả mấy bụi tre keke nhà anh đối diện bụi tre luôn đó :D ở bên dãy chia lô

Bên trên