[ List Phim HD 720p - 1080 p] Hiện đã có của anh em Đà Nẵng.

nlsinh

Active Member
Ðề: Request Film HD

Bác nên biết là các phim bom tấn, theo rạp MegaStar gọi thì đến lúc có HD phải cách thời điểm chiếu phim ở rạp đến hơn 3 tháng, có khi còn lâu nữa.

Không biết có phải vì như em nói không mà một vài phim "bom xịt" như: Legion, The Wolfman... lại có HD sớm như dzẩy. Buồn!!!..

ljonh3art

Active Member

Không biết có phải vì như em nói không mà một vài phim "bom xịt" như: Legion, The Wolfman... lại có HD sớm như dzẩy. Buồn!!!..
Mấy phim đó rẻ tiền, rạp chiếu trong 1 thời gian ngắn là nó phát hành đĩa Bluray liền. Nên mới có HD sớm! Chứ như Avatar công chiếu ngày 18.12.09 (ngày đi làm ở Mega đầu tiên của em :D) mà đến 22.4.10 mới có HD là mấy bác biết rồi. Rồi có thông tin là Iron Man 2 đến tháng 10 mới có Bluray đấy.
Legion với Wolfman em xem có hết bộ phim đâu, khoảng được 20-30" là em xóa roài. Hix.

camry2006

Member

Bác nên biết là các phim bom tấn, theo rạp MegaStar gọi thì đến lúc có HD phải cách thời điểm chiếu phim ở rạp đến hơn 3 tháng, có khi còn lâu nữa.

Chú ljonh3art nói đúng đấy, những phim hay bán HD ra chậm lém nhỉ, phim tào lao xì bụm thì nhanh hơn vì những phim này có chiếu rạp cũng không ai xem nữa nên nó mới phát hành đĩa BR.

crazy

* ALÔ BÁC MÔ CÓ CÁI BỘ 3 QUỐC CHÍ CHO EM KÉ CHÚT --
***** PHIM AH ? THIẾU J` - CHỈ THIẾU CÁI PHIM MÀ MÌNH CHƯA CÓ THÔI :)

camry2006

Member

* ALÔ BÁC MÔ CÓ CÁI BỘ 3 QUỐC CHÍ CHO EM KÉ CHÚT --
***** PHIM AH ? THIẾU J` - CHỈ THIẾU CÁI PHIM MÀ MÌNH CHƯA CÓ THÔI :)

Bác xem Tan quốc à? Em đang tải, hôm nay mới xong được 62 tập, phụ đề 25 tập. Có Bác call em nhé.

ljonh3art

Active Member

Tối qua chiến 2 trận h mới dậy đây! Hix.
Nghe phong phanh tối qua có hội nào đi nhậu nhỉ?

crazy

Tối qua chiến 2 trận h mới dậy đây! Hix.
Nghe phong phanh tối qua có hội nào đi nhậu nhỉ?

ai lại bảo đi nhậu - tối qua cổ đong đá banh - nhân dịp cũng tập thể dục chút 1 2 3 zo zo đưa lên đưa xuống đã dễ sợ, bây giờ còn mỏi.....miệng nè.

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

ai lại bảo đi nhậu - tối qua cổ đong đá banh - nhân dịp cũng tập thể dục chút 1 2 3 zo zo đưa lên đưa xuống đã dễ sợ, bây giờ còn mỏi.....miệng nè.

Hom qua anh em co dong rat vui va nhiet tinh, chinh vi the ma tay anh em nao cung moi tay va rat' co. nao chung ta cung ho 1 2 3 Zooooooooo.......

vu0205

Member

em không biết sao Hôm qua lên Hòa Khánh, có IRon Man 2 DVD bản đẹp thuyết minh phụ đề rồi, mấy bác đó làm ăn nhanh thế không biết

anbinhdo

Well-Known Member

em không biết sao Hôm qua lên Hòa Khánh, có IRon Man 2 DVD bản đẹp thuyết minh phụ đề rồi, mấy bác đó làm ăn nhanh thế không biết
----------------------------------------------------
DVD thì có rồi Bác ơi, nhưng ở đây HD chưa thấy..Bác thấy chổ nào cso alo với nhé :))

vu0205

Member

dvd là mấy bác đó làm, toàn TS với cam không, chứ DVD thật tìm đâu ra

vu0205

Member

trong cái nhãn đĩa nó ghi Bản đẹp + thuyết minh + phụ để chuẩn, em đọc xong mua, sợ trúng "hàng giả" thì khốn, bị vài lần nên có kinh nghiệm

anbinhdo

Well-Known Member

trong cái nhãn đĩa nó ghi Bản đẹp + thuyết minh + phụ để chuẩn, em đọc xong mua, sợ trúng "hàng giả" thì khốn, bị vài lần nên có kinh nghiệm
-----------------------------------------
Hì hì ở đây xa rồi cái thời vào Shop DVD....bây giưof lại HD :))

Bên trên