List 210 Kênh FPT ONETV xem trên máy tính

salemmax

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: List 210 Kênh FPT ONETV xem trên máy tính

bác hộ em lần nữa với
em lưu địa chỉ kênh dưới dạng mp4 rồi cắm iphone vào itunes thêm file K+1.mp4 vào VLC như ảnh rồi mà lúc em mở VLC trên iphone lên kích vào file k+1.mp4 thỳ không xem được nhỉ
bác tải file mình làm đi
LInk: https://www.fshare.vn/file/NCGX5LBIAPCB

LƯU Ý: bác phải sử dụng mạng FPT Và Đã bật IPTV Trong ROUTER

vào phần video để xem nha bác

Chỉnh sửa lần cuối:

salemmax

Well-Known Member
Ðề: List 210 Kênh FPT ONETV xem trên máy tính

bó tay luôn rồi mình tim dến dải 225 rồi mà vẩn không thấy K+NSHD và K+PMHD K+PCHD đâu hết

theai

Member

Mấy bữa nay ko xem dc luôn rôi toàn bộ list kênh , đã thử qua cả vlc lẫn pot player đều ko dc. Máy đang dùng win 10, đã dt lên tổng đài thì họ nói port tv vẫn mờ -_- trước cái fpt play trên con tv sony chả có live tv, xem tv trên pc vẫn dc, từ ngày fpt update cái app đấy xong thêm phần live tv vô thì éo xem tv trên pc bằng mấy cái như pot player hay vlc dc nữa . Nghi vấn ....

vipbkgz

Well-Known Member

Mấy bữa nay ko xem dc luôn rôi toàn bộ list kênh , đã thử qua cả vlc lẫn pot player đều ko dc. Máy đang dùng win 10, đã dt lên tổng đài thì họ nói port tv vẫn mờ -_- trước cái fpt play trên con tv sony chả có live tv, xem tv trên pc vẫn dc, từ ngày fpt update cái app đấy xong thêm phần live tv vô thì éo xem tv trên pc bằng mấy cái như pot player hay vlc dc nữa . Nghi vấn ....

Máy mình vẫn xem các kênh bình thường trừ mấy kênh K+ thôi

Mình có ý này mấy kênh bị khoá sẽ giấu dưới tên người dùng khi đăng kí truyền hình FPT

vipbkgz

Well-Known Member

Cả 2 là HD nhưng có cái dải udp://@225.1.2.205:30120 là Full HD. Còn cái kia chỉ là 720p thôi. :)

gần đây mấy kênh k+ mình ko xem được nữa,toàn bị nhòe nhòe xanh xanh ko à? có bác nào bị ko? còn add cái địa chỉ trên thì coi ngon? có ai biết list mấy kênh k+ mới ko ạ? thanks

angel_of_dead_91

Well-Known Member

gần đây mấy kênh k+ mình ko xem được nữa,toàn bị nhòe nhòe xanh xanh ko à? có bác nào bị ko? còn add cái địa chỉ trên thì coi ngon? có ai biết list mấy kênh k+ mới ko ạ? thanks
K+ giờ khóa các kênh HD rồi. Chỉ mở HD K+1 thôi. Còn các kênh K+NS, K+PC thì là SD tỉ lệ 16:9. :)

alonen

Member

Xem được K+1 là ngon lắm rồi. Các trận hay chủ yếu ở kênh này mà

Bên trên