Liên khúc "You raise me up" 2012

Vào The Voice tưởng được nghe bài gì mới lạ, ai dè gặp ngay buổi Phú Luân biểu diễn bài "You raise me up". Đây không biết là lần thứ mấy trong năm mình nghe đi nghe lại bài này rồi từ Ai-đồ cho đến Gót té-lần, mà vẫn phê quá các pác ạ.

[video=youtube;pkACnmE45j4]http://www.youtube.com/watch?v=pkACnmE45j4&feature=plcp[/video]​

donguyen87

Ðề: Liên khúc "You raise me up" 2012

bài này được cái dễ khoe giọng trong mấy cuộc thi âm nhạc. Nhưng mà công nhận bạn Phú Luân này hát chất quá quá mà. Nghe ko chán L-)

ken_hunterxxx

thì mấy bài tiếng anh cũ cũ thấy vòng vòng mấy bài nghe hoài trong mấy cuộc thi :D.... mà sao ko hát bài việt ta :-?:-?... phải như vậy nó mới đúng giọng hát việt chớ hehe

lyn_bomb

nghe giọng ấm thật.. vẫn có nét riêng nhưng 1 phần nào đó vẫn không hấp dẫn được mình =))

woff85

Member

Người Việt hát tiếng tây,như tây ca cải lương.hehe!!!.

phankt

theo mình thì bạn này cũng có khả năng, nhưng mà hát bài này mình vẫn ko thích lắm, nhớ hồi coi bé Chi Giao của VGT rất phê... còn Minh Luân, giọng ấm, tình cảm có lẻ chọn bài khác sẽ hợp hơn, Để hát bài này mình nghĩ nên giọng cao, cao vút thì càng phê..........:))

xemientay

bài nì hình như có hơi wa sức với giọng của bạn Phú Luận nhưng rất may là bài hát vẫn có cái hồn và nét riêng của mình..

ken_hunterxxx

Người Việt hát tiếng tây,như tây ca cải lương.hehe!!!.
haha tây mà cũng có cải lương nữa ah`.. nghe trên tivi nó như thế nếu bạn nghe live với dàn âm thanh đầu tư chất lượng và sân khấu hoành tráng thì sẽ cảm nhận đó không phải cải lương đâu.. tuy không phải rất hay nhưng cũng đủ tê tê =))

cobeyeu

Vào The Voice tưởng được nghe bài gì mới lạ, ai dè gặp ngay buổi Phú Luân biểu diễn bài "You raise me up". Đây không biết là lần thứ mấy trong năm mình nghe đi nghe lại bài này rồi từ Ai-đồ cho đến Gót té-lần, mà vẫn phê quá các pác ạ.
đúng lả cái bài này nó nghe đi nghe lại nghe mãi riết mà mún chán lun cuộc thi nào cũng có hết za ta.. vì bài hát nó hay chứ mình thấy Phú Luân trình diễn bài nì không hợp với giọng của a ấy lắm ^.~

donguyen87

Mình thấy Phú Luân khoe được những nốt cao và những quãng rộng trong bài này rồi. Nghe cũng tình cảm nữa. Mà công nhận hôm nghe live ở Nguyễn Du thì ko có gì để chê. ta nói nó muốn rung rung cái nhà thi đấu dzậy luôn á. haha

phankt

nói chung Phú Luân có giọng nhưng nếu chọn đúng bài thì càng khoe giọng thêm nữa :D

lyn_bomb

vì bài này ai giọng cao vút vút thì nên chọn, giống bạn TRang Quốc Cường ý...giọng hát đúng là thiên phú :) Phú Luân nên có bài gì trầm ấm để khoe giọng, bên cạnh đó đưa cảm xúc vào bài hát thì chuẩn hơn nữa:D

chankhong

a nì bảnh zai nhĩ.. giọng cũng feel nữa.. những mình thix nghe con gái hát bài nì hơn vì giọng cao hơn nữa.. giọng a nì hát nghe có gì đó vẫn còn bí bí không lên hết được giọng của mình..

gatrongden

bài nì hình như trong Got té lan dx biễu diển bởi 1 cậu nhóc thì phải... chất giọng a chàng nì không phải không tốt nhưng hoàn toàn không hợp với bài nì :))...feel nhất vẫn là Hương Tràm haha

film hd vip

Mình thấy Phú Luân khoe được những nốt cao và những quãng rộng trong bài này rồi. Nghe cũng tình cảm nữa. Mà công nhận hôm nghe live ở Nguyễn Du thì ko có gì để chê. ta nói nó muốn rung rung cái nhà thi đấu dzậy luôn á. haha
làm sao để nghe live được za bạn... hình như đây là chương trình do SamSung tài trợ cùng với quảng bá thằng SIII mới ra phải không vậy ^^

phankt

làm sao để nghe live được za bạn... hình như đây là chương trình do SamSung tài trợ cùng với quảng bá thằng SIII mới ra phải không vậy ^^

muốn nghe live thì mua vé đi coi trực tiếp đi bạn ơi :D vòng giấu mặt thì dc free chứ vòng sau là có bán vé áh, sam sung biết chọn nơi để quảng cáo ghê hen, The voice này mới version đấu tiên ở VN mà có sức hút ghê gớm, đá thằng Sao Mai ĐH qua VTV6 lun mới ghê :))

ken_hunterxxx

muốn nghe live thì mua vé đi coi trực tiếp đi bạn ơi :D vòng giấu mặt thì dc free chứ vòng sau là có bán vé áh, sam sung biết chọn nơi để quảng cáo ghê hen, The voice này mới version đấu tiên ở VN mà có sức hút ghê gớm, đá thằng Sao Mai ĐH qua VTV6 lun mới ghê :))
Sao gọi là đá mà là chương trình nào hot thì nó để wa thôi chứ... SamSung không phải là biết chọn mà là có vẻ quan tâm thi trường âm nhạc VN... không chỉ là chỉ có 1 mình Galaxy SIII mà bên trong Blue Room thì còn nhìu hàng xịn khác của SamSung nữa như Smart TV ES8000,máy tính bảng Galaxy Tab 10.1....

cobeyeu

Gửi các bác hình ảnh của Phú Luân

đây là hình ảnh bạn chụp bằng điện thoại hay máy chụp hình mà nét thế..chụp hay vậy.. mình đoán đây có phải từ con SamSung Galaxy SIII mới ra không ^^

Bên trên