LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: LỊCH OFFLINE CÓ TÊN "MÙA HÈ RỰC RỠ 2011" TẠI BÃI BIỂN THÀNH PHỐ HOA PHƯỢNG ĐỎ

Anh Huyên ơi, quần đùi của anh không có đáy à??? Em nhìn thấy rồi nè....

Anh Huyên ơi, đừng kéo tay em, kẻo ngã bây giờ...

Cái bọn CLB HD này Off gì mà lâu thế, để mình cứ phải chờ mãi. Cái tay Huyên này...đã bảo trốn OFF ra ngay mà lại còn cứ cố......

Ối thế này thì nóng bỏn quá, tung tóe cả lên .Em đeo kính nhìn cho rõ :-B

phamkhacha_hd

Ðề: LỊCH OFFLINE CÓ TÊN "MÙA HÈ RỰC RỠ 2011" TẠI BÃI BIỂN THÀNH PHỐ HOA PHƯỢNG ĐỎ

Chán !
Đã không được đi chơi rồi lại còn phải đi làm tình nghĩa !
Chúc cả nhà đi chơi vui vẻ nhé ! Đợi xem ảnh Đồ sơn vậy !

manhhahd

Member

bên em đăng ký 1 xe,quân số chắc chắn là bộ TỨ QUÝ rồi...nhưng đế hôm đó phát sinh thêm vẫn được các bác nhỉ..?

HBinh_HD_HD

Em đăng ký thêm một suất nữa có được Ko?

vutronghuyen

Active Member

Chỉ còn 21 h nữa là đến giờ lên đường !

mtv08

Well-Known Member

ÔNG LÀ NGƯỜI MONG ĐỢI NHIỀU NHẤT ĐẤY

tusontay

Huyền Thoại

Đợi ảnh Hậu trường sân khấu của các bác! :D

mtv08

Well-Known Member

Như đã thông báo, đúng 7h tại nhà trưởng bản mọi người phải có mặt. Sau đó đi ăn sáng, xong lên đường đi ĐS. Đoàn CL sẽ có 4 người và 1 lái xe, xe MEC ben 16 chỗ mọi người thoả mái uống say rồi ngủ, (Mang theo túi NÔN). Anh em CL sẽ xuất phát tại StarRed lúc 6h và lên đường sang trưởng bản, ăn sáng tại LOLOTICA. Mọi người đêm nay không được bắn phá lung tung, chú ý bảo quản súng ống, đạn dược, tránh tình trạng trót dại rồi mang xác ra đồ sơn là không được. Thông báo.

Chỉnh sửa lần cuối:

ndnhd77

Member

E xin tuân lệnh bác phó nhưng em e rằng các anh em khác khó mà tuân theo bảo toàn súng ống được, vì Đồ Nhà nghe tin các bác mai đi ĐS là đêm nay tước hết súng ống đạn dược rồi=))=))=))=))=))

manhhahd

Member

Bản thân em đến giờ này...12h34p...

Nhưng Sory cả nhà...em xin phơi thân mình trên nắng...

mtv08

Well-Known Member

Hôm nay một sự kiện rẩt quan trọng đã diễn ra và thành công tốt đẹp.
Anh em đã rất nhiệt tình tham gia thảo luận sôi nổi, nhất là sức khoẻ tốt, đảm bảo đúng lịch trình đi lại an toàn. Thay mặt CLB xin cảm ơn tất cả anh em HD HD, Chúc mọi người sức khoẻ và đêm nay ngon giấc. Thanks !

manhhahd

Member

Đêm qua bác Thu ngủ ngon không ah?Bác treo loa chưa? Có bác nào bị chị nhà " TRƯỜN" qua người lấy điều khiển không ah?Hôm qua em ốm quá phải giấu cái Remote xuống gầm giường nên ngủ ngon quá...;))

vutronghuyen

Active Member

Hôm nay tụ họp ở đây
Giao lưu vui vẻ đủ đầy anh em
Dâng đầy cảm xúc muốn đem
Dăm ba câu chữ thơ em vui cùng
HD một mái nhà chung
Đam mê công nghệ ta cùng sẻ chia
Sau thì sẵn tiệc sẵn bia
Anh em ta lại lai rai một chầu
Say rồi ta mới rủ nhau
Kiểm tra cua ghẹ Đồ Sơn thế nào
Anh em chớ vội ào ào
Chọn lựa cho kỹ xong rồi mới ...xơi
Kẻo chọn con chẳng được tươi
Khi về lại khổ vợ con ở nhà
Bài thơ tuỳ hứng lúc đang OFF chép lại, có câu nào quên anh em thông cảm!:))

mtv08

Well-Known Member

Vẫn khó ngủ vì thiếu vắng nhiều quá. Cả 1 giỏ Remote không có lấy, khao khát quá- Chỉ mong có người trườn qua mà không có.
Mượn câu Kiều để nói lên tâm trạng đêm qua:
Khi tỉnh rượu, lúc tàn canh,
Giật mình mình lại thương mình xót xa

cuongvv_hd

Hội nghị quá thành công. Cám ơn Bác Sơn, Bác Thu và các Bác đã tổ chức 1 buổi offline thành công.

longnd_hd

Chúc mừng HD Hải Dương đã tổ chức thành công buổi off tại thành phố Hoa Phượng đỏ, do bác trưởng bản làm trưởng đoàn. Em phai đi thanh niên tình nguyên không tham gia được cùng mọi người tiếc qua hẹn mãi không được đi. huhu:((

vutronghuyen

Active Member

Cảm ơn chú Bình đã có bài viết khá chi tiết về phần nổi của buổi Off của CLB HD Hải Dương còn phần chìm thì chắc là ...=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Cám ơn chú Bình (HBinh_HD_HD) rất nhiều và rất nhiều vì đã ra báo kịp thời, mình xin lỗi tất cả mọi người vì hôm về mệt quá chưa post được bài và sáng sớm nay phải đi công tác HN. Tối mai về mình sẽ post thêm một số hình ảnh nữa của anh em cho đủ bộ. Vậy mong ae thông cẩm và gắng chờ.....
Xin cảm ơn tất cả các ae....

Bên trên