Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

Cuối tuần này các trận cầu đinh đều diễn ra và thứ 7 rồi! Anh em đỡ phải sopcast nhé!

dhpaul

Well-Known Member

Cuối tuần này các trận cầu đinh đều diễn ra và thứ 7 rồi! Anh em đỡ phải sopcast nhé!

Có mỗi đinh giải ngoại hạng Anh thôi, còn trận Juve v Inter xem kiểu gì ngoài Sopcast =))
Đừng nói trận đó ngày chủ nhật, vì theo giờ châu Âu nó đá thứ 7.

Có mỗi đinh giải ngoại hạng Anh thôi, còn trận Juve v Inter xem kiểu gì ngoài Sopcast =))
Đừng nói trận đó ngày chủ nhật, vì theo giờ châu Âu nó đá thứ 7.
Trận juve-Inter sẽ được trực tiếp lúc 2h45 ngày 4/11/2012 trên kênh True Sport HD!!!

nguyentientho94

Active Member

Đã cập nhật đẩy đủ nhất LPS tuần 45 nhé. Tối nay sẽ xác nhận lại một số trận đấu của VCTV tại La Liga và Serie A. Còn các giải đấu khác đã hoàn thành.

Thế bác Tho không có ý kiến gì với cái trang báo này ah? chứ ai để họ lấy cắp công sức của mình như vậy. Nói câu này hơi Bậy: Nhưng bác thử cho chữ ký ở đằng sau là: "ĐCM thằng nào lấy cắp của ông" xem họ có dám lấy không?

tan_huy_93

Well-Known Member
với tình hình kiểu này chắc bác chủ thớt phải đi đăng kí bản quyền sở hữu trí tuệ.

BTDBRVT

Lần trước bê cái hình lên, lần này nó chơi chiêu khác
Lấy thêm thông tin, cập nhật lịch của quả 140, 113, 91.5 cho nó bê vào luôn :))
Nhìn 2 kênh ESPN, StarSport, ai không biết tưởng của VTC, AVG hay K-, mở không có chửi chít =))

ngocsonpt

Member

Nhờ bạn Thọ mà biết đêm nay trên ESPN China chỈ có trận Liv gặp New .Xin cảm ơn!

audileman2

Quá hay thanks bạn

Công nhậ nhìn lịch phát sóng của True sports mà ham, hầu như tấc cả các trận đấu, cái giải thể thao lớn nó đều live. còn ở VN mình chưa có nhà đài nào có thể sánh được. ước gì có một nhà đài chỉ chuyên làm các kênh thể thao như TS ở VN thì hay. giá thuê bao có mà có gấp đôi K+ thì mình cũng sẳn sàng chơi luôn .

BTDBRVT

Re: Ðề: Lịch phát sóng các giải bóng đá trên các hệ thống truyền hình tại Việt Nam

Công nhậ nhìn lịch phát sóng của True sports mà ham, hầu như tấc cả các trận đấu, cái giải thể thao lớn nó đều live. còn ở VN mình chưa có nhà đài nào có thể sánh được. ước gì có một nhà đài chỉ chuyên làm các kênh thể thao như TS ở VN thì hay. giá thuê bao có mà có gấp đôi K+ thì mình cũng sẳn sàng chơi luôn .
Ở VN cũng có các kênh chuyên về thể thao đó, đâu phải không có: VTC, VTC3HD, BĐTV, TTTV, HTVC Thethao...nhưng trình chỉ có thế thôi.
Truevision đâu phải chỉ có thể thao không? Bác xem qua chưa mà phán nhà đài chỉ chuyên làm các kênh thể thao như True? Kênh True 10 giống như kênh VTV3 thôi, ngoài các kênh thể thao, Truevision còn có các kênh quảng bá, thiếu thi, giáo dục, khoa học, phim ảnh, ca nhạc....
Gói kênh của True có trên dưới 150 kênh, trong đó 17 kênh HD( chỉ có 3 kênh thể thao HD là TSHD1, TSHD2, ESPNHD)
Đôi lời cùng bác!

Chỉnh sửa lần cuối:

Bác thọ ngừng cập nhật mấy trận đá bóng lấy 1 thời gian cho mấy cái bọn nhà báo láo toét kia nó hết nguồn đi!

dtsexpert

Active Member

Bác thọ ngừng cập nhật mấy trận đá bóng lấy 1 thời gian cho mấy cái bọn nhà báo láo toét kia nó hết nguồn đi!

em đông ý, bác Thọ nghỉ xả hơi tuân nay đi, cho mấy thăng nha báo nó tịt nguôn
Nhin nó ăn cắp thấy tức cho bác quá :)

Bên trên