Lịch off member ĐN và thông tin về ngày giờ ở đây !

makiemsau

Well-Known Member
Ðề: Lịch off member ĐN và thông tin về ngày giờ ở đây !

--------------------------
Đang có gáng được bữa free, cho vui ấy mà..tại hạ nói có đúng không hả %-( %-( %-(

lời các hạ nói quả chả sai, theo ngu ý của tại hạ là huynh đệ trong hội ta nên giúp 1 tay cho quán nếu có điều kiện vì chủ quán cũng là member hội. Hôm nay em thấy bác Châu rất có nhìu sáng kiến giúp đỡ bác chủ quán.. Vỗ tay bác Châu :D

ljonh3art

Active Member

lời các hạ nói quả chả sai, theo ngu ý của tại hạ là huynh đệ trong hội ta nên giúp 1 tay cho quán nếu có điều kiện vì chủ quán cũng là member hội. Hôm nay em thấy bác Châu rất có nhìu sáng kiến giúp đỡ bác chủ quán.. Vỗ tay bác Châu :D

Bác Châu góp ý, bác Bình chụp ảnh, còn bác Toàn ngồi tranh cãi phải không nhỉ??

pantau

Active Member

Bác khóc vì sướng à?
no..no ....
Số tui xui quá! đi làm về đang nóng lại bị các cán bộ cấp trên bắt cóc vô vụ này, mà ko hiểu sao khi đến bị chủ quán bắt uống 1 ly cam tươi mệt chết được, uống xong bị bắt ra xe Camry đi khuân 1 cục gì đấy to lắm..chả hiểu, trên đường về chủ quán dừng lại mua tôm hùm với chai XO Conac.
Về quán Bác Toàn chỉ chỏ gì đó " hình như họ gọi là Tư VẤN Thì phải" có vài phút, chủ quán lại bắt lót dạ = tôm hùm nhấm nhấm ít ly.Thật tình mà nói buổi trưa chủ nhà cho ăn tạm tạm thế thấy cung vui, chợt nhớ các bạn mình chịu cảnh cúp điện, nóng ko quạt lại đói bụng tôi thấy thương quá đi .....mà cũng chẳng biết chia sẻ cùng ai... Thôi đành khóc thương vậy mà ..... hu....hu.....cái..i.n... butu .....

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member

no..no ....
Số tui xui quá! đi làm về đang nóng lại bị các cán bộ cấp trên bắt cóc vô vụ này, mà ko hiểu sao khi đến bị chủ quán bắt uống 1 ly cam tươi mệt chết được, uống xong bị bắt ra xe Camry đi khuân 1 cục gì đấy to lắm..chả hiểu, trên đường về chủ quán dừng lại mua tôm hùm với chai XO Conac.
Về quán Bác Toàn chỉ chỏ gì đó " hình như là họ gọi là Tư VẤN Thì phải" có vài phút, chủ quán lại bắt lót dạ = tôm hùm nhấm nhấm ít ly.Thật tình mà nói buổi trưa chủ nhà cho ăn tạm tạm thế thấy cung vui, chợt nhớ các bạn mình chịu cảnh cúp điện, nóng ko quạt lại đói bụng tôi thấy thương quá đi .....mà cũng chẳng biết chia sẻ cùng ai... Thôi đành khóc thương vậy mà ..... hu....hu.....cái..i.n... butu .....

-------------------------
Bác pantau có khiếu hài hước nhỉ...chịu không nổi .....Tôm Hùm với X.O nói chung là Tôm với XÔ ;)) ;)) ;))

pantau

Active Member

-------------------------
Bác pantau có khiếu hài hước nhỉ...chịu không nổi .....Tôm Hùm với X.O nói chung là Tôm với XÔ ;)) ;)) ;))

Hài cái gì mà hài....trưa về bị gấu khủng bố ....gấu hỏi đi ăn phở trưa hả. Mình thật thà trả lời :ko A đi ăn tôm thế là bị"Giời ơi là giời phở đã chết tôi rồi đằng này lại ăn luôn cả tôm" ....oác...

anbinhdo

Well-Known Member

Hài cái gì mà hài....trưa về bị gấu khủng bố ....gấu hỏi đi ăn phở trưa hả. Mình thật thà trả lời :ko A đi ăn tôm thế là bị"Giời ơi là giời phở đã chết tôi rồi đằng này lại ăn luôn cả tôm" ....oác...

-----------------------
ối cha. Tôm mà lưng nó cong thì dữ dội lắm àh nghen..thích lắm đấy..bác ăn Tôm lưng thẳng hay lưng cong đấy :-? :-?

pantau

Active Member

-----------------------
ối cha. Tôm mà lưng nó cong thì dữ dội lắm àh nghen..thích lắm đấy..bác ăn Tôm lưng thẳng hay lưng cong đấy :-? :-?
Thẳng thì ko xong , cong thì được cái Mắn....mà trưa tôi ăn nhiều quá chẳng biết cong hay thẳng?....

vu0205

Member

hy vọng một địa điểm mới, chất lượng cao, trông cậy vào mấy huynh nhà HD Đà Nẵng

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Vâng, quả là nặng đô thiệt. Load xong mớ ảnh ở bài viết của anh em đuối luôn. Tình hình là rất tình hình anh ạ! Offline chủ nhật là theo như tình hình bác Bình nói, hiện nay đang chiếu phim HD (chủ yếu là phim hành động) và World Cup trên kênh HD vào buổi tối. Nếu anh em nào rảnh thì ghé nghen.

Hihi, lúc trước em và bác Quý nói rồi đó anh, chủ quán là người rất mê HD nhưng vì quá bận nên...

PS: Xin gởi lời cảm ơn đến các anh!

Ban Thư Ký xin chúc bác Sinh làm ăn phát đạt nhá.
Cố gắng hoàn thiện sớm để anh em HD nhà mình có chỗ "núp nắng trú mưa" sớm nha.

\:D/B-)

nlsinh

Active Member

Ban Thư Ký xin chúc bác Sinh làm ăn phát đạt nhá.
Cố gắng hoàn thiện sớm để anh em HD nhà mình có chỗ "núp nắng trú mưa" sớm nha.

\:D/B-)

Cảm ơn bác. Các bác lão làng mình rất quá nhiệt tình nên anh chủ quán rất khoái và mong muốn được gặp tất cả anh em trong Hội. Em cũng nằm ở ủy viên của ban hậu cần tiếng nói thấp bé nhưng cũng liều chúc ban thư ký và toàn bộ các ban hoạt động hiệu quả.

nlsinh

Active Member

Thẳng thì ko xong , cong thì được cái Mắn....mà trưa tôi ăn nhiều quá chẳng biết cong hay thẳng?....

Bày em mắn với. Nghe thật là có không khí gia đình đấy bác Châu!

camry2006

Member

cái này thì cũng khó lắm đó, vì đằng này người ta kinh doanh nữa mà :D . Với lại thiết nghĩ, hội HD mình có 1 chỗ để off ra hồn cũng đáng lắm mà , hoan hô tinh thần HD Đà Nẵng.

P/S: Bác chủ quán xin gia nhập hội HD Đà Nẵng đấy, tức cũng là member của hội :D

Cần 1 không gian HD là được rồi, thêm cafe uống nữa là được, anh em không đòi hỏi nhiều đâu. Hoan hô tinh thần vì tập thể của các Bác. :-*:-*:-*

nlsinh

Active Member

Cần 1 không gian HD là được rồi, thêm cafe uống nữa là được, anh em không đòi hỏi nhiều đâu. Hoan hô tinh thần vì tập thể của các Bác. :-*:-*:-*

Bác chủ quán sẽ hỗ trợ cho các buổi offline của anh em trong Hội đó bác. Bác hoan hô thì anh em hoan hỉ...

camry2006

Member

no..no ....
Về quán Bác Toàn chỉ chỏ gì đó " hình như họ gọi là Tư VẤN Thì phải" có vài phút, chủ quán lại bắt lót dạ = tôm hùm nhấm nhấm ít ly.Thật tình mà nói buổi trưa chủ nhà cho ăn tạm tạm thế thấy cung vui, chợt nhớ các bạn mình chịu cảnh cúp điện, nóng ko quạt lại đói bụng tôi thấy thương quá đi .....mà cũng chẳng biết chia sẻ cùng ai... Thôi đành khóc thương vậy mà ..... hu....hu.....cái..i.n... butu .....

Khổ thân Bác toàn phải dùng những thứ bị ép dùng. Hôm nay ai ép Bác dùng Tôm hùng thì đừng dùng nữa nhé, coi chừng bị "gút" đó. Kêu em qua em trị cái đứa ép Bác cho. Đứa nào mà ác thía không biết???b-(b-(b-(

camry2006

Member

Bác chủ quán sẽ hỗ trợ cho các buổi offline của anh em trong Hội đó bác. Bác hoan hô thì anh em hoan hỉ...

Thực tế Bác Chủ quấn cũng không nên hỗ trợ nhiều, lý do là vì Bác ấy kinh doanh ma, ai lên ăn chùa được kỳ lắm (trừ khi Bác ý ép như ép Bác Pantau thì anh em đành chịu). Tinh thần Bác chủ vậy là quý lắm rồi.

ljonh3art

Active Member

Mọi người có không gian để off là ok rồi!
Về kinh doanh thì k nên hỗ trợ nhiều. Nếu có tinh thần HD thì anh chủ quán giảm 50% thôi. Đừng giảm nhiều :)) hehe

makiemsau

Well-Known Member

Mọi người có không gian để off là ok rồi!
Về kinh doanh thì k nên hỗ trợ nhiều. Nếu có tinh thần HD thì anh chủ quán giảm 50% thôi. Đừng giảm nhiều :)) hehe

Giảm nhiều càng tốt chứ :D

Bên trên