Lịch nhậu trưa thứ 7 hàng tuần - Nhắn tìm đồng đội

HHN

Active Member
Ðề: Lịch nhậu trưa thứ 7 hàng tuần - Nhắn tìm đồng đội

Chủ yếu em muốn món nào mà phải chuẩn bị lâu lâu tí, để ông "vờ cờ lờ" đỡ vào hóng hớt :)) ví dụ như món nướng hôm vừa rồi chẳng hạn, than hoa thì bị ướt đứng chất bếp cả sáng thế là hết hóng hớt =))

HHN ơi ! anh thấy mấy vụ chân, cánh gà nhập khẩu bọn nó tẩm ướp ghê lắm, chôn dưới đất 1 tháng vẫn tươi nguyên. ^:)^^:)^^:)^
Nếu em về Hưng Yên thì làm ít chân gà Đông Cảo thì anh sẽ rất vui được cụng... chai với em !
Nếu mà chỉ ăn chân gà Đông Cảo thì nghe chừng căng đây bác nhể: tính sơ sơ khoảng chục bác, mỗi bác một đôi thôi, vị chi là chục đôi, mỗi con gà chỉ có một đôi, phải chặt chục con mới đủ, mỗi con nho nhỏ khoảng 3kg/1con, giá khoảng 200K/1kg, 10con * 3kg = 30kg * 200K = 6.000.000 VNĐ cho một bữa chưa kể đồ uống, gia vị =))=))=)):-h:-h:-hthôi iem hổng dám cụng chai với bác đâu =))

Chỉnh sửa lần cuối:

phamhavn

Member

Hôm nay là thứ 3 rồi mà vẫn lanh quanh chưa chốt được món gì hả bác VLC?

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Thêm tí đậu rán nữa là...
Món khoái khẩu của em là đậu rán chấm mắm tôm + bún. Không biết bác nào có sở thích dân dã như em không?
Chú chịu khó đọc từ đầu là thấy rất nhiều người dân dã như thế, trong đó có anh. Món gì ngon ta ăn cho sướng, quan tâm gì chuyện dân dã hay cao lương mỹ mị. Tuần này chú nhớ đi sớm đấy nhé !

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Hôm nay là thứ 3 rồi mà vẫn lanh quanh chưa chốt được món gì hả bác VLC?
He he ! bắt được chú này tham ăn vô đối : mới thứ Ba đã đòi chốt hạ ăn ngày thứ Bảy ... bái phục, bái phục !!!

xmen1604

Active Member

Nhìn ảnh ăn nhậu thấy có đại ka Minh (nick võ lâm là MèoCon, to cao đeo kính cận). Nickname của đk là gì thế rủ em đi với$-)$-)$-). Em minh ở GPMB đây mà$-)$-)$-). Bác Haihard chỉ bảo có cafe ở Space không thấy nói gì đến khoản ăn uống này\:D/

buihunghp

HD-720p

Nhìn ảnh ăn nhậu thấy có đại ka Minh (nick võ lâm là MèoCon, to cao đeo kính cận). Nickname của đk là gì thế rủ em đi với$-)$-)$-). Em minh ở GPMB đây mà$-)$-)$-). Bác Haihard chỉ bảo có cafe ở Space không thấy nói gì đến khoản ăn uống này\:D/

Sợ nhỉ, sư huynh ấy nick là tnm, không ngờ sư huynh tnm lại tinh thông thập bát ban võ nghệ như thế, tiểu đệ xin bái phục.

vuchaulong

Active Member

Sợ nhỉ, sư huynh ấy nick là tnm, không ngờ sư huynh tnm lại tinh thông thập bát ban võ nghệ như thế, tiểu đệ xin bái phục.

Võ nghệ đâu không biết chứ ở chỗ này nhiều anh hùng giỏi môn điểm huyệt cùng với dùng độc dược lắm. Nguy cơ bị mất hoàn toàn võ không là có thể xảy ra đấy.

xmen1604

Active Member

TNM << bác này em ngồi ăn mấy lần rồi, chỉ tham ăn thôi không uống :D

Mountain

Member

Chú chịu khó đọc từ đầu là thấy rất nhiều người dân dã như thế, trong đó có anh. Món gì ngon ta ăn cho sướng, quan tâm gì chuyện dân dã hay cao lương mỹ mị. Tuần này chú nhớ đi sớm đấy nhé !

Em sớm cũng phải gần 12h00.
Các bác phần em tí :))

tnm

Well-Known Member

TNM << bác này em ngồi ăn mấy lần rồi, chỉ tham ăn thôi không uống :D

Ô hô, hoá ra người qoen \:D/
Sao em lại bóc mẽ cái vụ "ăn uống" của anh ra thế, đề nghị từ sáng T7 tuần này em tham gia với ae thớt "ăn uống" nhé ( ăn là quan trọng nên nó được đứng đằng trước từ uống ) keke
Nhưng vào thời điểm hiện tại, cái khoản "after eating" rất quan trọng, trong đó anh cũng góp phần, đúng ko bác VCL, VHD, BCN, HHN, quanghaiphong ... =))
Báo cáo bác Tài, em đã lấy được PI LX71, đang định đi mượn vài đĩa CD xịn xịn để tét vì ở nhà toàn đĩa lởm ....... nghe giang hồ đồn đại là chất âm CD của em nó khá ấn tượng

phamhavn

Member

PI LX71 là cái chi vậy bác? Đầu CD hả bác?

xmen1604

Active Member

Ô hô, hoá ra người qoen \:D/
Sao em lại bóc mẽ cái vụ "ăn uống" của anh ra thế, đề nghị từ sáng T7 tuần này em tham gia với ae thớt "ăn uống" nhé ( ăn là quan trọng nên nó được đứng đằng trước từ uống ) keke
Nhưng vào thời điểm hiện tại, cái khoản "after eating" rất quan trọng, trong đó anh cũng góp phần, đúng ko bác VCL, VHD, BCN, HHN, quanghaiphong ... =))
Báo cáo bác Tài, em đã lấy được PI LX71, đang định đi mượn vài đĩa CD xịn xịn để tét vì ở nhà toàn đĩa lởm ....... nghe giang hồ đồn đại là chất âm CD của em nó khá ấn tượng

Á à ăn chơi lêu lổng bỏ bê vợ con. Chị Trang vừa lên đây nói xấu=)).
Bác nào có bộ HT thanh lý không nhể, tầm 10 củ thôi 8->

HHN

Active Member

Chỗ nào cũng chém gió được, topic ăn nhậu thành topic âm thanh đến nới rồi.

dragonlee

Well-Known Member

Chú Hắc Nho tối qua ngồi ăn ốc uống rượu 1 mình có buồn ko ??

HHN

Active Member

Chú Hắc Nho tối qua ngồi ăn ốc uống rượu 1 mình có buồn ko ??
Á à nhìn thấy mềnh không thèm gọi nhé, mà em đi 2 mình chứ 1 mình đâu nhể. Tưởng bác ở đâu chứ hóa ra về HP roài à, về HP mà không đi cafe và nhậu cùng anh em là sao nhể :-w:-w:-w

Bên trên