Lịch nhậu bất thường của CLB HD Hạ Long và những người bạn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Lịch nhậu - Update liên tục

Cái này hay nhỉ các Bác, em sẽ ra lại Quảng Ninh trong tháng 10. hy vọng các Bác ta ngày ấy vẫn duy trì Topic này để em biết cập nhập và gọi mấy Bác nhé! rất vui khi gặp các Bác !

HDCP

Super Moderators

Cái này hay nhỉ các Bác, em sẽ ra lại Quảng Ninh trong tháng 10. hy vọng các Bác ta ngày ấy vẫn duy trì Topic này để em biết cập nhập và gọi mấy Bác nhé! rất vui khi gặp các Bác !

Không biết bác anbình chịu được mấy chai nhỉ?

Tieubaocaca

Active Member

Khi nào có dịp về QN bác cứ vào đây để tìm thông tin liên lạc.
Bác cứ tìm bác nào tên là beegees mà alo thì chuyện to mấy cũng xong hết:D

beegees

Well-Known Member

Không say chỉ chăm sóc đến lúc bác cứ đòi về đi ngủ. Không uống nữa :-O:-O:-O
Thành thật cảm ơn anh em HD Móng cái (ông Thực; bác Thanh; chú Tùng văn Xèng; chú Hoàng văn Silk và chú Hà) đã tiếp đón tổ công tác của anh em một cách rất trọng thể. Tiêc rằng beegees tạch sớm quá nên méo hết cả chất âm mộc của mình. Bác Thanh cụng ly với thằng em cấp tập toàn chén đầy như thế thì em ko đi sớm mới là lạ...~O)~O)
Sướng quá anh em ơi, được ăn này đc nói này lại được gói mang về nữa ...!!!!!!!!!!!!!
Thanks anh em Móng Cái HD..!!!
Khi nào có dịp về QN bác cứ vào đây để tìm thông tin liên lạc.
Bác cứ tìm bác nào tên là beegees mà alo thì chuyện to mấy cũng xong hết:D
Ặc, cảm ơn Mod tiến cử, Mõ xin hứa sẽ hoàn thành tốt nhiệm vụ của Mod giao, được cái kêu gào hò hét chém gió châm tửu đều đều thì Mõ luôn làm tốt.

MrMilan

Banned

Thành thật cảm ơn anh em HD Móng cái (ông Thực; bác Thanh; chú Tùng văn Xèng; chú Hoàng văn Silk và chú Hà) đã tiếp đón tổ công tác của anh em một cách rất trọng thể. Tiêc rằng beegees tạch sớm quá nên méo hết cả chất âm mộc của mình. Bác Thanh cụng ly với thằng em cấp tập toàn chén đầy như thế thì em ko đi sớm mới là lạ...~O)~O)
Sướng quá anh em ơi, được ăn này đc nói này lại được gói mang về nữa ...!!!!!!!!!!!!!
Thanks anh em Móng Cái HD..!!!
.

Hóa ra là bác Thanh uống toàn ly đầy với bác à, thảo nào lúc bác ấy gọi điện về cho em, tiếng méo quá, mà tiếng bác ấy méo thì kiểu gì bác Beegees nhà mình cũng tiêu.

trungthuc20000

Bác Beegee về chưa nhỉ hôm nào về qua QN anh em nhậu phát nhé. tiện xem các bác chia mấy cái ổ 750gb
Tiện lấy cái máy xịt khói của Milan về BH luôn thể hết mùa hè rồi he he

beegees

Well-Known Member

Bác Beegee về chưa nhỉ hôm nào về qua QN anh em nhậu phát nhé. tiện xem các bác chia mấy cái ổ 750gb
Tiện lấy cái máy xịt khói của Milan về BH luôn thể hết mùa hè rồi he he
Trưa mai mời bác Tùng; bác Cầu và cụ Quân nhận HDD nhé!!!

beegees

Well-Known Member

Bác Beegee kiếm được mớ HDD hời quá. Mở tiệc chiêu đãi anh em đi bác ơi=D>
Ặc, tốn tiền xăng xe và hao sức chạy từ HL đi MC rồi chạy về ôm hộ các bác ấy thôi chứ có kiếm chác gì chỗ này đâu. Mà có thể kiếm chác đi nữa thì ai lại đi lấy của anh em này rồi chăn tiền của anh em khác cơ chứ..^#(^^#(^
Trưa mai ta nhậu đê... nhậu ...đ..ê các bác ơi...!!!
Ngày trước bác Tùng cá hói sơi đc em DUNE về khao cả làng bữa no nê, kô biết ông thứ 2 rước em này về thì làm tiệc cưới sao đây âys nhỉ???

Chỉnh sửa lần cuối:

trungthuc20000

Ngày trước bác Tùng cá hói sơi đc em DUNE về khao cả làng bữa no nê, kô biết ông thứ 2 rước em này về thì làm tiệc cưới sao đây âys nhỉ???

Ngày đó con này là pro rồi còn bây giờ thì bình dân thôi
Khao chắc cũng nhẹ hơn nhỉ
Em thứ 3 chắc buổi chiều qua Hạ long các bác nào khao, chia ổ cứng em tham gia mới:-j

Chỉnh sửa lần cuối:

MrMilan

Banned

Ặc, tốn tiền xăng xe và hao sức chạy từ HL đi MC rồi chạy về ôm hộ các bác ấy thôi chứ có kiếm chác gì chỗ này đâu. Mà có thể kiếm chác đi nữa thì ai lại đi lấy của anh em này rồi chăn tiền của anh em khác cơ chứ..^#(^^#(^
Trưa mai ta nhậu đê... nhậu ...đ..ê các bác ơi...!!!

Khổ chủ sắm Dune Base đâu rồi nhỉ. Đứng ra nhận trách nhiệm đê.
Không nhận thì đừng trách em vô tình. :)):)):)):))

phamngoctung

Bố trí đi nhị ca, tam ca. Lâu quá ko gặp các bác

binhroyal76

Member

Các bác nhà mình ơi chiều nay ta làm tý gì mát mát đi.

nonick

Có ngay có ngay,lúc nào anh cũng ủng hộ.

Tieubaocaca

Active Member

Khổ chủ sắm Dune Base đâu rồi nhỉ. Đứng ra nhận trách nhiệm đê.
Không nhận thì đừng trách em vô tình. :)):)):)):))

Các bác nhà mình ơi chiều nay ta làm tý gì mát mát đi.

Chủ nhân đã ra mặt:D Chúc các bác ăn thịt ngon miệng:)):)):))

binhroyal76

Member

Không sao đâu Hội trưởng ơi thịt toàn xương mới ngon:)) Chứ ăn toàn thịt thì ngán lắm=))=))=))

cuuvan

Member

Đề nghị cả xã ta vỗ tay ủng hộ chú Bình cái nào, công nhận bước 1 bước từ Kaibeo lên Dune là cả 1 quá trình đấu tranh tư tưởng rồi, đề nghị trong quý tới chú phấn đấu lên Onkyo RC - 180 nữa để nghe được DTS - HD, chứ mua Dune ma ko nghe được DTS - HD thì phí quá, hị hị.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên