Lịch chiếu phim tại Feeling 4

binhdinh1969

Lịch chiếu phim từ ngày 13.12 đến ngày 19.12.2010

Đính kèm

69 KB · Xem: 403
Chỉnh sửa lần cuối:

jackyla0828HD

Ðề: Lịch chiếu phim tạ Feeling 3

có lịch chiếu rồi, chắc tuần sau e về Quy Nhơn, ae hẹn nhau đi xem nhé.
Bác Kỳ làm lịch bài bản tí, up lên web photo rồi lấy link up qua sẽ cho hình trong bài luôn, dễ coi hơn.

hungbaobs

up giúp Bác Kỳ

jackyla0828HD

Cụm rạp MegaStar sẽ chiếu AVATAR 3D vào ngày 18/12, vậy bác Kỳ dự tính sẽ công chiếu vào ngày nào nè?

nhocconminh

Em rất thích coi phòng máy feeling.Pác có lịch update thường xuyên em qua quochocqn.net pr cho nói chung theo khảo sát của em thì bọn nó cũng hào hứng lắm giá cả tốt thiết bị đầy đủ :) tốt hơn ở rạp chỗ tượng đài quang trung :)

jackyla0828HD

Em rất thích coi phòng máy feeling.Pác có lịch update thường xuyên em qua quochocqn.net pr cho nói chung theo khảo sát của em thì bọn nó cũng hào hứng lắm giá cả tốt thiết bị đầy đủ :) tốt hơn ở rạp chỗ tượng đài quang trung :)

Bác chủ quán Feeling đã có lịch chiếu film rồi, sẽ pm qua cho em đó, xem phê hơn nhiều đúng ko e! hihihi.

binhdinh1969

Cảm ơn nhocconminh nhé. Lịch sẽ up lên cho các Bạn thường xuyên để PR. Đang chuẩn phim cho mùa tết này. Nhớ đón xem. Nếu có gì chưa được các Bác đừng ném đá mạnh nhé. Ném nhẹ thôi.

Thúc Kỳ

binhdinh1969

Ðề: Lịch chiếu phim tại Feeling 3

FEELING 3 (HD &3D)
LỊCH PHIM NGÀY 27/12 - 02/01/2011

Chỉnh sửa lần cuối:

jackyla0828HD

Bác chủ quán xem có ưu đãi cho tết này ko nè, sắp đến rồi? ưu đãi AE HD Quy Nhơn và sinh viên nhé. hihihi

nhocconminh

FEELING 3 (HD &3D)
LỊCH PHIM NGÀY 27/12 - 02/01/2011

em PR rồi nhiều người cũng ủng hộ.Nhưng mà họ tiếc nhiều phim hay nhưng 1 tuần chỉ có 1 bữa chiếu em nghĩ nên tăng thêm suất chiếu cho các phim cho cộng động như hài..dễ tiếp nhận còn giảm bớt phim kinh dị do chỉ thích hợp cho số ít ko có nhiều tính cộng động. :) theo ý em là thế do sau khi treo lên có 1 vài phản hồi :)

binhdinh1969

em PR rồi nhiều người cũng ủng hộ.Nhưng mà họ tiếc nhiều phim hay nhưng 1 tuần chỉ có 1 bữa chiếu em nghĩ nên tăng thêm suất chiếu cho các phim cho cộng động như hài..dễ tiếp nhận còn giảm bớt phim kinh dị do chỉ thích hợp cho số ít ko có nhiều tính cộng động. :) theo ý em là thế do sau khi treo lên có 1 vài phản hồi :)

Cảm ơn em.

Lịch phim anh cũng đã nghĩ đến nhiều trường hợp. Hiện nay anh đang xếp lịch như thế (Vì thứ bảy và Chủ nhật thì các em không vướng vào việc học, như vậy sẽ hợp lý) Sau tết tây, anh sẽ làm lại lịch mới tăng suất phim 3D. Còn nhiều phim hay nhưng có không ít người không thích xem cứ đòi phim kinh dị (phim hay: alice in wonderland, Hold . . .). Theo em giờ nào là thích hợp cho tuổi trẻ như em, cho anh biết với nhé. Cảm ơn nhiều

jackyla0828HD

Bác Kỳ xem update website thông tin liên quan về film và phòng chiếu cho khách có thể đặt chỗ trước như rạp, như vậy sẽ dễ cho những khách ít có thời gian hay làm việc trên mạng dễ đặt chỗ ngồi.

nhocconminh

pác kỳ ơi chưa có phim tuần này àh em nghĩ nên công bố lịch vào thứ 7 hay CN tuần trước đó chứ thứ 2 chiếu rồi mà

Bên trên