Lì Xì Đầu Năm: Key Fshare VIP 3 tháng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tide

Member
Ðề: LÌ XÌ ĐẦU NĂM KEY FSHARE VIP

Em đang mong được joint HD HN mà chưa biết thủ tục đây.
Cứ đăng ký biết đâu may mắn lại mỉm cười. Thk bác
[email protected]

Jackson

Active Member

Tình hình là em nhận được 20 KEY kích hoạt FSHARE VIP 3 tháng/1key do website FSHARE.VN trao tặng, ưu tiên các Bác HD đã gắn tab Thành Viên HD HaNoi, các Bác đăng ký tại đây và để lại Acc FSHARE để em gửi KEY ạ.

Thứ tự ưu tiên sẽ như sau
1. Thành viên HDHANOI lâu năm ( Nôm na là những thành viên hay đi offline Anh em đã gặp nhiều lần)
2. Thành viên gắn Tab Thành viên Hdhanoi
3. Thành viên khác
Các Bác thuộc ưu tiên 1 và 2 chậm nhất 24h ngày 5/2/2011 là hết ưu tiên ạ. Sau đó sẽ dành cho các thành viên nhóm 3 .......
Mời các Bác nhanh chân ạ .....=)) khi các Bác nhận được KEY có thể kích hoạt ngay hoặc chờ đến khi nào Cần dùng kích hoạt cũng được ạ. Vì thời hạn VIP là 90 ngày tính từ ngày kích hoạt KEY thưởng ạ

Chân thành cảm ơn FSHARE.VN

Hết hạn vẫn chưa share hết bác cho xin 1 key nhé ! :D
[email protected]
Thanks !!!

hoadainhan70

Well-Known Member

Đúng thế anh ạ :))
Mà anh cũng thích bài này à, còn em thì nói thật là nghe cái đống đó buồn ngủ rũ rượi ý =))
Mạn đàm ngoài lề tý nhá , Chủ thớt đừng cáu đầu xuân năm mới mà , Hôm offline cuối năm của HDhanoi Thấy Cha chơi guitare trong ban nhạc trình kém quá Tớ định Piểu diễn vài bài nhưng cũng ngại quá ,,, Hùi còn nhỏ Tớ cũng được Ông già cho đi học guitare vài năm lên biết bài SIBONEY chứ không thì cũng chụi vì đúng như nhời cô Nhok nói loại nhạc đó tính ru ngủ rất cao .

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Mạn đàm ngoài lề tý nhá , Chủ thớt đừng cáu đầu xuân năm mới mà , Hôm offline cuối năm của HDhanoi Thấy Cha chơi guitare trong ban nhạc trình kém quá Tớ định Piểu diễn vài bài nhưng cũng ngại quá ,,, Hùi còn nhỏ Tớ cũng được Ông già cho đi học guitare vài năm lên biết bài SIBONEY chứ không thì cũng chụi vì đúng như nhời cô Nhok nói loại nhạc đó tính ru ngủ rất cao .
Sau bác cứ mạnh dạn, ae mới đc thưởng thức chứ!!! ^^

trantien0072

Well-Known Member
Ðề: Lì Xì Đầu Năm: Key Fshare VIP 3 tháng

Danh sách các Bác đã nhận KEY

1. Bubi
2. Dh201hy
3. Tieubaocaca
4. Springknife
5. Trojan
6. Hunggz
7. Nhok
8. Trantien0072
9. Jaispierre
10. Onggia_U40
11. Hoabantrang
........

Quỳnh ơi! thấy có tên trong DS rồi, mà chưa nhận đc key :)

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: Lì Xì Đầu Năm: Key Fshare VIP 3 tháng

Hình như em không nằm trong danh sách được ưu tiên! :D

dangnhuquynh

Thông tin hot đây. Giờ mới thấy cần.:D
Bác cho em một cái: [email protected]
Cảm ơn bác trước !

Đã chuyển, Đăng nhập vào Fshare.vn rồi vào Phần Quản Lý ..... Quản lý giao dịch .................Danh sách Key thưởng........... là thấy ngay Key kích hoạt 90 Ngày Vip ạ ....=)) Bác nào nhận được rồi vào đây Comment nhận được để em còn biết nhé................ Các bác khác thuộc nhóm 3 chờ đến 24h đêm nay nhé.........=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên