KODI và Truyền Hình FPT V2.0.3

ynkdqe

Bác cho em hỏi em cài cái add on xem k+ của hieuhien mà lúc chọn vào kênh nó cứ quay cái vòng tròn Đang Tiến Hành xong tự tắt..không xem được..cái này là do stream củ nó hay do máy của mình vậy các bác

Đính kèm

229.4 KB · Xem: 12
Chỉnh sửa lần cuối:

myssy0u123

Em rất gà về kodi. Kodi em đang chạy trên laptop. cài win 7 64bit. Bác nào cho em xin file Kodi có đầy đủ các addon ngon rồi ạ. Cho e xin vs ạ.
Chân thành cảm ơn ạ

salemmax

Well-Known Member

Transit266

Active Member
Sao cái Gshare của bác em kick vào mà không được nhỉ, có phải cài thêm gì không bác hay chỉ cần cài bản repo 1.0.0 của bác thôi

salemmax

Well-Known Member
Sao cái Gshare của bác em kick vào mà không được nhỉ, có phải cài thêm gì không bác hay chỉ cần cài bản repo 1.0.0 của bác thôi
kodi Bác Phải có cài Fusion Mới Vào Được nếu Không Thì Bác Có Thể Down Bản Kodi Của Em Ở #1

Các kênh Thể thao tv, Bóng đá tv chết cả rồi à các bác?

Mình Đã Test vẫn Còn Xem Được fpt mới mở lại Rồi

Chỉnh sửa lần cuối:

hchien83

Chủ thớt xin hướng dẫn cài đặt như thế nào với plugin và repository với, phải cài 2 thứ a, xin hướng dẫn bằng hình ảnh cho anh em mới còn dễ hiểu

salemmax

Well-Known Member
Tải file FPT Play for Android TV apk có phải tiện hơn không
Nhiều Người Thì Họ Thích Dùng Kodi Hơn nhưng Kodi Thì Có Rất Nhiều Lợi Có Khá Nhiều Addons Miễn Phí Mà Không Hế có 1 Chút Quản Cáo Nào Và Có Thể Cài Nhiều Addons Hơn Những Ưng Dụng Của Các Đối Tác Khác Phải Tống Chí Phí Và Quản Cáo
Chủ thớt xin hướng dẫn cài đặt như thế nào với plugin và repository với, phải cài 2 thứ a, xin hướng dẫn bằng hình ảnh cho anh em mới còn dễ hiểu

bác Có Thể Xem Hướng Trên Google có Rất Nhiều Cách Cai File Zip Cho KODI Nếu Không Tìm Được Thì Link Bên Dưới
http://www.hieuhien.vn/huong-dan-cai-dat-repository-cho-kodi

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên