KODI và Truyền Hình FPT V2.0.3

lanh quyet

Active Member
Phần Truyền hình Internet tổng hợp tức là truyền hình xem chung các mạng ấy bạn thấy cái nào dùng được để cái nào bị lỗi hay xem không được thì bạn bỏ bớt đi cho đỡ hao tốn tài nguyên để nhiều thứ ấn vào không dùng cũng đâu có lợi lộc gì

lanh quyet

Active Member
Bạn nâng cấp IP Proxy của bạn lên 0.9 đi cái màu vàng ấy ko phải IP Proxy xanh mình toàn cài lại lên 0.9 mình hỏi mấy người rồi IP Proxy cứ báo lỗi mỗi lần bật hiện dấu chéo màu đỏ là bị đụng gì rồi bác thôngld nói vậy đó mình cũng dùng bên addon của Hiếu hiền có cài 2 IP Proxy mà có đụng như bạn đâu

lanh quyet

Active Member
Kho sever phim riêng của bạn cũng lỗi quá đâu có dùng được nữa đâu bạn xem edit lại coi nên bỏ sever nào

lanh quyet

Active Member
Mục tổng hợp hot hôm nay vào có cái xem được cái không bạn xem lại coi nếu không có gì hot bạn để mục đó nhiều người có thể cài addon của bạn lại vào lại không thấy gì thú vị người ta nản lại gỡ ra mình để nghị bạn xem lại mục đó

lanh quyet

Active Member
Kho giải trí tổng hợp gì đó có E đầu tiên ấy đòi có acc vip fshare ấy cũng không dùng được mấy có cái lỗi bạn xem lại coi có cần mình đưa acc Fshare cho bạn test ko

salemmax

Well-Known Member
Kho giải trí tổng hợp gì đó có E đầu tiên ấy đòi có acc vip fshare ấy cũng không dùng được mấy có cái lỗi bạn xem lại coi có cần mình đưa acc Fshare cho bạn test ko
Mình đang kiểm tra và sửa lỗi lại toàn hệ thống addons xin bạn đợi bản cập nhật mới nhất

lanh quyet

Active Member
Oh ngày mai mình sẽ vào test hiện giờ mình đi làm thêm tại nhà khách hàng rồi 22h mới về

salemmax

Well-Known Member
tại vì repo cũ không thể nào update được các phần phim+ bất buộc phải up repo lên mới xem được và cũng fix lõi không get được các link fshare, xshare tài khoản vip

xin các bạn download bãn repo 4..0.1 đễ Được nhũng tính năng mới nhất

Chỉnh sửa lần cuối:

lanh quyet

Active Member
tại vì repo cũ không thể nào update được các phần phim+ bất buộc phải up repo lên mới xem được và cũng fix lõi không get được các link fshare, xshare tài khoản vip

xin các bạn download bãn repo 4..0.1 đễ Được nhũng tính năng mới nhất
Download bản repo 4.0.1 này về gỡ hết bản cũ ra cài bản mới này là Ok hả bạn

salemmax

Well-Known Member
Download bản repo 4.0.1 này về gỡ hết bản cũ ra cài bản mới này là Ok hả bạn
Kodi của bạn tự update hay không tự update vậy bạn nếu có lỗi thì bạn báo cho mình biết để mình bạn xóa những file này rồi update lại fshare media là được

Chỉnh sửa lần cuối:

lanh quyet

Active Member
Mình chưa update nhưng đa số Addons phiên bản mới hoặc dạng repo mới mình xoá bản củ rồi cài mới cho chắc chăn để khỏi xin ra nhiều lỗi

salemmax

Well-Known Member
Mình chưa update nhưng đa số Addons phiên bản mới hoặc dạng repo mới mình xoá bản củ rồi cài mới cho chắc chăn để khỏi xin ra nhiều lỗi
ok bạn làm dị cũng đúng để khỏi phải vào lại để xóa các file bị lõi không thể update được bất buộc phải vào file hệ thống để xóa từng file cảm ơn bạn và bạn test thử chưa vậy nó có ổn không thanks

lanh quyet

Active Member
Mình thấy cũng chẳng có gì cải tiến trong phần truyền hình xem chung các mang vẫn để những cái đó không cần thiết ví dụ truyền hình FPT Play có tk vip đâu mà dùng bạn vẫn để trong khi mấy kênh trong đó bạn cũng làm mục truyền hình FPT có rồi bạn không thấy để vậy rảnh quá sao rồi phần vtvgo thì trong mấy phần kia có đài vtv rồi bạn cũng để để lắm thứ có ai đụng tới

lanh quyet

Active Member
Rồi thêm mục truyền hình tổng hợp All tất cả trong khi đó dưới lại có thêm Iptv nhiều thứ quá bộ bạn sợ người ta xem không hết ah lại thêm live stetram truyền hình quá nhiều mục dư thừa trong khi đó một số box đâu phải ai cũng dư tài nguyên cài full addon của bạn như mình ở trên Facebook có người khác làm rút gọn xúc tích hơn bạn cài addon dung lượng ít mà dùng ngon không phải chiếm tài nguyên người ta biết cài nào không dùng bạn thì không dùng vẫn để đó một đống

salemmax

Well-Known Member
Rồi thêm mục truyền hình tổng hợp All tất cả trong khi đó dưới lại có thêm Iptv nhiều thứ quá bộ bạn sợ người ta xem không hết ah lại thêm live stetram truyền hình quá nhiều mục dư thừa trong khi đó một số box đâu phải ai cũng dư tài nguyên cài full addon của bạn như mình ở trên Facebook có người khác làm rút gọn xúc tích hơn bạn cài addon dung lượng ít mà dùng ngon không phải chiếm tài nguyên người ta biết cài nào không dùng bạn thì không dùng vẫn để đó một đống
tại vì mình check lại lịch sử xem mình thấy lược xem rất nhiều trên các phần phim bên truyền hình không xem được thôi thank bạn nhiều vì đã gốp ý thành thật cảm ơn bạn

Bên trên