Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

gun_x8

Ðề: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Ông chú em vừa mua về giá là 4tr7, lắp phòng không hợp cho luôn vào thùng xốp - nay nhớ em rao hộ : muốn bán lại chịu lỗ 1tr , mới tinh . Fullbox thùng xốp , sách vở bảo hành đầy đủ
Phụ kiện gồm : 1 loa subbass - 2 loa Font - 2 loa Surround - 1 loa center - 1 đầu DVD suport Full HD , HDMI , Optical , DTS , Wireless - 1 khiển !
Tất cả đều mới nguyên nilon chưa bóc ra , dây loa còn nguyên cuộn chưa tháo chính hãng samsung
Bác nào thích thì pm sdt em , em chỉ raoi hộ thôi nhé ...

Dàn Home theater Samsung HT-TZ225
Samsung HT-TZ225 Home Theater - Specification, Comparisons, Users' Reviews

vohaidong

Active Member

Ông chú em vừa mua về giá là 4tr7, lắp phòng không hợp cho luôn vào thùng xốp - nay nhớ em rao hộ : muốn bán lại chịu lỗ 1tr , mới tinh . Fullbox thùng xốp , sách vở bảo hành đầy đủ
Phụ kiện gồm : 1 loa subbass - 2 loa Font - 2 loa Surround - 1 loa center - 1 đầu DVD suport Full HD , HDMI , Optical , DTS , Wireless - 1 khiển !
Tất cả đều mới nguyên nilon chưa bóc ra , dây loa còn nguyên cuộn chưa tháo chính hãng samsung

Thằng này có giải mã DTS được ko nhỉ. Em chưa nghe thử con này bao giờ

dragonlee

Well-Known Member

Em đang có bộ của Châu Âu, giải mã đủ kiểu thương hiệu và hình thức thì phù hợp với giá :D

gun_x8

NÓ có ghi DTS anh ah

calcifer

Active Member

NÓ có ghi DTS anh ah

bộ này của em, hôm nọ anh cũng search thông tin trên mạng, định lấy cho cậu bạn.

có giải mã DTS, nhận tín hiệu vào qua đường Optical
có hdmi-out, xuất hình & tiếng ra, nhưng không có hdmi-in
chất lượng thì... chưa nghe 8->

cậu bạn anh xài cái Laptop Dell 13z, chỉ có đường hdmi out, nên không dùng với bộ này được

nhưng nếu ai dùng Laptop có spdif qua đường 3,5mm (dùng dây toslink), hoặc case PC có optical, hoặc hdplayer, anh nghĩ là ổn

gun_x8

bộ này của em, hôm nọ anh cũng search thông tin trên mạng, định lấy cho cậu bạn.

có giải mã DTS, nhận tín hiệu vào qua đường Optical
có hdmi-out, xuất hình & tiếng ra, nhưng không có hdmi-in
chất lượng thì... chưa nghe 8->

cậu bạn anh xài cái Laptop Dell 13z, chỉ có đường hdmi out, nên không dùng với bộ này được

nhưng nếu ai dùng Laptop có spdif qua đường 3,5mm (dùng dây toslink), hoặc case PC có optical, hoặc hdplayer, anh nghĩ là ổn

Ông chú em cũng đang nửa muốn bán nửa không , tạm thời đang bảo em nếu có ai gđ bảo bán rồi :) KHổ , kiểu thích thì mua , mua thì chán , chán bán lại tiếc ....

Các bác trên HDVN này chắc có chiếc sofa đơn loại 1 2 người nằm - ngồi xem phím đang thừa ra không ạ ? Em muốn thay đổi không khí chút chút :)

HHN

Active Member

Ông chú em cũng đang nửa muốn bán nửa không , tạm thời đang bảo em nếu có ai gđ bảo bán rồi :) KHổ , kiểu thích thì mua , mua thì chán , chán bán lại tiếc ....

Các bác trên HDVN này chắc có chiếc sofa đơn loại 1 2 người nằm - ngồi xem phím đang thừa ra không ạ ? Em muốn thay đổi không khí chút chút :)
Anh có cái sofa kiểu thế đấy, để thì là cái sofa đơn, kéo ra thành cái giường 1,8mx2,0m chú có nhu cầu thì lúc nào qua chỗ Lê lợi coi.

Anh có cái sofa kiểu thế đấy, để thì là cái sofa đơn, kéo ra thành cái giường 1,8mx2,0m chú có nhu cầu thì lúc nào qua chỗ Lê lợi coi.

bác có thể cho cái ảnh để dễ hình dung không vậy, em đang quan tâm

tinhte

Well-Known Member

Cần cho lên đường cặp loa huyền thoại Jamo D590, Full box nhé, loa nguyên zin, cực đẹp. Không có gì phải chê cả. sold 2 HN.

Chỉnh sửa lần cuối:

Cần cho lên đường cặp loa huyền thoại Jamo D590, Full box nhé, loa nguyên zin, cực đẹp. Không có gì phải chê cả. Chi phí là 21 tỷ nhé.
Đề nghị ae cho một vài ý kiến về D590 với tầm giá này.

dragonlee

Well-Known Member

Đề nghị ae cho một vài ý kiến về D590 với tầm giá này.

Bác đến thẳng nhà chủ loa nghe bằng chính đôi tai của mình, nếu vội vàng móc túi bê loa thì có nghĩa là bác thích rồi :D
Nhưng lưu ý bê ampli nhà bác đến nghe nếu ko muốn đổi ampli là OK :)

trungtnhp

Member

Em thì thích cặp JBL Century gold 55 củ mà không có đạn. Bác nào thiện chí cho vay hú em 1 tiếng để e khênh nó về với.

tnm

Well-Known Member

Em thì thích cặp JBL Century gold 55 củ mà không có đạn. Bác nào thiện chí cho vay hú em 1 tiếng để e khênh nó về với.

Bác bê em này về thì thanh lý rẻ cho em con cờ ren nhé <:p vì em nghe mấy thằng câm nó đồn là chúng nó ko hợp nhau đâu

@tinhte: mình cũng đang "thích" con D590 của bác, nhưng khi call mấy ae tư vấn, ra cả mấy cửa hàng thì đều bảo tầm 16 củ thì hợp lý nhất. bác đừng search google rồi tìm vatgia.com rồi định giá cao quá. Chúc bác thành công.

trungtnhp

Member

@tinhte: mình cũng đang "thích" con D590 của bác, nhưng khi call mấy ae tư vấn, ra cả mấy cửa hàng thì đều bảo tầm 16 củ thì hợp lý nhất. bác đừng search google rồi tìm vatgia.com rồi định giá cao quá. Chúc bác thành công.

Cẩn thận cẩn thận. Đề phòng củi lửa bác ạ. Nghe thiên hạ đồn đại mấy em Tung của xuất sang h có nhiều hàng fake lắm. Khổ nỗi nó fake cả hàng tìu mới khốn nạn. Tốt nhất là bác nên mua của người quen. Em nghĩ bác tinhte có chuôi dài lắm, chắc là túm đc. Có vấn đề j bắt đền cho dễ :D

trungtnhp

Member

Bác bê em này về thì thanh lý rẻ cho em con cờ ren nhé <:p vì em nghe mấy thằng câm nó đồn là chúng nó ko hợp nhau đâu

Ối giời, bọn mù nó còn nhìn thấy krell nó táng cho klipchs lòi kèn ra cơ. Mai a bê sang xem nhờ kèn klipchs nhà chú dài hay ngắn nhé.

Bên trên