Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

vohaidong

Active Member
Ðề: Khu vực trao đổi vật dụng của anh em HD Hải Phòng

Trưa nay ông chịu khó ra Sanho để nộp đơn kiện nhé.

Chỗ Sanho đỗ xe khó lắm. Tôi qua đấy mấy lần rồi mà ngó nghiêng khó xoay sở kinh nên đánh bài chuồn không HUGO nó cho cái án '' đỗ xe trái qui định '' thì tèo. Thôi đành để ông VCL chém thêm 1 phát cũng không sao vì cũng quen chịu chém rồi :-@

manhthang

Huyền Thoại

Chỗ Sanho đỗ xe khó lắm. Tôi qua đấy mấy lần rồi mà ngó nghiêng khó xoay sở kinh nên đánh bài chuồn không HUGO nó cho cái án '' đỗ xe trái qui định '' thì tèo. Thôi đành để ông VCL chém thêm 1 phát cũng không sao vì cũng quen chịu chém rồi :-@

Sợ HUGO anh đánh hẳn xe vào gửi trong CLB Bạch Đằng rồi đi bộ 1 tí là sang, không được lí do lí trấu :))

Thông báo bổ sung: dự án HD33 em đã lắp hết nên hết vụ 3D ngon bổ rẻ rồi ạ.

quanghaiphong

Well-Known Member

E thề anh chém một nhát mà ko bằng vụ động đất và sóng thần ở NB mới lạ:))

HHN

Active Member

Lần sau bác có nhu cầu thì để em đến đón bác ạ, phần xe pháo mã em lo, còn nếu bác đến bằng con đò của bác thì em cũng lo chỗ đỗ ạ B-) nếu không còn chỗ ở đó em tình nguyện lái con đò của bác đi cất rồi chém gió xong bác cần về em lại đi lôi về đúng cửa trả bác, lần sau đừng lấy lý do này nữa ạ :(

gun_x8

Của anh mày thì anh mày cho ra thùng rác lâu rồi chú ợ ! Để chật cả nhà, chẳng có tích sự gì. Dạo này bận kiếm tiền $-) lên không dây vào mấy cái đồ lèo phèo ấy. Dính vào lại cãi nhau um nhà lên - Mệt !

Z5500 bán bao tiền thế a

gun_x8

Lần sau bác có nhu cầu thì để em đến đón bác ạ, phần xe pháo mã em lo, còn nếu bác đến bằng con đò của bác thì em cũng lo chỗ đỗ ạ B-) nếu không còn chỗ ở đó em tình nguyện lái con đò của bác đi cất rồi chém gió xong bác cần về em lại đi lôi về đúng cửa trả bác, lần sau đừng lấy lý do này nữa ạ :(

Anh Nho vừa khoe điện thoại độc thì bị bác VCL chém cho tan tác =)) Bác VCL kể vụ đó cho em mà nghe chừng hứng thú lắm :))

HHN

Active Member

Anh Nho vừa khoe điện thoại độc thì bị bác VCL chém cho tan tác =)) Bác VCL kể vụ đó cho em mà nghe chừng hứng thú lắm :))
Có le chú phải kiếm cho anh viên PIN cho nó nhể, anh xài mỗi mặt chỉ được có nửa ngày :(

Có bác nào có e onkyo hay denon 7.1 thanh lý ko ah

vohaidong

Active Member

Đúng là khâm phục trình độ chém gió thượng thừa của các Bác. Em chỉ thổi tý ( Cũng chém thôi ) mà đã xôn xao lao vào chém rồi. Các Bác cứ thế này thì khách khứa chạy mất cả dép. kaka

nmcgroup

Well-Known Member

em đang cần tìm ít mút tiêu âm hình tháp bác nào có cho em xin :)

hôm rồi mua 380k một tấm xót hết cả ruột (chủ yêu dán lên tường cho nó tối phòng và đẹp thôi nhé :) ) tác dụng tám âm không cần thiết :)) nói thế này xin chắc dễ rùi :)

thks

gun_x8

Có le chú phải kiếm cho anh viên PIN cho nó nhể, anh xài mỗi mặt chỉ được có nửa ngày :(

THế tần suất anh gọi cũng ác đấy :( Em dùng toàn trên 1 ngày vs 2 ngày
Pin con này lung lượng ít lắm vì nó thu nỏ diện tích mà

calcifer

Active Member

THế tần suất anh gọi cũng ác đấy :( Em dùng toàn trên 1 ngày vs 2 ngày
Pin con này lung lượng ít lắm vì nó thu nỏ diện tích mà

vụ hoàn thiện phòng chiếu thế nào rồi em?

post ảnh lên cho anh em tham gia góp ý nhé

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

em đang cần tìm ít mút tiêu âm hình tháp bác nào có cho em xin :)

hôm rồi mua 380k một tấm xót hết cả ruột (chủ yêu dán lên tường cho nó tối phòng và đẹp thôi nhé :) ) tác dụng tám âm không cần thiết :)) nói thế này xin chắc dễ rùi :)

thks

Món này dân dã gọi là "mút trứng" - vụ này em PM cho quanghaiphong để biết giá chi tiết !

gun_x8

vụ hoàn thiện phòng chiếu thế nào rồi em?

post ảnh lên cho anh em tham gia góp ý nhé

Xong hết rồi anh ạ, còn thừa 3 mét nẹp nhôm , lúc nào a cần qua e share nhé . Máy tính vất lâu đang lỗi mà ipad thì k up ảnh đc, chiêu em gọi thợ rồi up lên luôn. Tiện làm cái 2012 luôn a nhỉ :)

chucuoihp

Member

Xong hết rồi anh ạ, còn thừa 3 mét nẹp nhôm , lúc nào a cần qua e share nhé . Máy tính vất lâu đang lỗi mà ipad thì k up ảnh đc, chiêu em gọi thợ rồi up lên luôn. Tiện làm cái 2012 luôn a nhỉ :)

Làm trên phòng ah. chú share thử tất cả cùng chi phí anh ngó cái để giới thiệu cho đại ca còn xin tiền làm =))

Bên trên