KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

tronghang

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: GÓC NGHỆ THUẬT - NHIẾP ẢNH CỦA CLB HD HẢI DƯƠNG

Sang năm lại có đồ ngon hơn đới bác ạ! Len này gần nửa năm cháy hàng đới bác ạ!
E sô hàng tiện nó cái mặt để cả nhà đỡ ném đá ạ! Chụp bằng Len Tamron 18-200mm

Hàng Tamron thì quá đỉnh rồi, sang năm em kiếm đc con DSLR ngon thì thớt này chắc chắn sẽ sôi động,

Mà em cũng đề nghị anh em nhiếp ảnh của hd-hd tích cực online chứ tình hình thời gian này các bác đi đâu hết cả những bài viết trọng tâm về công nghệ hoặc các bài review của anh em về các thiết bị của mình ít quá. Các bác có cái gì lôi hết ra nghịc cho anh em xem với chứ cứ để trong nhà chơi một mình.

Blindlove

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: GÓC NGHỆ THUẬT - NHIẾP ẢNH CỦA CLB HD HẢI DƯƠNG

Hàng Tamron thì quá đỉnh rồi, sang năm em kiếm đc con DSLR ngon thì thớt này chắc chắn sẽ sôi động,

Mà em cũng đề nghị anh em nhiếp ảnh của hd-hd tích cực online chứ tình hình thời gian này các bác đi đâu hết cả những bài viết trọng tâm về công nghệ hoặc các bài review của anh em về các thiết bị của mình ít quá. Các bác có cái gì lôi hết ra nghịc cho anh em xem với chứ cứ để trong nhà chơi một mình.

Đang dập dòm chuẩn bị thành lập hội nhiếp ảnh HD độc lập, trong đó có mấy Mem bên Otofun.net nhà e. Xin ý kiến các bác: Có nên mời họ sang hội nhà mình k ạ?

tronghang

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: GÓC NGHỆ THUẬT - NHIẾP ẢNH CỦA CLB HD HẢI DƯƠNG

Đang dập dòm chuẩn bị thành lập hội nhiếp ảnh HD độc lập, trong đó có mấy Mem bên Otofun.net nhà e. Xin ý kiến các bác: Có nên mời họ sang hội nhà mình k ạ?

Cái này thì phải xin ý kiến trưởng bản Cao Sơn

Blindlove

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: GÓC NGHỆ THUẬT - NHIẾP ẢNH CỦA CLB HD HẢI DƯƠNG

con Tamron này bác chơi với body gì vậy? 7D a? sao ảnh ko hiện chụp bằng body gì nhỉ hay bác cho qua pts rồi
Nikon bác ợ! Là của bác cựu chủ tịch OFHD nhà e. Chứ e vẫn khoái cái a Canon: Lành - dễ sửa hoặc độ đồ ở VN. Thông dụng như cái nhà a Toyota vậy

daumy

Ðề: GÓC NGHỆ THUẬT - NHIẾP ẢNH CỦA CLB HD HẢI DƯƠNG

Bác này khoái soàn thì phải.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Chú kéo hội đi, anh xin tham gia liền cho phong trào nó lên.

tronghang

Nikon bác ợ! Là của bác cựu chủ tịch OFHD nhà e. Chứ e vẫn khoái cái a Canon: Lành - dễ sửa hoặc độ đồ ở VN. Thông dụng như cái nhà a Toyota vậy

E thì lại Thích Nikon hơn, gam mầu có vẻ tươi hơn, sau này chắc chỉ chơi đc con D60, D80 2nd thôi, Thấy các diễn đàn đánh giá con Nex3 hoặc Nex5 rất cao trong tầm tiền, ko biết đã có bác nào trải nghiệm mấy em nex này chưa.

Bên trên