KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

cafemau

Active Member
Ðề: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Bác ilVietnam ... Em đã gửi tới bác xong rồi mời bác vào đăng ký đi ...

cafemau

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Em xin nhờ các bác giúp đỡ giùm ...
Tình hình là em vừa mới lấy cái nồi cơm điện hiệu Panasonic SR YP18 . Nhưng khi mở ra thì toàn tiếng Thái Lan chữ giun dế .... Pó tay không thể hiểu nổi là sử dụng như thế nào nữa ...cho lên em vào đây nhờ các bác giúp đỡ giùm em . Chỉ dùm em cách sử dụng ra sao với ,,,, em nghe nói nồi này có nhiều chức năng - Nấu cơm - nấu cháo - hầm -.......nhưng toàn chữ giun cho lên chả hiểu rì cả .. ( em cũng đã lên mạng tìm mãi rồi có hình ảnh tiếng anh nhưng hình up mờ quá không thể nhìn để mà dịch nổi ) vậy mong các bác bớt chút thời gian giúp em hoặc chụp cho em xin cái hình có tiêngs anh Anh là được ..
Em xin chân thành cám ơn các bác ......
PS:Các bac làm ơn giúp em nhất là những chữ chỗ hiển thị dipslay nhé

VThanhgtvt

Well-Known Member
Sao khi mua bác không coi trước ah... Chỗ em cũng có mấy thằng Thái, nhưng nó vừa về nước hết cả. Đen cho bác quá!

cafemau

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Em xin nhờ các bác giúp đỡ giùm ...
Tình hình là em vừa mới lấy cái nồi cơm điện hiệu Panasonic SR YP18 . Nhưng khi mở ra thì toàn tiếng Thái Lan chữ giun dế .... Pó tay không thể hiểu nổi là sử dụng như thế nào nữa ...cho lên em vào đây nhờ các bác giúp đỡ giùm em . Chỉ dùm em cách sử dụng ra sao với ,,,, em nghe nói nồi này có nhiều chức năng - Nấu cơm - nấu cháo - hầm -.......nhưng toàn chữ giun cho lên chả hiểu rì cả .. ( em cũng đã lên mạng tìm mãi rồi có hình ảnh tiếng anh nhưng hình up mờ quá không thể nhìn để mà dịch nổi ) vậy mong các bác bớt chút thời gian giúp em hoặc chụp cho em xin cái hình có tiêngs anh Anh là được ..
Em xin chân thành cám ơn các bác ......
PS:Các bac làm ơn giúp em nhất là những chữ chỗ hiển thị dipslay nhé

SR các bác để em ủn nó lên .....
To bác :VThang em lấy lại của đứa em em ,, chứ có phải mua mới đâu cho lên cũng không có cả hướng dẫn .... ( lấy lại nhưng khó nói ra lắm các bác hiểu cho là được ) nhờ các bác ráng giup dùm em ... Cùng lắm là cái hình tương tự nhưng tiếng Anh là được ...

binhhc

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

SR các bác để em ủn nó lên .....
To bác :VThang em lấy lại của đứa em em ,, chứ có phải mua mới đâu cho lên cũng không có cả hướng dẫn .... ( lấy lại nhưng khó nói ra lắm các bác hiểu cho là được ) nhờ các bác ráng giup dùm em ... Cùng lắm là cái hình tương tự nhưng tiếng Anh là được ...
Công nhận cái này của bác khó xơi thật, mò mãi mới được cái sản phẩm của ông Gu-gờ, bác xem tạm:

Rice Cooker * PANASONIC Panasonic SR-YP18 1.8 liter.

SR-YP18 (1.8 liters).

Slash Intelligent Fuzzy Systems Kannauj.
7 in 6 program.
Inner pot teflon coated carbon.
System thermal fuse Features. Specifications Recipes 1-6 Recipes 7-11.
Sub navigation of Feature.
Systems, Fuzzy.
7 in 6 program.
Cooking time in advance.
Inner pot teflon coated carbon.
Digital screen.
Clean, simple, relieve
System thermal fuse.
Alarm system.
Steaming rack.

Fuzzy systems work precisely with the computer system.
7 items in six rice porridge congee rice cake steamed rice program.
Cooking time in advance.
With pre-set cooking time from 1-13 hours, you will be fully satisfied with brown rice porridge or congee, to meet time requirements for the program and set the cooked cake 20 to 65 minutes / programs boilers 1-13 hours / program. steam for 10-60 minutes.
Inner pot teflon coated carbon. Conducts heat better than ordinary Teflon coated pot to 2-fold.
Digital screen. Application usage. Show the cooking time and the remaining time before the rice.
Relieve inner pot easy to clean Teflon coated poly. No more rice to the pot for easy cleaning.
System thermal fuse. Fuse. Temperature abnormality.
Alarm system.
Alarm system. When finished cooking.
Steaming rack.
Steaming rack is made of high quality materials safe. Heat resistant up to 230 degrees Celsius.

Information.
Power (W) 665.
A number 5-8.
Size (mm) W x D x H 279x352x236.
Weight (kg) 3.7.
White.

PS: bí quá thì bác chụp lại cái ảnh cho nét và dễ nhìn vào, xong đem đến thủ đô, kiểu gì chả có chỗ dịch thuê tiếng Thái (VP dịch thuật hoặc Cty du lịch)

cafemau

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Công nhận cái này của bác khó xơi thật, mò mãi mới được cái sản phẩm của ông Gu-gờ, bác xem tạm:

PS: bí quá thì bác chụp lại cái ảnh cho nét và dễ nhìn vào, xong đem đến thủ đô, kiểu gì chả có chỗ dịch thuê tiếng Thái (VP dịch thuật hoặc Cty du lịch)
Ảnh thì em đã chụp rồi nhưng mà bác nhìn chữ ký của em thì biết chứ nếu em ở VN thì tự em xẽ ra chỗ bán nồi cơm điện để xem rồi ... Dù sao cũng cám ơn bác đã giúp đỡ và quan tâm tói bài của em ...( Em không sống ở VN ) ...

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Thấy Bác Cafemau vất vả với cái nồi cơm có các chữ giun dế quá, sợ Bác đói do không vận hành được nồi cơm, mình đã sưu tầm và post cái mặt máy tiếng Anh cho Bác đây:

Dịch mấy chữ sơ bộ thế này:

Keep Warm: Giữu ấm (ủ ấm)
White/Brown/Sticky Rice: Gạo Nếp/xám/trắng
Cake Bread: Bánh mỳ ngọt
Quick Cook: Nấu nhanh
Porridge: Nấu cháo
Slow Cook: Nấu chậm
Steam: Hấp đồ ăn (chưng hơi nóng)
Cooking Timer: Bộ hẹn giờ nấu

Vậy Bác đã dùng được chưa???

cafemau

Active Member

Cám ơn bác Trưởng Sơn ...Em đã xem và dịch xong rồi ... Lần nữa cám on các bác ..

cafemau

Active Member

Chào các bác tình hình là hàng tháng em có 1 invite của HDVNbits ( allhdbist.org ) . Vậy cứ hàng tháng bác nào có nhu cầu thì vào đây yêu cầu nhé ..
Để lại mail em sẽ send cho bác nào có nhu cầu ......
Kính báo ....

Bên trên