KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

nvqhaiduong

Well-Known Member
Re: Ðề: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Có thì em chỉ Click một cái là có ngay @ Có điều có xong gọi mà cho nghe nhạc chờ hoài thì ...:((

Đang ở Box của HD cần số của người HD đâu có khó gì hả Miu, chịu khó lục lọi 1 lát ra ngay. :((
Số không có tên trong danh bạ là em không dám nghe :D, hi vọng có dịp được gặp và giao lưu với các bác tại Hải Dương

tronghang

Ðề: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Giải lao giữa 2 hiệp trong trận giao hữu với đội tuyển VN

cafemau

Active Member
Ðề: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Hôm nay chờ bác tusontay vào hỏi thăm xem có còn nhu cầu 1 invite của hdvnbist.org nữa không nhỉ ??? nếu còn nhu cầu thì bác pot ở đây cho em 1 câu nhé ...( điểm em cũng khá trên hdvnbist mà chả làm rì được vậy lên đổi cho bác 1 invite cũng ok thôi ) tại thấy bác vui vẻ cùng HD Hải Dương lên tính tặng bác ..........................

tusontay

Huyền Thoại

Hôm nay chờ bác tusontay vào hỏi thăm xem có còn nhu cầu 1 invite của hdvnbist.org nữa không nhỉ ??? nếu còn nhu cầu thì bác pot ở đây cho em 1 câu nhé ...( điểm em cũng khá trên hdvnbist mà chả làm rì được vậy lên đổi cho bác 1 invite cũng ok thôi ) tại thấy bác vui vẻ cùng HD Hải Dương lên tính tặng bác ..........................
Em có Acc rồi bác ơi, thanks bác. :)

( em có thêm 1 invite của trang ( http://tracker.hqmusic.vn/index.php và trang hdviet.com ) nếu ai có nhu cầu thì để lại lời nhắn nhé ...... phục vụ ACE Hải Dương là chính ....
Cái ni khi nào có thể thì bác pm em nhé. :)

VThanhgtvt

Well-Known Member

Sướng nhất bác tu son tay...

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Hôm bữa em đi Hải Dương @ Về Ninh Hòa - Ninh Giang qua đầu Nam Cường, kẹt Time quá định gọi cho Bác Sơn nhưng Anh em lại có việc Thầu bè nên về luôn :D

Lâu lâu mới đi, không gặp được mấy bác @ Chán thật !

Đường QL 5 đoạn qua Ngã 3 Hoàng Long ;))

Đường rẽ vào Sư Phạm Hải Dương @ Năm 2009 tối nào em cũng cua gái ở đây ;)))

Bên trên