KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

invisible9x

Táo Tàu
Hôm qua bị cán bộ del 1 đống post vì cái chủ đề này. Thôi từ giờ không lao vào đấy làm gì nữa cho mệt :D Em sợ nghỉ mát ngoài đảo lắm

leesang

Well-Known Member
Ðề: Re: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Hôm qua bị cán bộ del 1 đống post vì cái chủ đề này. Thôi từ giờ không lao vào đấy làm gì nữa cho mệt :D Em sợ nghỉ mát ngoài đảo lắm
Úi trời em cầm đao mà còn sợ người khác trảm à. :))
Nhưng mà em nói cũng chính xác. Chỗ ae mình 8 chơi cho vui bỏ qua chuyện kok luôn đi.

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: KHU VỰC TÁN GẪU - SPAM

Anh hùng bàn phím là bạn đấy hả?
Chưa được hát KOK cao cấp,sao lại ngạo mạn thế?

Chẳng biết bác nơi nào @ Tay to hay mặt nhớn nhưng vô 4R này là Anh em hết với nhau. Dùng ngôn từ như thế là không coi trọng hai từ Anh Em roài !

Thích thì chơi với nhau 8 vài câu cho đỡ căng đầu, mà bác cảm thấy ở đây nặng đầu thì xin thưa, kính bác đi chỗ khác cho nó lành bác ạ !

Còn bác vẫn tỏ thái độ với những câu View nặng như chì đó thì xin lỗi bác @ Chỉ là rác để mấy bác trên bận lòng đi zẹp thuj !

P/S: VOTE [STRIKE]Karaokecaocap[/STRIKE] = namphalai @ caosonhd =D>

HDCP

Super Moderators

Cán bộ này xóa chứ còn ai nữa , ai bảo có đứa em gái họ con ông bác cứ giấu diếm như Miu...? :))

invisible9x

Táo Tàu
Cán bộ này xóa chứ còn ai nữa , ai bảo có đứa em gái họ con ông bác cứ giấu diếm như Miu...? :))

Sao anh biết em họ con ông bác. Anh cứ vui tính =)) Sáng mơ mơ màng màng vào phát thấy 1 đống notification. Hú hồn hú vía tưởng ngày CN được đi du lờ ịch :))

HDCP

Super Moderators

HDCP

Super Moderators
Thế thì phải cái gì anh cũng biết cơ. Anh có tự tin cái gì cũng biết không. Cái gì cũng biết thì tay vịn chân vịn có đủ :))

anh không dám tự tin cái gì cũng biết, cần phải học hỏi, phải lắng nghe, phải khiêm tốn thì lúc đó tay với chân vịn đâu cũng được =))

Bên trên