[Khu vực Spam] Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ quăng bom

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Re: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ quăng bom

Ai bảo nghịch cho lắm vào, cũng đáng thôi, giờ bác còn kêu ca gì nữa
Ơ! Bác này có vẻ ghen tị Avatar em chăng, sao đâu đâu bác cũng nói móc em thế ??? :-?? Em để ý kĩ từ Box Lossless đến các Box Địa Phương,... là bác hay làm như vậy lắm đấy! ~O)

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ quăng bom

Ai bảo nghịch cho lắm vào, cũng đáng thôi, giờ bác còn kêu ca gì nữa

Ơ! Bác này có vẻ ghen tị Avatar em chăng, sao đâu đâu bác cũng nói móc em thế ??? :-?? Em để ý kĩ từ Box Lossless đến các Box Địa Phương,... là bác hay làm như vậy lắm đấy! ~O)

Nói chung sai đúng trong lời nói của 2 bác trước đây thì em ko biết, nhưng bác nào vốn điềm tĩnh thì hãy vẫn điềm tĩnh nhé còn bác nào nóng tính hơn thì cũng xin nguội bớt cho dù người khác có lỗi với mình. Đằng nào thì chúng ta có mặt trên 4r này là để giao lưu, chia sẻ, tâm sự là chính chứ đừng làm lớn chuyện, làm mất lòng nhau nhé các bác:)

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ quăng bom

Nói chung sai đúng trong lời nói của 2 bác trước đây thì em ko biết, nhưng bác nào vốn điềm tĩnh thì hãy vẫn điềm tĩnh nhé còn bác nào nóng tính hơn thì cũng xin nguội bớt cho dù người khác có lỗi với mình. Đằng nào thì chúng ta có mặt trên 4r này là để giao lưu, chia sẻ, tâm sự là chính chứ đừng làm lớn chuyện, làm mất lòng nhau nhé các bác:)
Bác yên tâm, nếu lớn chuyện cùng lắm bị DEL bài thôi :(, em suy nghĩ mới comment, tuyệt đối không có những lời lẽ thô tục ~O). Em tham gia 4R đã lâu, nếu nhịn chẳng qua nhịn lần đầu, đằng này bị Đá lần lượt đè hết tảng này đến tảng khác em chịu sao thấu. Lòng em cứ như bốc hỏa nhưng sắp có đá banh nên em đành phải dịu lại dành cảm xúc cho trận đấu này. Cám ơn bác đã nhắc nhở.%%-

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ quăng bom

Đấy là em nhắc chung chung thôi chứ em cũng biết bác là người cũng dễ mến lắm;))

minhvu10108040

Well-Known Member

Bác nguyentrung thanh và Bác ilvietnam cũng chém khu vực này nữa à cho e sách dép theo với.....:p

ilVietnam

Well-Known Member

Mời bác tham gia cùng ạ:D

Tiger Hunter

ilVietnam ft. nguyentrungthanh : 2 pác chém dzất ư là điệu nghệ @};-@};-

ilVietnam

Well-Known Member

Bác làm em..... quá:">

delldell

Well-Known Member

Bác yên tâm, nếu lớn chuyện cùng lắm bị DEL bài thôi , em suy nghĩ mới comment, tuyệt đối không có những lời lẽ thô tục . Em tham gia 4R đã lâu, nếu nhịn chẳng qua nhịn lần đầu, đằng này bị Đá lần lượt đè hết tảng này đến tảng khác em chịu sao thấu. Lòng em cứ như bốc hỏa nhưng sắp có đá banh nên em đành phải dịu lại dành cảm xúc cho trận đấu này. Cám ơn bác đã nhắc nhở.

Góp ý: Các bác nên set Avatar có chữ NHẪN tựa như bác dungdt2 đó. Trong diễn đàn còn gọi bác ấy là Dũng đê tiện mà bác ấy cứ cười trừ.
Chúc các bác mau giảm xì-trét và cùng vui.

quoctrung

Well-Known Member

Ae Thành viên là những Fan Download Cuồng nhiệt của pác ledung123 thì có thể Gặp tận mặt , sờ tận tay Upload "khủng" này vào Dịp Birthday lần 4 của Diễn đàn HDVietNam vào ngày 01/07/2012 này .
Nhanh tay Đăng ký : http://www.hdvietnam.com/diendan/55-sai-gon/387369-dang-ky-tham-du-sinh-nhat.html

Sozy , PR tý cho Birthday Diễn đàn :-"

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Re: Ðề: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ quăng bom

Bác nguyentrung thanh và Bác ilvietnam cũng chém khu vực này nữa à cho e sách dép theo với.....:p
Sao bác tự hạ thấp mình thế ? Tươi vui lên chứ! Bình đẳng nhau mà.:))
Mời bác tham gia cùng ạ:D
Dạo này bác Sếp dữ ta.:))
ilVietnam ft. nguyentrungthanh : 2 pác chém dzất ư là điệu nghệ @};-@};-
Bác quá khen, hì hì, thấy box chém này ít ai để ý :D. Em và bác ấy song long cho Topic nóng lên để kéo các thần chém gió vào dập tắt thôi mà.=))
Bác làm em..... quá:">
Bể lỗ mũi rồi hả bác ? :))
Góp ý: Các bác nên set Avatar có chữ NHẪN tựa như bác dungdt2 đó. Trong diễn đàn còn gọi bác ấy là Dũng đê tiện mà bác ấy cứ cười trừ.
Chúc các bác mau giảm xì-trét và cùng vui.
Cám ơn bác namrau đã góp ý, em sẽ suy nghĩ lại ý kiến này của bác :D Nói chung em giận cũng không lâu đâu.:p

ga_an_chuoi

Chào mọi người :D em tham gia HDvietnam lâu rồi nhưng giờ rảnh rỗi mún đi off với mọi người,cho em làm quen nha :D

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ quăng bom

Sao bác tự hạ thấp mình thế ? Tươi vui lên chứ! Bình đẳng nhau mà.:))

Dạo này bác Sếp dữ ta.:))

Bác quá khen, hì hì, thấy box chém này ít ai để ý :D. Em và bác ấy song long cho Topic nóng lên để kéo các thần chém gió vào dập tắt thôi mà.=))

Bể lỗ mũi rồi hả bác ? :))

Cám ơn bác namrau đã góp ý, em sẽ suy nghĩ lại ý kiến này của bác :D Nói chung em giận cũng không lâu đâu.:p

Bác solo dữ quá:D

hungmh80

Active Member

Dành cho những ai hay chém gió :)):)):))

Chào buổi sáng ACE HD Sì Gòn :D

ilVietnam

Well-Known Member

Bác cũng nằm trong hội đấy, lo gì:D

delldell

Well-Known Member

Chào mọi người :D em tham gia HDvietnam lâu rồi nhưng giờ rảnh rỗi mún đi off với mọi người,cho em làm quen nha :D

Welcome bác đến với HDSG. Bác muốn off thì có mặt lúc 9h chủ nhật 24/6 tại Lầu 1 Nhà hàng Khải Phương, 23B nguyễn Thị Diệu, Q.3 nhé!

ga_an_chuoi

thanks anh :D nói rảnh chứ phải sau 5/7 tại em còn phải thi đại học,nhưng chỉ thi khối A nên có sau 5/7 là xong rồi :D

tieuthieugia

Well-Known Member

bùm.... có ai chết chưa?

minhtuantkh

Cho em ghé qua... cạo gió một cái và một đực. Chỉ còn 1 tiếng nữa là đi bão rồi.

Bên trên